Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 12 trên 12
        Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

Trích Nguyên văn bởi contrahcm Xem bài gởi
        Ba mẹ cháu có đi nhờ thầy coi nói hai tuổi này lấy nhau phạm vào tuyệt mạng có cách nào hóa giải không xin cao nhân chỉ giúp, ngàn lần đội ơn. Thầy có nói nếu muốn vô sự thì không rước dâu, không lên đèn, và đưa chú rể xuống nhà cô dâu là tốt nhất. Thầy coi ngày 30/04/2012(âm lịch) cưới hỏi làm 1 đám vậy có được không mong chỉ điểm. Con thấy con gái mà mình qua cưới không rước dâu không lên đèn thấy tủi tủi làm sao. Mà gia đình người ta gia giáo không biết xuống nói vậy người ta chịu không hay đành dang dở tình duyên nhà bên đó người ta khó lắm, vài dòng tâm sự mong gặp được cao nhân chỉ điểm cho con.
        Các cháu nếu có quyết-tâm cưới nhau,yêu-thương trọn-đời thì hãy vào diễn-đàn lyso.vn muc xem tuổi vợ chồng (nay có 13 trang) coi nhé ,
        trong ấy tôi có nói rỏ ràng vấn-đề TUYỆT-MẠNG HÔN hóa-giải duy nhất là nhờ Phúc-Đức của mình gầy dựng và cộng thêm ÂM-DỨC của Tổ-Tiên Ông-Bà để lại là có thể hóa-giải bớt hoặt hết cái nạn-kiếp Tuyệt-mạng hôn này

trong có kể 1 cặp vợ-chồng già 85 tuổi giống cháu là cung càn Ly phối Tuyệt-Mạng HÔN mà còn thọ đấy, cũng là nhờ Phúc-Đức Âm-Đức lớn lao của mình và Tổ-Tiên mà hóa giải được đấy ! Thân chào ,chúc 2 cháu sẽ noi gương được mà may-mắn gầy-dựng hạnh-phúc và trường-thọ cho mình nhé ...:
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        556
        trong 315 bài viết

Trích Nguyên văn bởi contrahcm Xem bài gởi
        Ba mẹ cháu có đi nhờ thầy coi nói hai tuổi này lấy nhau phạm vào tuyệt mạng có cách nào hóa giải không xin cao nhân chỉ giúp, ngàn lần đội ơn. Thầy có nói nếu muốn vô sự thì không rước dâu, không lên đèn, và đưa chú rể xuống nhà cô dâu là tốt nhất. Thầy coi ngày 30/04/2012(âm lịch) cưới hỏi làm 1 đám vậy có được không mong chỉ điểm. Con thấy con gái mà mình qua cưới không rước dâu không lên đèn thấy tủi tủi làm sao. Mà gia đình người ta gia giáo không biết xuống nói vậy người ta chịu không hay đành dang dở tình duyên nhà bên đó người ta khó lắm, vài dòng tâm sự mong gặp được cao nhân chỉ điểm cho con.
        C1: Cưới tháng nhuận và 2 lần + ngày thiên y.
        C2: Không đón dâu, rước dâu và thông báo họ hàng.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Trang 2/2 đầuđầu 12

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 2
        Bài mới: 05-01-12, 11:40
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 04-01-12, 17:25
      3. Hỏi về Mười vị Hoàng tuyền
        By ntvdong in forum Tư Vấn Dịch số
        Trả lời: 0
        Bài mới: 19-09-11, 09:58
      4. Trả lời: 1