Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 16/17 đầuđầu ... 614151617 cuốicuối
    kết quả từ 151 tới 160 trên 166
        Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

kính mong bác buiquoccam xem giùm tứ trụ :
        nam sinh ngày 23 tháng 10 năm 1984 lúc 13 h 15 dương lịch.

thank bác nhiều !
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        34
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        4t khởi mệnh trụ mậu ngọ...........ất mão........kỉ mão.........ất hợi hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận tân hợi. năm 2005 bạn bị ốm nặng hoặc tại nạn hoặc có tranh chấp. mệnh này nhận được rất nhiều sự giúp đỡ từ thế hệ ông bà tổ tiên. hôn nhân rõ ràng không thuận lợi. năm 2014 và 2014 bạn với chồng rất hay bất hòa. đặc biệt là năm nay hôn nhân rất dễ tan vỡ. từ năm 39 tới 43t là gian đoạn hôn nhân của bạn lại 1 lần nữa đứng trước ngu cơ đổ vỡ. dụng thần hỏa .
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn
        ...................

Cám ơn Bác đã xem giúp em.

Năm 2005 em phát bệnh hoang tưởng Bác ạ.
        Ban đầu thì em và " vong " giao tiếp bình thường, ít lâu sau đó thì em hoàn toàn không còn ý thức luôn ạ. Sau đó ít hôm thì anh trai em mở Kinh Phật cho em nghe ( bài Kinh đã giúp em chữa hết bệnh chán sống ) và em từ từ hồi tỉnh.

Còn về sự trợ giúp thì em chỉ nhận sự trợ giúp từ Cha em thôi ạ ( từ bé xíu cho đến tận bây giờ ). Còn ông bà thì mất trước khi em chào đời ạ. Nếu nói về trợ giúp " vô hình " thì em nhận thấy là Có ạ. Vì em mấy lần suýt bị ô tô đâm nhưng rốt cuộc đều không bị gì.

Trước năm 2014 em vẫn chưa kết hôn lần nào. Đến giữa năm 2014 em có quen 1 người qua mạng. Họ bảo muốn tiến tới hôn nhân với em nhưng sau khi từ Hà Nội vào Sài Gòn để gặp mặt thì họ " biến mất " luôn ạ.

Không biết tài vận của em về tương lai thế nào hả Bác ? Vì hiện tại sức khỏe em rất kém không thể ra ngoài kiếm tiền ạ.
        :(

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Em là Nữ sinh ngày 28/9/1983 dương lịch lúc 21h10.
        Chuyên môn của em là công nghệ thông tin (trình độ sau đại học).
        Cho em hỏi anh buiquocam công danh của em vào từng năm 2015, 2016, 2017, 2018, 2019 với ạ.
        Và cho em hỏi dụng thần của em cũng như giai đoạn vận ất sửu công danh ra sao ạ?

Em xin chân thành cảm ơn anh buiquocam.
        Chúc anh một ngày mới vui vẻ.

Cảm ơn
        5
        trong 83 bài viết

theo thuyết mệnh khuyết ngũ hành của đại sư Lý Cự Minh căn cứ vào ngày tháng sinh thì chỉ biết khuyết 1 ngũ hành thôi.Còn làm sao để biết bị khuyết thêm ngũ hành nào khác không ? anh em nào biết chỉ giúp nha.

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nguyenthanhhiep1980vl Xem bài gởi
        theo thuyết mệnh khuyết ngũ hành của đại sư Lý Cự Minh căn cứ vào ngày tháng sinh thì chỉ biết khuyết 1 ngũ hành thôi.Còn làm sao để biết bị khuyết thêm ngũ hành nào khác không ? anh em nào biết chỉ giúp nha.
        nghiên cứu kĩ vào nhé. 1 hành là phương pháp tìm nhanh thôi. đó là tìm chi xung với tháng sinh sau đó lấy chi đó làm dụng thần. hoặc theo mùa sinh. nhưng tỉ lệ chính xác chỉ là 50% thôi nhé. hahaha. đây là phân tích tứ trụ chuyên nghiệp. bạn không tin thì tìm các bài trước mà đọc sẽ biết có những mệnh có sinh trong mùa xuân nhưng dụng thần lại không phải là kim. hahaha. chứ đơn giản như chỉ nhìn tháng sinh mà biết luôn thì bát tự đơn giản vậy thôi sao.?
        hành giả

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

Lucky (16-07-15)

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Lucky Xem bài gởi
        Em là Nữ sinh ngày 28/9/1983 dương lịch lúc 21h10.
        Chuyên môn của em là công nghệ thông tin (trình độ sau đại học).
        Cho em hỏi anh buiquocam công danh của em vào từng năm 2015, 2016, 2017, 2018, 2019 với ạ.
        Và cho em hỏi dụng thần của em cũng như giai đoạn vận ất sửu công danh ra sao ạ?

Em xin chân thành cảm ơn anh buiquocam.
        Chúc anh một ngày mới vui vẻ.
        lại 1 vị thạc sĩ rồi có xem mệnh có làm tiến sĩ không nào. hahaha.
        3t khởi mệnh. tứ trụ là quý hợi.......tân dậu.....kỉ mùi........ất hợi . hiện đang hành vận năm thứ nhất của đại vận ất sửu. bạn tên là gì thế. chắc chắn tên bạn phải có hành hỏa rồi. thực thương xuât can cho thầy bạn cũng là người thích thú với ẩm thực. thiên tài xuất can cũng là người chi tiêu rộng rãi. làm đúng nghề rồi đấy. mệnh này tự học thành tài gia đình chẳng trợ giúp được gì hết. tự lập sớm. ấp ủ nhiều ước mơ. bạn làm đúng nghề rồi đấy. 2 năm vừa qua rất tai hại với bạn đó là đầu năm 2014 và 2015 truyện tình cảm cũng gặp nhiều rắc rối lắm. nếu có chồng thì gia đình lục đục. sang năm 2016 thì sẽ tốt nhé. đặc biệt là năm 2018 có dự định gì lớn thì làm vô năm đó. sẽ thành công đây. dụng thần là hỏa. bạn tìm các bài có dụng thần là hỏa đọc nhé. các bài trước của nhưng người khác đó.
        hành giả

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

Lucky (16-07-15)

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

lại 1 vị thạc sĩ rồi có xem mệnh có làm tiến sĩ không nào. hahaha.
        3t khởi mệnh. tứ trụ là quý hợi.......tân dậu.....kỉ mùi........ất hợi . hiện đang hành vận năm thứ nhất của đại vận ất sửu. bạn tên là gì thế. chắc chắn tên bạn phải có hành hỏa rồi. thực thương xuât can cho thầy bạn cũng là người thích thú với ẩm thực. thiên tài xuất can cũng là người chi tiêu rộng rãi. làm đúng nghề rồi đấy. mệnh này tự học thành tài gia đình chẳng trợ giúp được gì hết. tự lập sớm. ấp ủ nhiều ước mơ. bạn làm đúng nghề rồi đấy. 2 năm vừa qua rất tai hại với bạn đó là đầu năm 2014 và 2015 truyện tình cảm cũng gặp nhiều rắc rối lắm. nếu có chồng thì gia đình lục đục. sang năm 2016 thì sẽ tốt nhé. đặc biệt là năm 2018 có dự định gì lớn thì làm vô năm đó. sẽ thành công đây. dụng thần là hỏa. bạn tìm các bài có dụng thần là hỏa đọc nhé. các bài trước của nhưng người khác đó.

Em cảm ơn anh buiquoccam đã xem giúp. Anh tài quá ạ, anh xem đúng gần hết ạ.
        Em chi tiêu rộng rãi cho người trong gia đình và bạn bè, ko tính toán gì. Em khá thích thú với ẩm thực, càng lớn tuổi em nấu ăn càng khéo léo, nói chung là có khiếu ẩm thực đúng như anh viết bài về dụng thần hành hỏa cho mọi người "thường xuyên vào bếp nấu ăn". Ngoài ra, vì em dụng thần là hành hỏa nên em hay ăn cay, hay nấu các món lẩu nướng, phở bún, hay uống cà phê, nước cam, nước bưởi, cà tím, cà chua cũng hay ăn. Hóa đơn tiền điện lúc nào cũng cao ngất, nhất là vào mùa đông ạ, máy điều hòa em bật cả ngày. Trang phục, trang sức em cũng hay dùng màu hồng, đỏ, cam, tím nói chung em thích màu nóng và nổi bật. Và em cũng cảm thấy là làm theo những gì anh viết dành cho người dụng thần hành hỏa cũng cảm thấy may mắn hơn hẳn. Đúng là em từ bé đã tự học và tự lập rất sớm, luôn cố gắng học, từ lớp 5 trở về sau này luôn dành được học bổng giá trị qua các kì thi nên cũng xem như là trang trải được học phí từ khi bé và còn dư tiêu xài nữa, một phần cũng do tính em ko thích làm phiền bố mẹ nhiều.
        Còn tên em thì em có gửi qua tin nhắn cho anh đó ạ. Anh thử xem xem thế nào.

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

bạn nào đang gặp bế tắc thì bơi hết vô đây.
        A ơi xem giúp e lá tứ trụ ak. E sinh 21h30 ngày 23/10/1990 dương lịch ak. E cảm ơn a !

Cảm ơn
        5
        trong 83 bài viết

Xin chào anh em !

Mình có người anh sinh ngày 9/1 âm lịch, năm Giáp Dần (31/1/1974 dương lịch ),anh đã bị bệnh vào khoảng tháng 8 âm lịch năm 2014, bị đau đầu và mệt,không làm gì được.Đi khám ở các bệnh viện lớn ở sài gòn cũng không phát hiện ra bệnh gì, ai chỉ ở đâu có thầy hay đều đến đó (hoàn cảnh gia đình cũng khăn) nhưng đến nay bệnh càng nghiêm trọng hơn.
        Nếu theo phương pháp cải vận của đại sư Lý Cư Minh và tính toán tứ trụ tìm ra dụng thần có thể trị bệnh này hay không.nếu được thì phải làm như thế nào ?xin anh em giúp đỡ.

Xin chân thành cám ơn.
        Hiệp

Cảm ơn
        5
        trong 83 bài viết

anh mình chỉ nhớ ngày tháng năm sinh, không nhớ giờ sinh.

13. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "nguyenthanhhiep1980vl" về bài viết có ích này:

hương vịt (13-08-15)

Trang 16/17 đầuđầu ... 614151617 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn