Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
        Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Default mọi người giải giúp dùm em lá số tử vi này với. Em đang lo lắng lắm ạ :(

Đây là lá số tử vi của em ạh.

Em là nữ, thông tin chi tiết trong lá số của em có rồi mọi người xem giúp dùm em.
        Em cao 1m59, nặng 50kg. Em đang sống tại TPHCM và hiện đang là Luật sư tập sự trong một công ty Luật. Từ nhỏ gia đình em gặp nhiều biến cố, có nhiều phen em xíu nữa là phải nghỉ học nhưng đều vượt qua được và em có cảm giác em càng lớn thì gia đình em càng yên bình hơn. Có điều là từ nhỏ đến giờ em chỉ khổ tâm chứ không khổ xác, gia đình nghèo hay giàu gì thì em cũng được đầy đủ sung sướng hết ạh.
        Về chuyện tình duyên thì em có khá nhiều người thật lòng yêu thương, muốn chăm sóc em cả đời, nhưng em lại yêu một người khác lớn hơn em 3 tuổi. Anh ấy cũng yêu thương chiều chuộng em, nhưng hai đứa khắc khẩu và khác tính lắm, gây gỗ chia tay hoài nhưng tính đến nay cũng iu được gần 4 năm.
        Một chi tiết quan trọng khác là tính tình em rất nhân từ (một con kiến em cũng ko giết), nhưng bị cái rất nóng tính và hay nổi sân si làm khổ người em iu thôi ạh :(

Các anh chị xem giúp e lá số này với, đường tình duyên và cuộc sống sau này của em thế nào ạh?
        thay đổi nội dung bởi: Joe, 04-06-14 lúc 17:04
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        118
        trong 63 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Joe Xem bài gởi

Đây là lá số tử vi của em ạh.

Em là nữ, thông tin chi tiết trong lá số của em có rồi mọi người xem giúp dùm em.
        Em cao 1m59, nặng 50kg. Em đang sống tại TPHCM và hiện đang là Luật sư tập sự trong một công ty Luật. Từ nhỏ gia đình em gặp nhiều biến cố, có nhiều phen em xíu nữa là phải nghỉ học nhưng đều vượt qua được và em có cảm giác em càng lớn thì gia đình em càng yên bình hơn. Có điều là từ nhỏ đến giờ em chỉ khổ tâm chứ không khổ xác, gia đình nghèo hay giàu gì thì em cũng được đầy đủ sung sướng hết ạh.
        Về chuyện tình duyên thì em có khá nhiều người thật lòng yêu thương, muốn chăm sóc em cả đời, nhưng em lại yêu một người khác lớn hơn em 3 tuổi. Anh ấy cũng yêu thương chiều chuộng em, nhưng hai đứa khắc khẩu và khác tính lắm, gây gỗ chia tay hoài nhưng tính đến nay cũng iu được gần 4 năm.
        Một chi tiết quan trọng khác là tính tình em rất nhân từ (một con kiến em cũng ko giết), nhưng bị cái rất nóng tính và hay nổi sân si làm khổ người em iu thôi ạh :(

Các anh chị xem giúp e lá số này với, đường tình duyên và cuộc sống sau này của em thế nào ạh?
        Số trong ngoặc là ngày âm lịch,số có thể ứng:
        Tế suy thử cách-Tú nhi thanh
        Tất thị tài cao-Học nghiệp thành
        Giáp đệ chi trung-Ứng hữu phận
        Dương tiên tẩu mã-Hiển uy vinh
        -Sân dễ giải quyết mà,học PHẬT từ từ sẽ hết sân,
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Đề tài tương tự

1. Nhờ các bác giải dùm!
        By hanlbd in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 0
        Bài mới: 18-09-13, 12:35
      2. Nhờ vuivui giải dùm lá số
        By htruongdinh in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 10
        Bài mới: 15-04-12, 18:58
      3. Nhờ bạn nào biết giúp dùm mình (hóa giải kim lâu thân)
        By tienquoan in forum Tư vấn phong thủy
        Bài mới: 29-02-12, 22:09
      4. nhờ các bác giải thích dùm
        By huyềnlinh in forum Nhờ xem Tử Bình
        Bài mới: 31-03-11, 10:32
      5. Nhờ các cao nhân giải dùm 2 lá tử vi này
        By nguoitimtoi in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 6
        Bài mới: 14-07-09, 20:28

Tags for this Thread