Thưa bác,
Cháu mong lần này cháu hữu duyên gặp được bác, đã 2 lần ở TVLS cũ và mới, cháu thiếu may mắn :(. (cháu đứng thứ 21 trong ds của chị Trưa Nắng bác ạ.
Thưa bác, vấn đề cháu trình bày hơi dài dòng so với các bạn khác một chút ạ, tính đến thời điểm này, cháu đã được xác định giúp là sinh giờ Tỵ, cháu cũng hi vọng thế, tuy nhiên k vì lá số đẹp và lấy về cho mình được phải không bác?
Cháu xin phép nêu ra đây một số chi tiết về cuộc đời cháu để bác phân định giúp cháu.
Cháu cũng mong được bác xác định giúp mệnh chủ và giải đoán giúp cháu vận hạn năm nay với ạ.
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Kính chúc bác và gia đình sức khỏe, thành đạt!

Sau đây là bảng khai chi tiết về cháu ạ :
Cháu sinh ngày 10/09/1987 DL tứ 18/7 Đinh Mão.
1. Là chị cả trong gia đình, sau có 1 em trai
Thẳng tính, nhưng cũng khéo léo trong cư xử, đc mọi người đánh giá là ngoan, sống sòng phẳng. Trán hơi dô, da tương đối trắng, cao 1,60m, nặng 50kg.
2. cháu vừa tốt nghiệp ĐH NT, đường học của cháu tương đối bằng phẳng, thấy mình may mắn vì những kì thi quan trọng thường đỗ ( hồi thi vào trường chuyên cháu đỗ 3 trường vào lớp Chuyên Toán, thi ĐH đc 27,5 )
3. Mắt cháu k đeo kính, ngày xưa dù đọc nhiều nhưng k cận, dạo này do ngồi máy nhiều nên có dấu hiệu nhìn xa k rõ lắm , cuộc sống lành mạnh (rất lành mạnh) k ham mê những trò đỏ đen
4. Bố mẹ cháu vẫn sống cùng nhau, bố là Giáo viên, mẹ là kế toán. Rất liêm khiết.
5. Có 1 em trai thông minh, ngoan hiền nhưng nóng tính, thích nhẹ nhàng, hay dỗi
6. Đã từng có tình cảm với 2 người, nhưng gọi là yêu sâu đậm thì chưa, vì hiện tại k thấy nhớ nhung hay lưu luyến về quá khứ cả..Yêu người thứ nhất lúc cuối năm 1 ĐH ( 2005) (yêu gần 1 năm) , người thứ 2 vào tết năm 2008 (kéo dài 2,3 tháng)
7. Những Biến cố quan trọng:
- 2002 : Thi đỗ 3 trường chuyên, chính thức sống cuộc sống xa nhà.
- 2005: Thi đỗ ĐH NT
- 2008 Em trai đỗ ĐH ( em trai em sinh năm 91)
8. Bạn bè nhiều, nhưng càng lớn thấy càng xa dần, mặc dù đã từng có những tình bạn rất đẹp, càng lớn càng thấy sự khác biệt nhau về cách sống, hợp với những anh chị lớn tuổi. Tuy nhiên lúc nào cũng có bạn bè tốt bên cạnh.
9. Gia đình 2 bên nội ngoại đều rất tốt ( thực sự là rất lành) chân chất, yêu thương con cháu, và cháu rất vui vì em luôn đc cả nội ngoại yêu nhất. Bà Ngoại mất tháng 12 Bính Tuất (2006), ông Nội mất tháng 5 Kỷ Sửu (2009)
Bên Nội, đông anh em, ông bà Nội có 7 người con, ông bà ngoại có 4 người con, trong đó 1 bác đầu là con riêng của ông ngoại, bố là con thứ, mẹ là con út.
10. Tài chính tạm thời tương đối bình thường, k dư dả lắm vì nhận nuôi em hộ bố mẹ , nhưng năm vừa qua cháu có làm thua thiệt khoản tiền lớn của bố mẹ, em đang nghĩ cách “bồi thường”, đến nay bố mẹ vẫn chưa biết vụ mất mát này.!

À, bác ơi, k hiểu sao cháu đi xem bói ngta toàn bảo cháu thi trật ĐH 1 năm, rồi thi lại mới đỗ, hức, thực tế là cháu đỗ năm đầu, và k thấy trắc trở j trong đường học :)
Giờ tị :
Giờ ngọ :

Cháu mong tin bác!