Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/17 đầuđầu 123412 ... cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 166
        Cảm ơn
        844
        trong 1,996 bài viết

Thế là có 3, trường hợp làm chuột cho lão chém rồi!

Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        12
        trong 247 bài viết

Đắt hàng vậy

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

đúng là nhiều âm thật. thôi thì dùng ấn vậy. rõ ràng mậu thổ đố hợp nên mệnh cũng bình thường. mệnh này thuận lợi nhất là từ giai đoạn 29 tới 34t. đây là thứ mà bạn cần đây ( thứ là không phải do tôi nghiên cứu ra là chỉ ta tôi tổng hợp và vắn tắt lại những thứ thiết yếu rút ra từ cuốn "mệnh khuyết ngũ hành" của thầy lý cự minh .
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

Lucky (14-07-15)

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

với mệnh này theo kiến giải của riêng tôi thì là viêm thượng cách nhưng không hợp thời . nên cũng chỉ là mệnh bình thường hành vận thủy đa thì sẽ gặp tai họa. liệt nửa người. cũng có 1 số ít khác thì tạo thành thổ nhuận sinh kim nên phát tài. nhưng tỉ lệ như vậy rất thấp.thực tình tôi cũng không biết bạn nên dùng gì nữa. viêm thượng thiên lệnh 1 bên . không hợp thời.quả thật là không biết phải giữ hay nên bỏ nữa. trợ thêm hỏa thì có vẻ hợp lý hơn. không biết cái trụ này là do máy tìm dụng thần hay là được người khác tìm vậy
        hành giả

Cảm ơn
        18
        trong 14 bài viết

Từ mai mọi người gặp ai đi xe đỏ, đội mũ đỏ, quần áo đỏ thì đó là HIEUV74 rồi hi hi. Nhờ bác xem cho em với nhé. Trần ngọc sơn: sinh 4 giờ chiều ngày 25 tháng 8 năm 1970 (âm lịch). Cảm ơn bác trước.
        học mãi

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kidsdal Xem bài gởi
        Vậy em mở hàng! E đang bế tắc trong vấn đề tài chính ( muốn vay ít vốn mà chưa được). Bác xem dùm em cần bổ khuyết ở đâu ạ
        [IMG]http://huyenkhonglyso.com/attachment.php?attachmentid=2898&stc=1&d=143392449 3[/IMG]

http://w.xemtuong.net/KHHB/tubinh/in...%3A00&gender=1
        Hic. Thế của em đâu ạ? E cả ngày ngồi văn phòng chỉ quần đen áo trắng, cavat đỏ. Bác xem e phải bổ sung thêm gì nữa

Cảm ơn
        844
        trong 1,996 bài viết

Trích Nguyên văn bởi laocai Xem bài gởi
        Từ mai mọi người gặp ai đi xe đỏ, đội mũ đỏ, quần áo đỏ thì đó là HIEUV74 rồi hi hi. Nhờ bác xem cho em với nhé. Trần ngọc sơn: sinh 4 giờ chiều ngày 25 tháng 8 năm 1970 (âm lịch). Cảm ơn bác trước.
        Nhuộn tóc đỏ thì thôi, không thành xuân tóc đỏ thì chết!

Đến 80 tuổi, kiểu gì cũng phải mặc áo đỏ!

Cảm ơn
        844
        trong 1,996 bài viết

Thứ 2 và thứ 8 được - đang dụng nhiều.
        Thứ khác không dụng được, hihihi Thay vào đó, lấy vợ - bốc hỏa cực nhanh; Uống rượu - hỏa cũng tốt

Chính vì dùng nhiều hỏa quá như vậy, thành ra gan thận hơi kém 1 chút; giờ chỉ uống được 1 két bia hay 1 chai rượu -,75l là cùng. Nên hơi thiệt thòi 1 chút.

Khakhakhakha.

Cảm ơn
        934
        trong 126 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hieunv74 Xem bài gởi
        Thứ 2 và thứ 8 được - đang dụng nhiều.
        Thứ khác không dụng được, hihihi Thay vào đó, lấy vợ - bốc hỏa cực nhanh; Uống rượu - hỏa cũng tốt

Chính vì dùng nhiều hỏa quá như vậy, thành ra gan thận hơi kém 1 chút; giờ chỉ uống được 1 két bia hay 1 chai rượu -,75l là cùng. Nên hơi thiệt thòi 1 chút.

Khakhakhakha.
        Lên Văn điển cải vận. Dùng Lửa lớn cải nhanh hơn...
        Lão uống vậy người khác thiệt thì có!

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kidsdal Xem bài gởi
        Hic. Thế của em đâu ạ? E cả ngày ngồi văn phòng chỉ quần đen áo trắng, cavat đỏ. Bác xem e phải bổ sung thêm gì nữa
        mệnh bạn rơi vào kẽ hở . tôi không dám dùng bừa
        hành giả

Trang 2/17 đầuđầu 123412 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn