Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/62 1231151 ... cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Default Giải số - Tử Vi

Kính chào các bạn quan tâm.
        Trong lúc chờ đợi PHÒNG GIẢI SỐ, Tôi mở chủ đề này để tranh thủ giải quyết một số trường hợp cần gấp thông tin.
        Chào chị phuongmai06.
        Tôi đã xem xét trường hợp chị đưa ra, thấy rằng, cháu dâu chị sinh vào giờ mão. Cháu trai chị thì sinh giờ tuất. Điều này có thể làm chị ngạc nhiên, thậm chí cả gia đình thân chủ cũng có thể rất ngạc nhiên nữa. Nhưng với thông tin mà chị đưa, thì tôi không thể tìm thấy sự ứng hợp. Vì vậy, với những gì đã biết hiện nay, tôi xác định như vậy. Song cũng đề nghị với chị cố gắng xác định cụ teher và tìm kiếm bằng chứng để minh xác giờ sinh.
        Căn cứ trên hai lá số, tôi thấy rằng với số của cháu trai chị, hoàn toàn bình thường. khả năng có con tôt, song hữu sinh nhưng ít dưỡng chứ không phải là vô dưỡng. Ngược lại từ lá số của cháu dâu chị thì có vấn đề. Đó là số hiếm sinh vô dưỡng. xin chị nhớ cho, là số vốn đã Hiếm sinh - nghĩa là có sinh nở được thì cũng rất khó sinh, muốn sinh được thì cũng không sinh được một cách bình thường. Và dẫu có sinh thfi cũng vô dưỡng. Nhìn vào lá số, hẳn nhiều người cũng sẽ thấy một cung tử tức bình thường, thậm chí, nhiều lá số có cung tử tức xấu hơn mà vẫn sinh con đều đều. Tất nhiên, chỉ nhìn bề ngoài thì như vậy, đây là số có cung tử tức rất bình thường, tuy có và chỉ có một sát tinh hạng nặng cô độc trấn thủ. Nhưng đó là một cái huyệt, vâng, tử huyệt của trường hợp đối với cháu dâu nhà chị, mà với người khác, dẫu có hội cả kiếp không cũng chẳng sao. Phía chòng cô ta lại không hề có cứu giải, nên mới nông nỗi.
        Nhưng cho dù là thế, cả hai số của cặp vợ chồng này cũng không thể hóa giải theo kiểu nuôi con nuôi đâu. Nếu có nuôi con nuôi mà không hóa giải đúng cái tử huyệt này thì thực sự vài năm nữa cũng vẫn như cũ mà thôi. Nên theo tôi, thì không nên nuôi con nuôi, mà vẫn tiếp tục đẻ. Vì sự thực, sự giao nhau của hai lá số này vẫn thấy là có con, thậm chí, có con, nhưng muộn và khó nuôi. Song được đứa nào thì đứa ấy nên thân. Chỉ có điều, sự hóa giải phải rất quyết liệt. Tính chủ động cực cao, chứ không thể gặp tới đâu làm tới đó được.
        Nếu tin tôi, xin hãy làm theo các bước sau đây:
        -Không được sinh con cái vào những năm ngoài năm nhâm và năm quý. Tốt nhất là năm Quý, Năm quý mà sinh con trai thì quý hiển, năm nhâm mà sinh con gái thì sẽ là quý nhân. Ngược lại mà năm nhâm sinh con trai, năm quý sinh con gái thì bình thường, nhưng sẽ dễ nuôi.
        -Hãy di cư sang những nơi có khí hậu mát mẻ, gần đàm trạch. Không được gần sông hồ, rừng, hay đồi. Tốt nhất là sang châu âu, nga, hay các nước ôn đới mà sinh nở.
        Nếu không khắc phục được điểm này, phải dùng phong thủy hóa giải "sức nóng" của cung tử tức. Lấy theo số của cháu dâu nhà chị.
        -Đồng thời, khi sinh con xong, cháu dâu nhà chị hãy chuyển đi làm nghề khác, bỏ nghề cũ đi. Nghề thích hợp là nghề du lịch, nghề giáo hay nghề y - dược.
        Theo tôi là như vậy, khi có thời gian, tôi sẽ luận thêm về hai lá số này để kiểm chứng.
        Thân ái.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Có 15 Hội viên đã cảm ơn đến "vuivui" về bài viết có ích này:

anhtrong (28-03-14),BlueRose (14-03-11),canary119 (22-06-13),con_nha_ngheo (13-04-11),Hoa Giấy (05-07-10),Huybm (11-02-11),Lytran (17-12-11),macchulan (01-07-10),meokitty (10-03-11),morality (10-07-10),nghiatuxa (30-09-14),nth (05-03-13),thanhtrang8867 (25-05-11),vnQuynhPhuong (04-10-10),xuanhuong67 (07-07-10)

Cảm ơn
        3
        trong 3 bài viết

Cháu chào bác Vuivui và anh trua nang. Cháu đã không có duyên 2 lần với bác ở bên diễn đàn tvls và cháu cũng luôn theo dõi chủ đề của bác ở bên tvls được biết bác gặp những chuyện không hay bên kia nay bác sang đây hy vọng bác sẽ tìm được nơi để bác có thể thoải mái vận dụng những thành quả nghiên cứu của bác. Về vấn đề cải số của bác cháu rất lấy làm hứng thú dù vẫn biết "Đức năng thắng số" nhưng cần làm như thế nào là cả một vấn đề khó khăn, cháu rất mong một ngày sắp tới sẽ được bác chỉ dẫn, cháu hy vọng rằng lần này cháu sẽ có duyên với bác.
        Mong anh trua nang đưa em vào danh sách chờ chú vuivui với ạ, em xin cảm ơn anh

Đây là một vài thông tin về cuộc đời cháu để bác có thể xác định mệnh chủ:

- Cháu tính tình là hay nản giữa chừng khi làm việc gì và rất hay nổi nóng khó kiềm chế

- Năm 1991 thì ông nội cháu mất

- Cuối tháng 8/2010 ông ngoại cháu vừa mất

- Năm 2006 cháu thi rớt đại học

- Cháu học Công Nghệ Thông Tin ở trường quốc tế và tốt nghiệp tháng 11/2009

Nhờ bác Vuivui luận dùm cháu về Sự Nghiệp, Tiền Tài và Vợ Con và nhờ bác xem thêm dùm sang năm 2011 3 lĩnh vực này cháu có khá hơn chút nào không ạ chứ hiện tại đã gần cuối năm 2010 rồi mà cháu chưa xin được việc?. Cháu xin chân thành cảm ơn

[img] http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/073007111988/1/Tuanva111988.jpg[/img]
        thay đổi nội dung bởi: congthanh_vip, 20-10-10 lúc 17:34

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "congthanh_vip" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        2
        trong 5 bài viết

thưa chú vuivui kính,
        cháu vô cùng vui mừng bởi cuối cùng 1 fong giải số của chú đã đựoc mở ra để những người có khát khao được chú xem số như cháu có 1 duyên may nào đó toại nguyện.bên fong giải số tạm thời này cháu ko biết những ai có đủ tiêu chí để được chú giải số nên cháu chưa dám hồ đồ post ls lên. nếu được chú cho phép cháu kính mong chú có thể xem xét giúp trường hợp của cháu và cho cháu 1 cơ hội được hữu duyên cùng chú trong 1 ngày gần đây,trong khi chờ đợi phòng giải số được không ạ?!!!
        thân kính!
        cháu scarlet
        thay đổi nội dung bởi: scarlet204, 01-07-10 lúc 20:02

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "scarlet204" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        5
        trong 2 bài viết

Chú vuivui thật có tấmlòng, riêng cháu thì cháu xin được xếp hàng cho đúng luật ah.

8. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "gl3nlea" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11),thanhtrang8867 (25-05-11)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Vui mừng biết bao lại được đọc những bài chú viết.
        thay đổi nội dung bởi: lucy, 30-12-11 lúc 07:38 Lý do: none

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "lucy" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Mong chú vuivui xem giúp cháu đôi lời về ls này,cháu xin xếp hàng chờ chú giải đoán :
        Thông tin về cháu :
        _Da trắng ,ốm thư sinh ,mắt cận thị,xuất thân gia đình bình thường ko hạnh phúc ...
        _Tính cách vui vẻ hơi khoác lác,nhưng thật sự lại nội tâm trầm, tự ái,khó tính ngầm,hay đố kỵ,suy nghĩ nhiều về mọi viêc,ít bạn
        _Việc học hành hết sức bình thường
        _Luôn bị bệnh lai rai về hệ hô hấp và tiêu hóa
        Ls của cháu :
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/104504091990/0/Tran .jpg[/img]
        Cháu xin cám ơn chú chân thành
        Chúc chú và gia đình luôn vui khỏe
        thay đổi nội dung bởi: Minhchuong, 01-07-10 lúc 20:35

12. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Minhchuong" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11),thanhtrang8867 (25-05-11)

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Kính chào chú vuivui !

Trước cháu có nhờ chú xem cho em cháu nhưng đăng kí muộn nên chưa được vào danh sách của chú , làn này cháu hi vọng được vào danh sách của chú lâu máy cháu cũng chờ ạ , cháu chỉ dám dành cơ hội này đẻ đựoc xem cho em gái cháu thôi ạ
        Em gái cháu tính trầm tính ít nói , gia đình bố mẹ hòa thuận hạnh phúc , có 1 chị gái là cháu , em cháu thông minh học khá nhưng thi cử nhiều lúc không suôn sẻ lắm hay bị thiếu 1 hay nửa điêm để vào trường điểm nhưng kết quả thì đến phút trot lại suôn sẻ vì nhờ mẹ cháu chạy vào đươc , mấy lần thi chuyên cấp đêù như vây
        Em cháu đi mỹ du học năm 2006

Em cháu sinh ngày 23/1/1989DL , sinh vào lúc 23h kém 15 cháu cũng đang phân vân giữa giờ tý và giờ hợi cháu post cả 2 lá số lên đây chú xem giúp cháu giờ nào chính xác hơn ạ :
        http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0...1989/1/ttt.jpg gio hoi
        http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0...1989/1/ttt.jpg gio ty
        Cháu nhờ chú xem giúp em cháu xem khoảng cuối năm nay đàu năm sau em cháu tốt nghiệp đại học em cháu có khả năng làm việc tại mỹ hay về viêt nam sống thích hợp hơn ạ ? Công việc và tương lai em cháu có thuận lợi không ạ? Cháu thấy cung phu em cháu có vẻ nhiều sao xấu chú xem giúp cháu cung phu với nhé . Cháu cảm ơn chú nhiều.. Cháu chúc chú và gia đình mạnh khỏe , hạnh phúc
        thay đổi nội dung bởi: dolphin, 01-07-10 lúc 20:24

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "dolphin" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        0
        trong 4 bài viết

Kính chào chú vuivui,

Hôm nay rất vui khi thấy topic chú mở giải số dù là tạm thời. Cháu xin chuyển thông tin qua đây và xếp hàng chờ chú ạ.

Cháu cung cấp lại 1 số thông tin của cháu :

- Cao 1m7, nặng 69 kg, da trắng, mặt chữ điền.
        - Nhà có 3 anh em và cháu là trưởng nam.
        - Bố mất năm 1987
        - Tốt nghiệp đại học năm 2000 và đang công tác trong ngành Y.
        - Có vợ năm 2004 và có 1 con trai năm 2006.

Cháu sẳn sàng cung cấp mọi thông tin và chúc chú luôn vui khỏe và hạnh phúc .

Đây là lá số của cháu :

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/221530091975/1/David.jpg[/img]

16. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "david" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        1
        trong 2 bài viết

Kính chào anh VuiVui,

Tôi xin đang ký một chổ trong chủ đề này.

Xin chúc anh và gia đình mọi điều an lành.

18. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Thichanlac" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        801
        trong 448 bài viết

......................
        thay đổi nội dung bởi: htruongdinh, 05-05-12 lúc 22:25

20. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "htruongdinh" về bài viết có ích này:

anhtrong (28-03-14),Huybm (11-02-11)

Trang 1/62 1231151 ... cuốicuối