Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 21
        Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Mình xin cách hoá giải mà! Chứ việc qua rồi tính lại đâu làm gì, vc mình ở cũng hoà thuận. Khó khăn cùng vượt qua thôi. Âu cũng là tính kiểu phong thuỷ, mà đã là phong thuỷ thì luôn có hoá giải, giảm nhẹ, đổi vận. Trong âm có dương, trong tận cùng của âm vẫn luôn có dương. Không có gì hoàn yoa f là xấu cả. Vậy mới cần cao nhân chỉ cách. Cái này máy không tính được đâu bạn ơi. Mà giờ cưới của vc mình là tầm sáng. Chắc tầm 6-8 h. Mình k nhớ chắc, giờ này các cụ tổ tiên nhà mình bảo,k có chuyện bảo con cháu ngày giờ xấu đâu.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        7
        trong 476 bài viết

Trích Nguyên văn bởi toiyeuvn Xem bài gởi
        Mình xin cách hoá giải mà! Chứ việc qua rồi tính lại đâu làm gì, vc mình ở cũng hoà thuận. Khó khăn cùng vượt qua thôi. Âu cũng là tính kiểu phong thuỷ, mà đã là phong thuỷ thì luôn có hoá giải, giảm nhẹ, đổi vận. Trong âm có dương, trong tận cùng của âm vẫn luôn có dương. Không có gì hoàn yoa f là xấu cả. Vậy mới cần cao nhân chỉ cách. Cái này máy không tính được đâu bạn ơi. Mà giờ cưới của vc mình là tầm sáng. Chắc tầm 6-8 h. Mình k nhớ chắc, giờ này các cụ tổ tiên nhà mình bảo,k có chuyện bảo con cháu ngày giờ xấu đâu.
        Phần mềm là do con người lập ra để hổ trợ tính cho nhanh. Nói như vậy là không có duyên rồi. Cứ chờ năm thứ 6 xem thế nào ?. Tam sát phát tác dụng ....
        Nếu có phúc đức thì qua nạn....
        thay đổi nội dung bởi: athienloc, 10-10-15 lúc 15:44

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi athienloc Xem bài gởi
        Phần mềm là do con người lập ra để hổ trợ tính cho nhanh. Nói như vậy là không có duyên rồi. Cứ chờ năm thứ 6 xem thế nào ?. Tam sát phát tác dụng ....
        Nếu có phúc đức thì qua nạn....
        Mình nói mình cưới ngay 28, bạn nhập ngay 26. Rồi đưa mình xem kết quả. HaiZz. Nếu 2 anh em song sinh thì đưa số liệu vào máy tính ra kết quả giống nhau. Nhưng thực tế đâu phải vậy.nghiên cứuphong thuỷ đâu chỉ dựa vào máy tính được. Ccòn do cái tu, chiêm nghiệm từng người. Còn rất nhiều biến số, đâu phải dùng 1 phần mềm là thành thầy phong thủy được đâu. 1 vài lời với bạn, nếu bạn muốn đi sâu thì mong bạn tiếp thu

Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

Ico167R (158)

Cảm ơn bác. Bọn cháu thì cũng cố gắng làm nhiều điều thiện. Cũng ngày ngày đọc chú đại bi. Cũng sẽ xem thử làm như bác bảo, sẽ kiếm rùa đi phóng sinh. Bác có thể xem kỹ giúp cháu. Cháu thì sinh 12/10 dương lịch tầm 5 h sáng, vợ cháu thì sinh 27/12 dương lịch tầm 10-11h tối. Gốc gác tổ tiên thì cháu không rõ như thế nào mới dc giảm nghiệp, thôi thì cứ mong tự giúp bản thân trước. Cảm ơn bác trước
        cha mẹ ruột cháu còn đầy đủ O ? nếu đủ thì có thể ngày-giờ sanh O đúng lắm nhé nhé ? néu đúng 5 giờ sáng hay qua 5hoo thì ắc phảo hao yểu thai-đàu hay con trưởng ( theo sách nói .

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Vợ cháu sinh tầm 9 h tối. Còn cháu thì cháu không chắc lắm. Vì cháu nghe có 1 lần. Có thể nhớ nhầm. À mà cháu mua 2 con rùa để phóng sinh. Như vậy có ổn không bác, còn cần làm gì hoá giải cho tốt khônv?

Cảm ơn
        58
        trong 169 bài viết

Mình nói mình cưới ngay 28, bạn nhập ngay 26. Rồi đưa mình xem kết quả. HaiZz. Nếu 2 anh em song sinh thì đưa số liệu vào máy tính ra kết quả giống nhau. Nhưng thực tế đâu phải vậy.nghiên cứuphong thuỷ đâu chỉ dựa vào máy tính được. Ccòn do cái tu, chiêm nghiệm từng người. Còn rất nhiều biến số, đâu phải dùng 1 phần mềm là thành thầy phong thủy được đâu. 1 vài lời với bạn, nếu bạn muốn đi sâu thì mong bạn tiếp thu
        Bạn nhờ người ta xem mà chỉ muốn nghe nói tốt, không muốn nghe sự thật thì ai muốn giúp bạn. Anh Athienloc là một người có nhiều kiến thức và kinh nghiệm đó bạn à. Cái phần mềm đó là anh ấy tự viết cho riêng mình để tính cho nhanh chứ không phải anh ấy dựa vào đó để phán đâu. Nếu bạn không nóng vội có lẽ đã nhận được lời khuyên có ích từ anh ấy. Đúng là không có duyên.
        Bonghongvang

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi bonghongvang Xem bài gởi
        Bạn nhờ người ta xem mà chỉ muốn nghe nói tốt, không muốn nghe sự thật thì ai muốn giúp bạn. Anh Athienloc là một người có nhiều kiến thức và kinh nghiệm đó bạn à. Cái phần mềm đó là anh ấy tự viết cho riêng mình để tính cho nhanh chứ không phải anh ấy dựa vào đó để phán đâu. Nếu bạn không nóng vội có lẽ đã nhận được lời khuyên có ích từ anh ấy. Đúng là không có duyên.
        Cũng do mình, những lúc nhìn vào cái bảng nhập ghi sai ngày cưới là 26 nên mình hơi thất vong. Với cả ngay ở tiêu đề mình xin cách hoa giải, chứ đâu xem tốt xấu, việc đã rồi thì muốn xoay chuyển thế cực. Chứ chi để đánh giá tốt hay xấu thì CS mình cũng chiêm nghiệm được rồi
        thay đổi nội dung bởi: toiyeuvn, 11-10-15 lúc 16:53

Cảm ơn
        7
        trong 476 bài viết

Tam sát (sát), tức tai sát, kiếp sát, mộ khố sát.
        Chân tam sát hung trọng, nếu phạm này, lục niên nội phu gia hữu thương nhân chi ngu, sát tại thủy hỏa phòng phần nịch, sát tại kim mộc vi trượng nhận, sát tại thổ phòng trụy điệt hòa ôn dịch.
        Nếu có phúc đức thâm của tổ tiên .....

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Chân tam sát hung trọng, nếu phạm này, lục niên nội phu gia hữu thương nhân chi ngu, sát tại thủy hỏa phòng phần nịch, sát tại kim mộc vi trượng nhận, sát tại thổ phòng trụy điệt hòa ôn dịch.
        Vậy nếu xấu không tự mình lam gì xoay chuyển được thì nhận con nuôi, hoặc ly hôn trên giấy tờ nhưng vẫn ở với nhau có khác không bạn?

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Anh atthienloc cho em hỏi nếu xem tuổi 2 đứa liệu có nói chắc được người chồng sau này sẽ lấy 2 vợ không anh

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. mời các ACE vào giải quẻ giúp hóa giải phong thủy nhà ở
        By phiphươnghô in forum Tư Vấn Dịch số
        Trả lời: 80
        Bài mới: 23-09-12, 19:20

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn