Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/4 123 ... cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 32
        Cảm ơn
        12
        trong 0 bài viết

Default "Chơi đểu thầy tử vi" Kính mong bác Vui Vui và các bác cao nhâ kiến giải giúp cháu ạ!

Đầu tiên cháu xin chào tất cả các bác, anh chị tại diễn đàn Huyền Không Lý Số ạ!
        thay đổi nội dung bởi: thinhtran2810, 02-08-12 lúc 22:54
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Cũng không trách ông thầy tử vi nọ được, khi ông ta nhìn thấy một lá số với mệnh cung tọa đủ các sao dữ dằn, lại thành cách nữa thì ông ta chỉ nghĩ tới cái chết mà thôi. Cho dù không đúng, nhưng ông ta cũng nói được một điểm, mà nếu suy diễn thì cũng không sai. Đó là phải thể hiện thời niên thiếu, hay quá khứ của cháu đã phải trải qua nhiều phen hút chết. Ông ta chỉ không thấy được là cháu làm sao mà thoát nạn thôi. Có mấy điểm cháu không thể chết.
        -mệnh chủ của cháu đủ lực để "phá vỡ" cách cục hung dữ đến tính mạng của cháu.
        -Thế cục của tinh đẩu là Vượng, gọi là vượng cục. Với thế cục này, muốn hại được một mạng người là khó lắm. Nên số cháu không dễ mà chết được.
        -Phúc của cháu vững vàng, có thể hóa giải được nhiều tai ương dữ dằn, đồng thời cũng mang lại tiêu chí TRONG HỌA CÓ PHÚC.
        Với từng ấy cứu giải thì cháu không yểu đâu. Cũng yên tâm mà làm ăn, bởi phúc chế được tài thì không sợ nghèo khó. Quan lộc được cát hóa, thế cục vượng thì sự nghiệp cũng tốt. Chỉ có điều mệnh không quản được quan, nên quan trường, sự nghiệp thuận lợi, song không đắc ý được đâu.
        Thân ái.

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "vuivui" về bài viết có ích này:

thinhtran2810 (29-03-12)

Cảm ơn
        12
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vuivui Xem bài gởi
        Cũng không trách ông thầy tử vi nọ được, khi ông ta nhìn thấy một lá số với mệnh cung tọa đủ các sao dữ dằn, lại thành cách nữa thì ông ta chỉ nghĩ tới cái chết mà thôi. Cho dù không đúng, nhưng ông ta cũng nói được một điểm, mà nếu suy diễn thì cũng không sai. Đó là phải thể hiện thời niên thiếu, hay quá khứ của cháu đã phải trải qua nhiều phen hút chết. Ông ta chỉ không thấy được là cháu làm sao mà thoát nạn thôi. Có mấy điểm cháu không thể chết.
        -mệnh chủ của cháu đủ lực để "phá vỡ" cách cục hung dữ đến tính mạng của cháu.
        -Thế cục của tinh đẩu là Vượng, gọi là vượng cục. Với thế cục này, muốn hại được một mạng người là khó lắm. Nên số cháu không dễ mà chết được.
        -Phúc của cháu vững vàng, có thể hóa giải được nhiều tai ương dữ dằn, đồng thời cũng mang lại tiêu chí TRONG HỌA CÓ PHÚC.
        Với từng ấy cứu giải thì cháu không yểu đâu. Cũng yên tâm mà làm ăn, bởi phúc chế được tài thì không sợ nghèo khó. Quan lộc được cát hóa, thế cục vượng thì sự nghiệp cũng tốt. Chỉ có điều mệnh không quản được quan, nên quan trường, sự nghiệp thuận lợi, song không đắc ý được đâu.
        Thân ái.
        Cháu cảm ơn bác Vui Vui nhiều lắm ạ! Từ hồi tìm hiểu một chút xíu về tử vi cháu thấy mệnh mình lục sát tinh tùm lum, toàn hãm địa lên cháu rất ngán ạ! Bác cho cháu hỏi số cháu có cô độc không lấy vợ không ạ! Cháu luôn cảm thấy mình trong tâm trạng cô độc, bí bách trong tình cảm. Về tình cảm dường như ko có lối thoát. Với mệnh chủ của cháu có theo đường doanh thương được không bác. Các đại vận đi qua, cần phòng tránh những gì ạ! Mong bác chỉ dạy giúp cháu ạ!

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

sẵn có topic nói về sự yểu-thọ nhờ chú vuivui xem dùm lá số này có yểu ko?
        vì người này làm việc nặng nhọc tý là chịu ko được và hay mệt mỏi,như người ko có sức sống vậy,trong người cũng có nhiều chứng bệnh.

http://www.lyso.vn/tuvi/laso.php?lid=1SV6J0DT
        thiên thời-địa lợi-nhân hòa

Cảm ơn
        12
        trong 0 bài viết

Thưa bác Vui Vui cháu đã thấy bác từng đề cập nhiều đến các tiêu chí: quản, lý, chế của mệnh, tài, quan, phúc. Không biết cháu hiểu có đúng ko ạ?Ví dụ: Mệnh phải quản được quan, phái lý được tài, và phúc phải chế được tài mới tốt. Khi phúc chỉ chế được tài thì sẽ không bị nghèo đói túng thiếu, nhưng nếu mệnh không lý được tài thì sẽ chỉ khá về hậu vận, lúc già và kết quả về tiền bạc cũng không được mãn ý lắm. Tương tự Mệnh quản Quan cũng vậy!
        Cháu xin hỏi bác với lá số của cháu thì mệnh có lý được tài không ạ? Xin bác xem giúp cháu khi nào cháu có thể làm ăn lớn được ạ! Cháu cảm ơn bác nhiều nhiều ạ! Chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, bình an!
        thay đổi nội dung bởi: thinhtran2810, 29-03-12 lúc 05:18

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thinhtran2810 Xem bài gởi
        Thưa bác Vui Vui cháu đã thấy bác từng đề cập nhiều đến các tiêu chí: quản, lý, chế của mệnh, tài, quan, phúc. Không biết cháu hiểu có đúng ko ạ?Ví dụ: Mệnh phải quản được quan, phái lý được tài, và phúc phải chế được tài mới tốt. Khi phúc chỉ chế được tài thì sẽ không bị nghèo đói túng thiếu, nhưng nếu mệnh không lý được tài thì sẽ chỉ khá về hậu vận, lúc già và kết quả về tiền bạc cũng không được mãn ý lắm. Tương tự Mệnh quản Quan cũng vậy!
        Cháu xin hỏi bác với lá số của cháu thì mệnh có lý được tài không ạ? Xin bác xem giúp cháu khi nào cháu có thể làm ăn lớn được ạ! Cháu cảm ơn bác nhiều nhiều ạ! Chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, bình an!
        Việc mệnh quản, lý quan, tài hay phúc chế tài , ... không có nghĩa như thế là tốt. Đơn giản quản được hay lý được thì chỉ là quản hay lý được đối tượng mà thôi. Chứ hung cát thì phải tùy theo bản cung.
        Số cháu không có nghĩa là lý hay không lý. Lý hay không lý tùy theo vận, lý được thì chiêu họa, không lý được thì vẫn đủ ăn, không đến nỗi túng thiếu. Số cháu không kinh doanh lớn được. Hễ có cuộc kinh doanh lớn, tất sẽ chiêu họa. Rồi cũng mất hết.
        Thân ái.

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

chú vui vui xem dùm lá số cháu up lên với!
        thiên thời-địa lợi-nhân hòa

Cảm ơn
        29
        trong 13 bài viết

Người có lá số này không theo binh nghiệp thì nên làm nghề chăn nuôi. Mệnh không thân kiếp thì khá nòng tánh và liều lĩnh.
        An appeaser is one who feeds a crocodile—hoping it will eat him last.
        Winston Churchill

Cảm ơn
        12
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi bùi tuấn Xem bài gởi
        Người có lá số này không theo binh nghiệp thì nên làm nghề chăn nuôi. Mệnh không thân kiếp thì khá nòng tánh và liều lĩnh.
        Em học kinh doanh, học thạc sỹ, có khi học cả tiến sỹ. Anh bảo em về chăn lợn à! haha. Hay! Thanks!

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thinhtran2810 Xem bài gởi
        Em học kinh doanh, học thạc sỹ, có khi học cả tiến sỹ. Anh bảo em về chăn lợn à! haha. Hay! Thanks!
        Học cho xong tiến sĩ chăn lợn lợn sẽ mau lớn hơn, kinh doanh có hiệu quả hơn. Chúc bạn sớm thành đạt.

Trang 1/4 123 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. LUẬN "Bắc Đẩu THẤT TINH ĐẢ KIẾP PHÁP"
        By hoa mai in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 84
        Bài mới: 01-11-16, 15:57
      2. Trả lời: 22
        Bài mới: 06-02-12, 10:03
      3. Truyện tình tường thuật toàn thể "tê", thật tuyệt tác
        By TuHepLuong in forum Thư Giãn - Giao Lưu
        Trả lời: 12
        Bài mới: 16-09-11, 18:48
      4. "Sức khỏe" mong mọi người bớt chút thời gian!
        By mattroimoc in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 13-04-11, 09:35
      5. Trả lời: 0
        Bài mới: 10-04-11, 06:11

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn