Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 730

Threaded View

Cảm ơn
        4
        trong 3 bài viết

Trích Nguyên văn bởi chimcong Xem bài gởi
        Trực Giác à !
        Hổng khéo thì bạn lại giống sư huynh hoangtrieuhai của bạn ,cứ loanh quanh luẩn quẩn truy hỏi nick nọ nick kia ,khi bị thắc mắc lại thì lại ú ớ nói quẩn quanh .. nhưng kỳ thực khi tâm sự với các huynh đệ của Trực Giác bên đó thì lại rất ấm ức và nghi ngờ linh tinh cả lên .
        Chính vì bạn chỉ mới học mỗi PTLV nên cũng như người sống trong nền kinh tế tự cung tự cấp ,hàng hóa của mình SX ra mình dùng không có trao đổi với bên ngoài nên lúc nào cũng hùng hổ khẳng định HH của mình tốt nhất thế giới .
        Cái sự "hiệu chỉnh hiệu chỉnh trên nguyên lý căn để Hậu Thiên Lạc Việt phối Hà Đồ, khi hiệu chỉnh lại thì giải thích hợp lý các vấn đề liên quan. Huyền không cũng theo nguyên lý này." thì sư phụ của trực giác đã nói ra rả rồi . Nhưng hiệu chỉnh như thế nào nhỉ ? Để giải thích hợp lý vấn đề gì nhỉ ?
        Giải thích tại sao cùng một dãy phố mà nhà thì tốt ,nhà thì xấu sao ? Chỉ những người gây thơ không hiểu gì về phong thủy và đặc biệt là huyền không thì mới tin như thế .
        Câu hỏi và trả lời của anh em bên này vẫn còn bỏ ngỏ khi hoangtrieuhai chưa bình luận gì về chỗ này . Nó đâu ở những trang phía trước ấy trực giác ạ .
        Đã là phục hồi tri thức cổ của tổ tiên thì phải có trách nhiệm ,dù cho học vì mục đích gì thì cũng phải học lấy cái hay cái tốt chứ . Nhẹ dạ cả tin rồi nghe người ta lừa phỉnh để đem lại hại họa cho mình sao ? Không lẽ bạn lại suy nghĩ đơn giản và vô trách nhiệm với mình sao ?
        các đệ tử ai cũng nhại theo sư phụ mình cái câu : "....Giải thích hợp lý hầu hết mọi vấn đề ...." Giải thích cái gì vậy ?
        Trực Giác hãy giải thích xem sư phụ bạn dùng cái gì để đuổi mây ngăn mưa dịp kỷ niệm 1000 năm Thăng Long xem nào ?
        Thân mến .
        pác chimcong cứ bắt pẻ người ta hoài .

vậy chắc pác có câu trả lời hợp lý chăng? em xin hỏi pác khi pác đi tư vấn nhiều thì cặp vợ chồng muốn có con thì pác làm thế nào?

pác thâm niên và có nhiều công trình nghiên cứu về phong thủy và uyên thâm chắc pác biết tại sao người cùng sinh cùng năm, cùng ngày, cùng giờ mà số phận của họ lại khác nhau không?
        pác đừng pảo là do duyên số pác nhé.
        em nghe tiếng pác đã lâu từ đầu đến giờ mong pác giải thích cho em và mọi người thấy được học thuật phong thủy uyên thâm của pác.

em nghĩ pác chắc cũng có câu trả lời. em thấy bác nói thì cái gì pác cũng piết cả thật là người xưa nay hiếm về sự uyên thâm trong nền phong thủy huyền không.

kính pác.
        thay đổi nội dung bởi: GIAPPX123, 30-07-13 lúc 18:22
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn