Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 269

Threaded View

Cảm ơn
        98
        trong 50 bài viết

Default Quán bói lục nhâm

Chào các anh chị, cô chú bác! Em/tôi đang nghiên cứu môn lục nhâm, muốn mở quán bói để luyện tay nghề, vì vậy nếu ai có nhu cầu hỏi bói bất cứ điều gì em xin phục vụ (miễn phí). Thể lệ xem bói như sau:

Cách đặt câu hỏi:
        1. phải khai nhận giới tính (nam hay nữ), năm sinh âm lịch của bản thân (hoặc của đối tượng muốn hỏi bói), ngành nghề công việc đang làm.
        2. chỉ hỏi một câu hỏi duy nhất mà mình quan tâm, hỏi thẳng vào trọng tâm vấn đề, không lan man.
        3. cung cấp một vài thông tin tình trạng hiện tại để có gốc luận đoán.
        4. Cho biết giờ đặt câu hỏi (nhớ ghi rõ PM hay AM, tốt nhất là dùng thời gian theo dạng 24h) vì giờ thể hiện trên diễn đàn hình như có sai múi giờ với giờ VN.

Phạm vi câu hỏi:
        không hạn phạm vi hỏi bói, bất cứ chuyện gì muốn hỏi, từ tình duyên, gia đạo, tài lộc vvv.. Lưu ý:

* nếu hỏi về đường công danh, quan lộc thì vui lòng cho biết vấn nhân (người hỏi bói) làm ngành thuộc văn hay thuộc võ
        * nếu hỏi về đường tình duyên, vui lòng cho biết tuổi của đối tượng hôn nhân (nếu có)

Cách coi bói và trả lời:
        vì dùng lục nhâm xem bói nên tôi sẽ dùng thời gian hỏi quẻ (giờ post bài) để lập quẻ. Còn về việc trả lời thì theo thứ tự trước sau, vả lại lúc nào tôi rảnh sẽ lên phục vụ các bạn, vì vậy tùy duyên. Xin nói ngay từ đầu là tôi là dân amateur, coi bói cho vui nên xin quý vị chớ có "gửi trọn niềm tin" như gửi tiền vào nhà bank nhá :))

MẠI ZÔ!!!
        thay đổi nội dung bởi: amouruniversel, 13-07-12 lúc 23:43
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "amouruniversel" về bài viết có ích này:

vqkhanh019 (27-05-14),windythegreat (10-12-14)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn