Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 33/43 đầuđầu ... 233132333435 ... cuốicuối
    kết quả từ 321 tới 330 trên 427
        Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

To thange398 @
        Cám ơn 398 đã trả lời , Cái đV 14-23 tuổi xấu như vầy , lại không bị tai nạn đầu và sốt cao độ ( xuất huyết chẳng hạn) mà nguy tính mạng là may mắn, chứng tỏ phúc đức cao ....
        Lá số này tuy quan VCD nên đôi lúc không toại như ý công việc một số năm , nhưng cuối cùng vẫn thuận lợi và tương đối như ý .
        Quan cung khá tốt , văn tinh trí tuệ hội đủ , nhưng lại có ích cho bất động sản , hợp kinh tế .
        Số cơ hội nhà dất 2 cái ( nhà đất tiệm....). lại cơ hội là chủ hoặc sếp tuy rằng các Đại vận chẳng sáng gì . Nhưng số vẫn khá như thường , mặc cho ĐV không ra gì đi nữa ( trừ khi quá xấu ).
        Cuộc đời sẽ có 1 lần hơi gặp phiền phức liên quan đến luật lệ, quy định , hoặc quan tụng .
        Kết luận : công danh sau này tốt .
        cho hỏi đang làm công việc gì, có hợp với mạng số chưa ? ( được tài lọc do ít nhiều liên quan đến vốn liếng trí thức ) ?
        HL

Trích Nguyên văn bởi thange398 Xem bài gởi
        Cháu bị gãy vào khoảng tháng 8 dương lịch năm 2001, lúc đấy cháu 15 tuổi dương lịch rồi
        Cháu gãy nặng phải mổ đóng đinh 1 lần, khâu vết thương hở sau khi đóng đinh 1 lần, và 6 tháng sau phải mổ để lấy đinh ra
        Năm đó cháu nằm nguyên trong viện mất hơn 1 tháng
        thay đổi nội dung bởi: HuyLong, 22-04-11 lúc 21:54
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 3 bài viết

Default Mong anh HuyLong xem lại

Nhiều quá:)

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi HuyLong Xem bài gởi
        To Dảknight @
        sao lầm lẫn thế nhỉ ? không lẽ xem nhầm lá số khác , xin vui lòng post lại lá số , tôi xem lai ( tôi quá 40, cứ xưng anh em cho thân mật nhé )
        D xin link lại lá số

Xin phép được hỏi anh cụ thể:

- Tình hình làm ăn, tài chính, nhà đất noí chung trong ĐV 32-41? (D vẫn chưa mua nhà riêng)

- Anh thấy năm nào D sẽ lấy vợ? Vợ ra sao?

- Năm 2011, tài chính, công việc, tình cảm của D thế nào?

- Số D có thể xuất ngoại trong 2012 - 2015?

Xin cám ơn anh Huylong nhiều.

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

To Hoamai @ post lại dùm lá số , HL không biết trang nào thôgn cảm .
        Anh Vân Từ có lẽ đang tất bật chiến đấu trong quán của ảnh (để tuần này hỏi thăm ảnh chút )
        trả lời bổ sung :
        - Giữ hay bán nhà đất còn tùy khả năng thực tế của HM .Bởi nhìn lá số tv chỉ thấy có lộc hay hao tài chung chung mà thôi . Trừ khi năm đó rơi đúng vào điền cung thì xác định được .
        Nhìn vào điền cung , thấy dấu hiệu bị hao ( tử phá ngộ kiếp không ) nên có thể suy đoán bị hao tài hoặc hao bán nhà đất.Nhưng vì chồng HM là âm nam nên ĐV không qua Điền cung. Đối cung là tử tức khá là tốt , nay lại rơi vào khó khăn như vậy có lẽ do chuẩn bị vào ĐV thiêng khong nên mới bị như vậy . .
        Nếu số có tài lộc thì sau này vẫn khá, khỏi lo , do đó tùy thời vận mình ,nếu giữ điền trạch mà thiệt hại cái khác thì không nên , còn chịu đựng được khó khăn chút thì nên giữ , khi nào thấy lợi ích hơn hãy bán .Cái này HL không nắm đích xác nên không dám đoán bán hay giữ lại .
        - rắc rối liên quan pháp luật ( hoặc gặp kẻ xấu mà bị thiệt đến thân ) dù xảy ra trước đó , thì thời gian tới vẫn còn nguy cơ ....Nên cẩn thận.

Trích Nguyên văn bởi hoa mai Xem bài gởi
        Kính gửi anh Huy Long

Anh quên mất tiêu bọn em rồi,mong anh giúp bọn em gấp gấp chống hết nổi rồi anh Huy Long ơi!!!!!!!!
        Em muốn hỏi em có thể đầu tư mua bán địa ốc nên giữ lâu hay sang tay liền và có được không?(lại dính địa không ở điền)
        Xin anh luận thêm cung Thê (có cô thần),phụ mẫu,tử tức....và mệnh
        2 điều trên đúng, xin anh cho biết rắc rối luật pháp là sau này hay trước đây?
        Xin anh cho biết đã từng gặp hoặc nghiệm chứng được trường hợp tiền trở hậu này chưa,thưa anh? Vì em hơi khớp với hoàn cảnh hiện tại, sợ khó chống nổi (nợ chẳng giãm ngày càng chồng lên)
        Sau khi tìm hiểu thêm về thiên không em tự nhiên lại bấn loạn và hoảng hốt quá,chẳng biết số em có vượt qua nổi hạn TK này không và nó kéo dài bao lâu nếu 10 năm thì thôi em về hưu sớm phí cả cuộc đời.Mong anh chỉ giáo chi tiết giúp bọn em hoặc cách hóa giải hửu hiệu với kinh nghiệm của anh

Kính mong anh chỉ giáo
        Em cám ơn anh thật nhiều........

Đương số

P/s Anh Huy Long biết đại ca Vân Từ ở đâu làm gì không? sao không thấy ảnh vào diễn đàn???
        thay đổi nội dung bởi: HuyLong, 17-05-12 lúc 21:05

5. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "HuyLong" về bài viết có ích này:

hoa mai (22-04-11)

Cảm ơn
        752
        trong 350 bài viết

Ủa em có post rồi mà, nhờ anh quay lại trang 28 nếu không xem được
        P/s Bọn em cứ sợ con mẹ nào bắt mất anh Vân Từ rồi hahaha (chứ mấy em thì OK)
        Chúc anh & gia đình nghĩ lễ long weekend thật vui vẽ hạnh phúc
        thay đổi nội dung bởi: hoa mai, 22-04-11 lúc 23:15
        Thân chào
        Hoa Mai

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

To thange398 @
        Cám ơn 398 đã trả lời , Cái đV 14-23 tuổi xấu như vầy , lại không bị tai nạn đầu và sốt cao độ ( xuất huyết chẳng hạn) mà nguy tính mạng là may mắn, chứng tỏ phúc đức cao ....
        Lá số này tuy quan VCD nên đôi lúc không toại như ý công việc một số năm , nhưng cuối cùng vẫn thuận lợi và tương đối như ý .
        Quan cung khá tốt , văn tinh trí tuệ hội đủ , nhưng lại có ích cho bất động sản , hợp kinh tế .
        Số cơ hội nhà dất 2 cái ( nhà đất tiệm....). lại cơ hội là chủ hoặc sếp tuy rằng các Đại vận chẳng sáng gì . Nhưng số vẫn khá như thường , mặc cho ĐV không ra gì đi nữa ( trừ khi quá xấu ).
        Cuộc đời sẽ có 1 lần hơi gặp phiền phức liên quan đến luật lệ, quy định , hoặc quan tụng .
        Kết luận : công danh sau này tốt .
        cho hỏi đang làm công việc gì, có hợp với mạng số chưa ? ( được tài lọc do ít nhiều liên quan đến vốn liếng trí thức ) ?
        HL
        Kính chú Huy Long
        Cháu hiện giờ vẫn đang thất nghiệp, do kén cá chọn canh quá chú à. Cháu học về bên CNTT nhưng là do trượt ngành khác nên học ngành này.
        Đúng là cháu cũng đã có miếng đất riêng cha mẹ cho, và cũng với ý muốn là để mai sau kinh doanh.
        Đúng là cháu rất thích kinh tế, buôn bán, ba mẹ làm nhà nước nhưng cũng đầu cơ bất động sản, nhưng cháu chỉ tham mưu không được quyết, nhiều lần nếu nghe theo cháu thì cũng lời rất nhiều.
        Nhưng cháu thấy ba mẹ có vẻ dè dặt trong việc đầu tư nên cũng có lời nhưng không được nhiều lắm.
        Còn được tài lộc do liên quan đến vốn tri thức có lẽ khi còn đi học cháu cũng đã làm thêm và thu nhập so mới mức sống sinh viên khi đó có thể nói là khá dư giả thoải mái.
        Kính mong xin chú cho thêm lời khuyên cháu nên làm trong nhà nước hay kinh doanh ngoài ạ, vì ba cháu có ý muốn để cháu kinh doanh ngoài. Nên theo đường nào thì tốt hơn .
        Kính chúc chú sức khỏe

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

To thange398@
        Như nói trước đó ,số cơ hội sẽ làm chủ hoặc sếp. số có duyên lĩnh vực kinh tế , nên học ngành gì rồi cũng liên quan đến kinh doanh mà thôi, khỏi lo . Quan trong là đừng bỏ lỡ cơ hội .
        Nên làm cho thiên hạ trước để lấy kinh nghiệm làm việc nếu có điều kiện , cho dù không liên quan gì đến kinh doanh hay lỉnh vực yêu thích của mình cũng rất có ích sau này dù chỉ là nửa năm hay hơn cũng đều tốt cả .Trừ khi cha mẹ đã có vốn liếng kinh nghiệm và trải thảm sẳn cho mình , hoặc tự cảm thấy có đủ kinh nghiệm thời gian qua .
        Vài lời góp ý đến thange398, chúc mã đáo thành công .
        HL

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Kính chú Huy Long
        Cảm ơn chú đã giành chút thời gian cho cháu
        Chúc chú sức khỏe, an lành

Cảm ơn
        752
        trong 350 bài viết

Bọn em xin cám ơn anh Huy Long thật nhiều
        Em thích cách hóa giãi thiên không của anh vì em được giử tiền ông chồng,em thấy cách này chắc ăn,hay và hữu hiệu lắm hì hì
        Chúc anh & gia đình nghĩ lễ long weekend thật vui vẽ hạnh phúc
        Thân chào
        Hoa Mai

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Default Nhờ Anh Huy Long xem tiếp giúp Em

To luongduyen80@
        khó có con do 1 trong các nguyên do sau :
        - mắc bệnh hoặc tật liên quan bộ phận phụ nữ và xương cốt .
        - phá bỏ thai hoặc hư sẩy mà bị ảnh hưởng bộ phận sanh đẻ .
        nếu năm dần thụ thai mà không giữ được , thì năm nay sẽ cơ hội thụ thai .
        Đoán : từ đây đến 37 t , LD sẽ cơ hội 2 lần có thai hoặc có con .
        Công danh : an phận làm công ăn lương .
        HL
        Chào Anh Huy Long,
        Cảm ơn Anh rất nhiều vì đã xem qua lá số của em. Thực sư là lúc này vợ Chồng Em đang rất mong con.
        - Em đã đi khám và kiểm tra thì hoàn toàn không có bệnh gì cả
        - Em chưa mang thai và sẩy thai lần nào cả nên không biết cs nhiều cơ hội sinh con cho vợ Chổng em không nữa.

Hiện nay em chỉ là nhân viên văn phòng bình thường tại TP.HCM & Chồng em thì công việc lại không ổn định nên cuộc sống cũng khá vất vả. Hiện tại có một người thân của Chồng em đề nghị Em về đó làm việc cho họ ở TP.Vinh. Em đang rất phân vân không biết có nên thay đổi công việc hay không? Và về ngoài đó cuộc sống của vợ chồng em có tốt hơn hay không? Mong Anh xem qua hai lá số tử vi của v/c em, xem tính khả thi không nha Anh!

Lá số của vợ:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/110027021980/1/Huynh Thi Luong Duyen.jpg[/img]

Lá số của chồng:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/180004051978/1/Phan Văn Trúc.jpg[/img]

Trang 33/43 đầuđầu ... 233132333435 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Một số kinh nghiệm xem số sim của tuyettinh09
        By tuyettinh09 in forum Dịch Số
        Trả lời: 545
        Bài mới: 18-12-22, 10:16
      2. Một lá số nhiều cuộc đời
        By vân từ in forum Tử vi
        Trả lời: 35
        Bài mới: 29-06-14, 01:13
      3. Một lá số tứ trụ cực xấu