Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 7 trên 7
        Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Default Lá số này làm quan hay làm đại gia?

Em mới tìm hiểu về tử vi nên chưa biết luận giải. Lá số này có mệnh thân cũng được. em đã đi xem ở vài nơi, một bác trên đường Xuân Diệu, Hồ Tây (hình như bác tên là Cường-e ko nhớ chính xác lắm) có nói em sau này làm đại gia. Một bác ở Bia Bà-Hà Đông, bác này người Thái Bình, bác sử dụng 3 quyển sách chữ nho để an sao bằng tay và cách an sao của khác hoàn toàn khác các cách an sao trên mạng và rất ít sao, bác nói em sau này làm việc tham mưu rất giỏi và có cả công danh tài lộc. Em cũng đi xem tứ trụ tại Hội quán lý số 104 Mai Anh Tuấn, ở đấy thầy nói em hợp đường phấn đấu công danh và không hợp đường kinh doanh. Và em chỉ được chọn 1 trong 2 con đường chứ không có được cả hai.
        Hiện em đang làm trong nhà nước nhưng thực tế em rất muốn đi kinh doanh để kiếm tiền. Vậy mong các bác, các anh chị trên diễn đàn ghé qua xem giúp em nên phấn đấu công danh hay nên tìm cách kinh doanh kiếm tiền.
        Sau đây là một vài thông tin về đương số:
        + Cao 1.65m, dáng người nhỏ, nặng 60kg, mặt mũ thanh tú.
        + Học hành tốt, năm 2005 đỗ đại học, 2010 ra trường.
        + 2011 lấy vợ, 2012 có con gái đầu, 2014 có con gái thứ 2.
        + Gia đình kinh tế bình thường, bố mẹ không hợp tính nhau, em là con thứ, trên là anh trai, dưới là em gái.
        + Bản thân thấy mình ra ngoài hay gặp may mắn, có nhiều bạn bè, nhiều người giúp đỡ.
        Kính mong các bác, anh chị ghé qua cho em lời khuyên.
        Đương số: AQ, sinh ngày 16/09/1987, 8 giờ 30 phút sáng, tại Hà Nội
        [img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk4N3w5fDE2fDV8MXxhcXwxfDV8MjAxNXwxfDF8MHwwfDh8Mz B8MQ.png[/img]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 15 bài viết

Trích Nguyên văn bởi AQ Xem bài gởi
        Em mới tìm hiểu về tử vi nên chưa biết luận giải. Lá số này có mệnh thân cũng được. em đã đi xem ở vài nơi, một bác trên đường Xuân Diệu, Hồ Tây (hình như bác tên là Cường-e ko nhớ chính xác lắm) có nói em sau này làm đại gia. Một bác ở Bia Bà-Hà Đông, bác này người Thái Bình, bác sử dụng 3 quyển sách chữ nho để an sao bằng tay và cách an sao của khác hoàn toàn khác các cách an sao trên mạng và rất ít sao, bác nói em sau này làm việc tham mưu rất giỏi và có cả công danh tài lộc. Em cũng đi xem tứ trụ tại Hội quán lý số 104 Mai Anh Tuấn, ở đấy thầy nói em hợp đường phấn đấu công danh và không hợp đường kinh doanh. Và em chỉ được chọn 1 trong 2 con đường chứ không có được cả hai.
        Hiện em đang làm trong nhà nước nhưng thực tế em rất muốn đi kinh doanh để kiếm tiền. Vậy mong các bác, các anh chị trên diễn đàn ghé qua xem giúp em nên phấn đấu công danh hay nên tìm cách kinh doanh kiếm tiền.
        Sau đây là một vài thông tin về đương số:
        + Cao 1.65m, dáng người nhỏ, nặng 60kg, mặt mũ thanh tú.
        + Học hành tốt, năm 2005 đỗ đại học, 2010 ra trường.
        + 2011 lấy vợ, 2012 có con gái đầu, 2014 có con gái thứ 2.
        + Gia đình kinh tế bình thường, bố mẹ không hợp tính nhau, em là con thứ, trên là anh trai, dưới là em gái.
        + Bản thân thấy mình ra ngoài hay gặp may mắn, có nhiều bạn bè, nhiều người giúp đỡ.
        Kính mong các bác, anh chị ghé qua cho em lời khuyên.
        Đương số: AQ, sinh ngày 16/09/1987, 8 giờ 30 phút sáng, tại Hà Nội
        [img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk4N3w5fDE2fDV8MXxhcXwxfDV8MjAxNXwxfDF8MHwwfDh8Mz B8MQ.png[/img]
        Mệnh số của bạn quá tốt . Nên chọn sự nghiệp theo con đường công danh , thì từ công danh sẽ có tài lộc . Nếu bạn chọn con đường tự kinh doanh thì sẽ khó khăn , vì Tứ trụ của bạn chỉ có Chính Tài không có Thiên Tài .

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Tuan Viet" về bài viết có ích này:

AQ (31-10-15)

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Cảm ơn bác Tuấn Việt đã xem qua. Nhưng em có một thắc mắc là cung quan của em vô chính diệu, mà theo mọi người nói là "đen như mõm chó". Vậy thì đường công danh liệu có ổn.

Cảm ơn
        0
        trong 15 bài viết

Cảm ơn bác Tuấn Việt đã xem qua. Nhưng em có một thắc mắc là cung quan của em vô chính diệu, mà theo mọi người nói là "đen như mõm chó". Vậy thì đường công danh liệu có ổn.
        Cung Quan của bạn vô chính diệu , nhưng có hung tinh Kiếp sát tọa thủ . Kiếp sát thuộc Hỏa ,Mệnh của bạn là Hỏa nên Kiếp sát phát huy được tác dụng rất mạnh . Kiếp sát cùng Binh , Tướng , Lưu Hà tạo thành bộ Binh Tướng Hà Sát . Bộ Binh Tướng Hà Sát rất hợp với Bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương , do đó sẽ giúp bạn thành công trong sự nghiệp . Tuy nhiên do Kiếp sát thuộc Hỏa, tọa thủ tại cung Kim , nên bị hạn chế , bạn làm tham mưu sẽ tốt hơn làm lãnh đạo .

6. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Tuan Viet" về bài viết có ích này:

amouruniversel (03-11-15),AQ (07-11-15)

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Tuan Viet Xem bài gởi
        Cung Quan của bạn vô chính diệu , nhưng có hung tinh Kiếp sát tọa thủ . Kiếp sát thuộc Hỏa ,Mệnh của bạn là Hỏa nên Kiếp sát phát huy được tác dụng rất mạnh . Kiếp sát cùng Binh , Tướng , Lưu Hà tạo thành bộ Binh Tướng Hà Sát . Bộ Binh Tướng Hà Sát rất hợp với Bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương , do đó sẽ giúp bạn thành công trong sự nghiệp . Tuy nhiên do Kiếp sát thuộc Hỏa, tọa thủ tại cung Kim , nên bị hạn chế , bạn làm tham mưu sẽ tốt hơn làm lãnh đạo .
        Cảm ơn bác tuấn việt. Giờ thì em tin rằng phấn đấu trong công việc là con đường mình phải đi roài. Còn công danh đến đâu thì chắc phải xem phúc của mình thôi.hihi.
        Giờ vụ "đại gia" thì phải bỏ thôi. nhưng mà kiếm tiền để lo cho bản thân và gia đình thì vẫn là việc phải suy nghĩ.
        Cung tài của em có bộ tam minh đào hồng hỉ nên nhờ người khác giới sẽ dễ kiếm tiền. Thêm hồng loan, hóa lộc đồng cung nên chắc là tiêu tiền của vợ rùi.hihi. Vậy em mạo muội nhờ bác kiểm tra lá số của vợ em xem có số kinh doanh kiếm tiền được không ạ. Em làm tham mưu còn vợ thì đứng tay làm.
        [img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk4N3wyfDIwfDV8Mnx2byBhcXwxfDV8MHwxfDF8MHwwfDh8Mz B8MQ.png[/img]
        Hiện vợ em đang làm kế toán cho công ty tư nhân, cũng muốn kinh doanh nhưng chưa có cơ hội.
        Kính mong bác Tuấn Việt cho lời chỉ giáo để em xác định đường đi tiếp!

Cảm ơn
        0
        trong 15 bài viết

Cảm ơn bác tuấn việt. Giờ thì em tin rằng phấn đấu trong công việc là con đường mình phải đi roài. Còn công danh đến đâu thì chắc phải xem phúc của mình thôi.hihi.
        Giờ vụ "đại gia" thì phải bỏ thôi. nhưng mà kiếm tiền để lo cho bản thân và gia đình thì vẫn là việc phải suy nghĩ.
        Cung tài của em có bộ tam minh đào hồng hỉ nên nhờ người khác giới sẽ dễ kiếm tiền. Thêm hồng loan, hóa lộc đồng cung nên chắc là tiêu tiền của vợ rùi.hihi. Vậy em mạo muội nhờ bác kiểm tra lá số của vợ em xem có số kinh doanh kiếm tiền được không ạ. Em làm tham mưu còn vợ thì đứng tay làm.
        [img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk4N3wyfDIwfDV8Mnx2byBhcXwxfDV8MHwxfDF8MHwwfDh8Mz B8MQ.png[/img]
        Hiện vợ em đang làm kế toán cho công ty tư nhân, cũng muốn kinh doanh nhưng chưa có cơ hội.
        Kính mong bác Tuấn Việt cho lời chỉ giáo để em xác định đường đi tiếp!
        Chào bạn !
        Mệnh số vợ bạn có Thiên tài nắm lệnh , Đinh Nhâm hóa Mộc Tài nên tự kinh doanh rất tốt . Chúc gia đình bạn Thành công !

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Tuan Viet" về bài viết có ích này:

AQ (07-11-15)

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Tuan Viet Xem bài gởi
        Chào bạn !
        Mệnh số vợ bạn có Thiên tài nắm lệnh , Đinh Nhâm hóa Mộc Tài nên tự kinh doanh rất tốt . Chúc gia đình bạn Thành công !
        Cảm ơn bác Tuấn Việt. Chúc bác gặp nhiều thành công trong công việc và cuộc sống.

Đề tài tương tự

1. Quan điểm mới về Vũ Trụ - Tôn Giáo - Con Người
        By doquangsang in forum Khoa học huyền bí
        Trả lời: 4
        Bài mới: 09-08-15, 10:42
      2. Hướng dẫn thờ Quan Thánh(Quan Công)
        By chungnp in forum Khoa học huyền bí
        Trả lời: 5
        Bài mới: 07-03-14, 12:26
      3. Thôi quan thủy - Thôi quan sơn
        By thanhcongtu in forum Tư vấn phong thủy