Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 5 trên 5
        Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Default Giải vận hạn!

Năm nay nhà em làm nhà, động thổ vào 20 tháng Giêng năm Tân Mão, bố em sinh năm 1957( Đinh Dậu ), mẹ em sinh năm 1961 ( Tân Sửu )! Gần đây em mới biết bố em phạm tuổi Kim Lâu, quả thật từ khi động thổ nhà em gặp rất nhiều chuyện xui xẻo đặc biệt là bố em! Thực sự em rất thương bố mẹ nhưng không biết làm thế nào cả, mong các anh chị chỉ cho em cách hóa giải vận hạn này, em xin cảm ơn!
        thay đổi nội dung bởi: mitu_dibi, 09-03-11 lúc 21:42
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Trích Nguyên văn bởi mitu_dibi Xem bài gởi
        Năm nay nhà em làm nhà, động thổ vào 20 tháng Giêng năm Tân Mão, bố em sinh năm 1957( Đinh Dậu ), mẹ em sinh năm 1961 ( Tân Sửu )! Gần đây em mới biết bố em phạm tuổi Kim Lâu, quả thật từ khi động thổ nhà em gặp rất nhiều chuyện xui xẻo đặc biệt là bố em! Thực sự em rất thương bố mẹ nhưng không biết làm thế nào cả, mong các anh chị chỉ cho em cách hóa giải vận hạn này, em xin cảm ơn!
        Niềm hy vọng cuối cùng? Tuổi còn trẻ sao lại bi quan như vậy? Cuộc đời này có trời mà cũng có ta, cho nên cháu phải tận dụng nhân sự, rồi tìm cách chữa trị những cái đã vô tình làm sai. Nên đưa bản vẽ căn nhà cùng hướng của căn nhà đang xây dựng để các bạn giúp cách. Khi đưa bản vẽ căn nhà thì lập chủ đề ở mục tư vấn phong thủy và nói rõ những xui xẻo mà gia đình đã gặp sau khi động thổ xây nhà để các bạn có kiến thức hổ trợ cho cháu. Hãy vui lên thì mới sáng suốt để tìm ra cách giúp gia đình.

Chúc cháu và gia đình được duyên gặp người có công phu và được tích cực giúp đỡ.

Thân mến,

Vân Từ
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "vân từ" về bài viết có ích này:

macchulan (10-03-11)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vân từ Xem bài gởi
        Niềm hy vọng cuối cùng? Tuổi còn trẻ sao lại bi quan như vậy? Cuộc đời này có trời mà cũng có ta, cho nên cháu phải tận dụng nhân sự, rồi tìm cách chữa trị những cái đã vô tình làm sai. Nên đưa bản vẽ căn nhà cùng hướng của căn nhà đang xây dựng để các bạn giúp cách. Khi đưa bản vẽ căn nhà thì lập chủ đề ở mục tư vấn phong thủy và nói rõ những xui xẻo mà gia đình đã gặp sau khi động thổ xây nhà để các bạn có kiến thức hổ trợ cho cháu. Hãy vui lên thì mới sáng suốt để tìm ra cách giúp gia đình.

Chúc cháu và gia đình được duyên gặp người có công phu và được tích cực giúp đỡ.

Thân mến,

Vân Từ
        Cảm ơn bác! Thực ra cháu để cái title như vậy để được chú ý hơn!

Cảm ơn
        24
        trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi mitu_dibi Xem bài gởi
        Trường phái của bọn mình kiêng động thổ năm Tân Mão này. Vì quẻ Quốc khí vận đồ năm nay hào tử tôn là Mão mộc (trạch thủy tiết), thái tuế năm nay là nằm ở Phương mão. Nếu động thổ sẽ phạm Thái tuế và phạm vào thần phúc. Và hình như Ngũ hoàng năm nay nằm ở Mão thì phải.

Nếu bạn nào động thổ năm nay cần phải hóa giải nhé. Tìm một thầy phong thủy gần nơi bạn sống để hóa giải.

Trót động rồi thì gia đình bạn nên cầu phúc đợi qua năm nay nhé. Không chỉ gia đình bạn động thổ năm nay có nhiều chuyện không được như ý mà hầu hết những người động thổ năm nay đều như vậy.

Chúc gia đình bạn gặp nhiều may mắn.
        thay đổi nội dung bởi: nguyenvoquy, 25-03-11 lúc 15:08

Cảm ơn
        60
        trong 13 bài viết

Bác Vantu và bác nguyenvoquy cho em hỏi
        năm nay em định xây nhà, vào đúng năm Tân Mão ... thì có sao ko ạ
        Nghe 2 bác nói em sợ quá, hix
        http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=2113

Tags for this Thread