Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/3 123 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 25
        Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Default Hỏi có mưa không !

mình đang thi công công trình ,dự định ngày mai (02/12/2014) đổ bê tông sàn,vì khối lượng tương đối lớn khoảng 50 khối nên mình đang rất lo ngày mai có mưa to không,có đổ bê tông được không.lúc suy nghĩ vào giờ dậu,lấy quẻ Đỉnh _ Đại hữu. mình đoán là mai đổ btong đươc,,giờ mão- dự định đổ mở hàng ,không mưa. Giờ thìn có mưa nhỏ thi công được,giờ Tỵ mưa lớn,giờ Ngọ tạnh và có ánh nắng.Nhờ các bác trên dđ tư vấn giúp mình với ,càng sớm càng tốt nhe!,vì 4h sáng mai (02/12/2014)là mình phải đưa ra quyết định.cảm ơn nhiều! (mình đang thi công ở QNam,mấy ngày nay trời mưa nhiều)
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi quocty230279 Xem bài gởi
        mình đang thi công công trình ,dự định ngày mai (02/12/2014) đổ bê tông sàn,vì khối lượng tương đối lớn khoảng 50 khối nên mình đang rất lo ngày mai có mưa to không,có đổ bê tông được không.lúc suy nghĩ vào giờ dậu,lấy quẻ Đỉnh _ Đại hữu. mình đoán là mai đổ btong đươc,,giờ mão- dự định đổ mở hàng ,không mưa. Giờ thìn có mưa nhỏ thi công được,giờ Tỵ mưa lớn,giờ Ngọ tạnh và có ánh nắng.Nhờ các bác trên dđ tư vấn giúp mình với ,càng sớm càng tốt nhe!,vì 4h sáng mai (02/12/2014)là mình phải đưa ra quyết định.cảm ơn nhiều! (mình đang thi công ở QNam,mấy ngày nay trời mưa nhiều)

giờ mình đang nói chuyện với chủ đầu tư về chuyện đổ bt mà đang nóng lòng quá,có bác nào đang online tư vấn dùm e!

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Đỉnh - Đại hữu thì đổ được không lo mưa đâu bạn!
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "1268" về bài viết có ích này:

quocty230279 (01-12-14)

Cảm ơn
        156
        trong 124 bài viết

Có vẻ hứng thú. Đoán chơi thôi anh nhe, sai đừng trách em tội nghiệp.

Dự đoán khuya nay có mưa, không lớn nhưng dài trời rét đột ngột.
        Ngày mai không mưa nhiều mây có gió nhẹ, nhiêt độ từ 20 tới 30 độ cái này nói thêm cho giống đài thôi nhé.

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "DangHuyAnh" về bài viết có ích này:

quocty230279 (01-12-14)

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Đỉnh - Đại hữu thì đổ được không lo mưa đâu bạn!

minh đang đi tìm những thànhviên online thì thấy bác,đinh hỏi trực tiêp bác thì quay lại thấy bác đã trả lời giup e,thật là hữu duyên.thấy bác đoán không mưa,lúc này đây mình thật vui và nhẹ lòng hơn nhiều.cảm ơn bác rất nhiều nhé.Nếu được, các bác đoán e đang làm công trinh gì.nhà dân,chung cư,khách sạn,nhà thờ....

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi DangHuyAnh Xem bài gởi
        Có vẻ hứng thú. Đoán chơi thôi anh nhe, sai đừng trách em tội nghiệp.

Dự đoán khuya nay có mưa, không lớn nhưng dài trời rét đột ngột.
        Ngày mai không mưa nhiều mây có gió nhẹ, nhiêt độ từ 20 tới 30 độ cái này nói thêm cho giống đài thôi nhé.

cảm ơn bạn nhiều nhe! đúng là mình đọc thấy bạn dđ giông dđ thời tiết trên TV,mình xin hỏi là bạn đoán theo dịch lý hay đang đùa mình chút đó !

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "quocty230279" về bài viết có ích này:

Codai (02-12-14)

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

cảm ơn bạn nhiều nhe! đúng là mình đọc thấy bạn dđ giông dđ thời tiết trên TV,mình xin hỏi là bạn đoán theo dịch lý hay đang đùa mình chút đó !
        vụ này mà gặp được bác Thaihoa, Vanhoa,nguoikhonghoc...,thì các bác ấy chắc nhiều kinh nghiệm lắm,ngày trước mình có vào diễn đàn thấy các bác đó đoán mưa,lụt ,nuôi ong... thật khâm phục. mình biết đến DLVN cũng từ dđ này thấy các bác 1268, tuhepluong,dmvk,vovi111...học DLVN thế nào mà luận đoán giỏi vậy,hay là có áp dụng các môn dđ khác nữa.

Cảm ơn
        156
        trong 124 bài viết

Phụ mưa, Huynh mây, tử gió, tài nắng, quan sấm.
        Tử động hóa quan phụ phục tại động. Ngày ngọ tháng Hợi. Ứng trời Thế đất. Gian hào tài.
        Phụ phục là đã không mưa. Nhưng tử hồi hóa quan đồng thời phụ phục tại động, mùa thủy phụ mão, mưa giờ tý thì nên. Mưa thì lai rai cho dài phải lạnh.
        Huynh vượng tại tỵ mây nhiều. Trời đông chuyển rét, tài tử nên lại càng lạnh. Ngày mai là Mùi không đồng phụ nên ban ngày không mưa.

Luận giải lung tung anh đừng trách.

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "DangHuyAnh" về bài viết có ích này:

quocty230279 (01-12-14)

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi DangHuyAnh Xem bài gởi
        Phụ mưa, Huynh mây, tử gió, tài nắng, quan sấm.
        Tử động hóa quan phụ phục tại động. Ngày ngọ tháng Hợi. Ứng trời Thế đất. Gian hào tài.
        Phụ phục là đã không mưa. Nhưng tử hồi hóa quan đồng thời phụ phục tại động, mùa thủy phụ mão, mưa giờ tý thì nên. Mưa thì lai rai cho dài phải lạnh.
        Huynh vượng tại tỵ mây nhiều. Trời đông chuyển rét, tài tử nên lại càng lạnh. Ngày mai là Mùi không đồng phụ nên ban ngày không mưa.

Luận giải lung tung anh đừng trách.
        thấy bác luận đoán vậy ,chắc bác uyên thâm lắm,mình chỉ biêt sơ sơ thôi,có dip chắc học hỏi bác nhiều.cho mình hỏi thêm cách dự đoán của bác là Lục hào,hay môn khác. cách đó xác suất đúng nhiều không .gì đi nữa thấy bác và 1268 đoan không mưa thì mình yên tâm rồi!.cảm ơn các bác nhiều!

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Default đang ở đâu ?

giờ đang online mà nghe ngoài trời mưa suốt vẫn chưa dứt đây!các bác biết tôi đang ở đâu không ?

Trang 1/3 123 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn