Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 5 trên 5
        Cảm ơn
        3
        trong 2 bài viết

Default Xin mọi người giúp đỡ em với!

Xin mọi người xem giúp em với!
        Không biết công danh sự nghiệp của em thế nào mà 3 tháng nay em đi xin viêc mãi không được! Mặc dù là khả năng không phải là yếu kém lắm. Trong thời gian này, em cũng tham gia đầu tư 2 vụ làm ăn nho nhỏ, theo nhận định ban đầu thì cũng khá là khả quan, nhưng vẫn chua có kết quả!
        Trước đó em có làm cho một công ty nước ngoài, thu nhập cũng ổn, nhưng khi kết thúc dự án thì không xin được việc nữa! Em là Kỹ sư Xây Dựng.Thật là khốn khổ!
        Qua diễn đàn, mong mọi người bớt chút thời gian coi cho em xem khi nào thì có việc, công viêc trong năm nay có tốt không?
        Cám ơn mọi người đã quan tâm!!!
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/210530081983/1/Phạm Quang Định.jpg[/img]
        thay đổi nội dung bởi: Pham Quang Dinh, 14-04-10 lúc 13:04
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Gửi đến PhamQDinh,
        Lá số này khá tốt , lận đận lúc đầu mà thôi.
        Có điều phải kiểm chứng lại giờ sanh, giảm bớt hơn 5 phút lá số đã khác rồi.
        Cần kiểm chứng :
        - Hãy ghi bệnh tậc chính của mình nếu có.Có dấu hiệu bệnh kéo dài, lâu khỏi, hoặc khó chữa nếu đúng 21h05.
        Ghi chú : bệnh tậc :theo từng g/đoạn từ lúc sinh ra đến già.

Cảm ơn
        3
        trong 2 bài viết

Cám ơn anh Huy Long đã dành thời gian quan tâm!
        Giờ sinh của em là chính xác đó a. Em mô tả một số đặc điểm để anh xem xét giúp em:
        1-Người thấp và mỏng;
        2-Mắt bé( mắt một mí);
        3-Cũng khá là đào hoa, có chút kheó ăn nói;
        4-Bệnh về bộ máy tiêu hóa không tốt; hệ xương sống và thận cũng không tốt cho lắm;
        5-Năm 3/2007 và 12/2009(Ân lịch) bị tai nạn ỏ xe cộ, nên có hai vết khâu vá làm kỉ niệm ở trên mặt;
        6-Năm 2009 chuyển vào Nam làm việc và có thu nhập thật tốt, có thể nói là tiền tiêu dư dật, tậu được nhà đất nữa.
        7-Tính tình cũng khá là hào hoa, lạc quan, luôn nghĩ mình có thể làm được nhiều việc tốt sau này.
        Thế nhưng sang năm 2010 thì lại thất nghiệp, được hơn 3 tháng rồi, điều này làm em lo lắng quá, không biết khi nào có thể có việc làm, và không biết trong năm nay công việc làm ăn thế nào nữa!
        Với những thông tin trên, nhờ anh bớt chút thời gian coi giúp cho em với! Xin chân thành cảm ơn!!!
        thay đổi nội dung bởi: Pham Quang Dinh, 21-04-10 lúc 11:23

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Ico167R (222) Gửi đến Phamquangdinh

Trích Nguyên văn bởi Pham Quang Dinh Xem bài gởi
        Cám ơn anh Huy Long đã dành thời gian quan tâm!
        Giờ sinh của em là chính xác đó a. Em mô tả một số đặc điểm để anh xem xét giúp em:
        1-Người thấp và mỏng;
        2-Mắt bé( mắt một mí);
        3-Cũng khá là đào hoa, có chút kheó ăn nói;
        4-Bệnh về bộ máy tiêu hóa không tốt; hệ xương sống và thận cũng không tốt cho lắm;
        5-Năm 3/2007 và 12/2009(Ân lịch) bị tai nạn ỏ xe cộ, nên có hai vết khâu vá làm kỉ niệm ở trên mặt;
        6-Năm 2009 chuyển vào Nam làm việc và có thu nhập thật tốt, có thể nói là tiền tiêu dư dật, tậu được nhà đất nữa.
        7-Tính tình cũng khá là hào hoa, lạc quan, luôn nghĩ mình có thể làm được nhiều việc tốt sau này.
        Thế nhưng sang năm 2010 thì lại thất nghiệp, được hơn 3 tháng rồi, điều này làm em lo lắng quá, không biết khi nào có thể có việc làm, và không biết trong năm nay công việc làm ăn thế nào nữa!
        Với những thông tin trên, nhờ anh bớt chút thời gian coi giúp cho em với! Xin chân thành cảm ơn!!!
        . . Trả lời :
        . Mệnh cục tương sinh, năm nay hạn đến thìn cung VCD, hội hợp Hồng đào hỉ, tả ,hữu ,tam đức, quốc ấ, tướng quân,, lưu tang, bệnh phù, kiếp, hỏa, linh.....nên có sự bế tắc , sức khỏe không được tốt cho lắm.Tuy nhiên cũng có may mắn đến hơi trễ, gặp hạn này không thế kén chọn công việc .
        . Tuy nhiên năm nay lưu tài tinh hội chiếu và có liên quan đến người quen theo chiều hướng tốt , nên sẽ có lợi ích cho công việc, tài lộc. Nếu dự tính cho những tháng cuối năm, tất năm tới thành công.

. Năm tới công danh tài lộc đều tốt cả. Nhất là cho những tháng cuối năm

. Từ khi lập gia thất đên sau này , cuộc sống khá bận rộn, hơi mệt , nhưng bù lại sự nghiệp tiến triển khá tốt , tài lộc thăng tiến.
        Song song đó có 1 vài năm trong g/đ 35-42 tuổi cần lưu ý sức khỏe định kỳ. Vợ có thai cần chăm sóc và khám kỷ lưỡng.
        . Sau này khá.

HL.
        thay đổi nội dung bởi: HuyLong, 24-04-10 lúc 21:18

Cảm ơn
        3
        trong 2 bài viết

Chào anh Huy Long!
        Rất cám ơn anh đã dành thời gian quan tâm!
        Hiện nay, em cũng đã kiếm dc việc làm, tuy thu nhập không cao nhưng em tin trong thời gian làm việc này sẽ là nền tảng vững chắc sau này.
        Một lần nữa xin chân thành cảm ơn anh, chúc anh mọi sự như ý!!!

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 29
        Bài mới: 11-03-16, 21:38
      2. Nhờ mọi người xem giúp lá số này
        By vohinh009 in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 2
        Bài mới: 22-02-10, 19:34
      3. Nhờ mọi người xem giúp lá số
        By thechauba in forum Tử vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 27-01-10, 21:46
      4. Nhờ mọi người xem giúp tử vi với, hì.
        By littlechicken270688 in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 7
        Bài mới: 23-01-10, 01:07
      5. Nhờ mọi người giúp đỡ xem lá số
        By gacondibo369 in forum Tử vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 09-01-10, 11:44

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn