Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/17 đầuđầu 1234513 ... cuốicuối
    kết quả từ 21 tới 30 trên 166
        Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi laocai Xem bài gởi
        Từ mai mọi người gặp ai đi xe đỏ, đội mũ đỏ, quần áo đỏ thì đó là HIEUV74 rồi hi hi. Nhờ bác xem cho em với nhé. Trần ngọc sơn: sinh 4 giờ chiều ngày 25 tháng 8 năm 1970 (âm lịch). Cảm ơn bác trước.
        ngày h sinh theo dương lịch nhé. âm lịch đổi qua đổi lại mệt lắm . tứ trụ dùng lịch tiết khí nên cứ viết theo dương lịch nhé\
        hành giả

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nhantringhia Xem bài gởi
        Tứ trụ của cháu là Giờ Kỷ Mão - ngày Ất Dậu - tháng Đinh Dậu - năm Tân Mùi. Chú xem giúp cháu với ạ! Khi nào vận tốt của cháu đến để cháu có thể mở địa điểm kinh doanh dc ạ.
        bạn viết ngày h sinh ra theo dương lịch nhé. tôi sẽ đổi lại cho chắc. cũng vì lợi ích của các bạn thôi.
        hành giả

Cảm ơn
        18
        trong 14 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        ngày h sinh theo dương lịch nhé. âm lịch đổi qua đổi lại mệt lắm . tứ trụ dùng lịch tiết khí nên cứ viết theo dương lịch nhé\
        Trần ngọc sơn: sinh 16 giờ ngày 25 tháng 9 năm 1970. Dương lịch. Đợi tin bác.
        học mãi

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trần ngọc sơn: sinh 16 giờ ngày 25 tháng 9 năm 1970. Dương lịch. Đợi tin bác.
        tứ trụ là : 4t khởi mệnh : canh tuất.........ất dậu.......mậu thân.........canh thân. trời ơ thân này cực nhược. sinh ra trong gia cảnh túng thiếu nên phải tự lập sớm. chỉ có khoảng thời gian từ năm 4t tới 14t hành vận bính tuất thì thuận lợi thôi. người này thông minh nhưng sợ học hành.năm 2011 gia đình bạn phát sinh tranh chấp , hoặc bố mẹ sức khỏe bị xấu đi . mệnh này nếu không có hình thể béo tốt thì khó mà thành đạt được. vợ trễ con muộn. dùng hỏa ấn làm dụng thần.

sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

mệnh bạn rơi vào kẽ hở . tôi không dám dùng bừa
        Hic. Là như nào vậy anh? Em cao số lắm à? Có gì bác cứ chỉ bảo để em còn rút kinh nghiệm
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        844
        trong 1,996 bài viết

Lão này, chỉ cần làm 1 bài chuẩn cho mình, xong copy hết cho mọi người ah, trời ơi; ai cũng giống mình cả thế này!

Cảm ơn
        844
        trong 1,996 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kidsdal Xem bài gởi
        Hic. Là như nào vậy anh? Em cao số lắm à? Có gì bác cứ chỉ bảo để em còn rút kinh nghiệm
        Thế giới có 6 tỷ, thì mệnh của em giống với 5,9 tỷ rồi, còn 0,1 tỷ kia là người như bills gate, George Bush, Putin, ...

Cảm ơn
        18
        trong 14 bài viết

Vậy là mình cũng nhuộm tóc đỏ giống hieuv74 rồi hi hi. Cảm ơn bác Buiquocam nhiều.
        học mãi

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

Vậy là mình cũng nhuộm tóc đỏ giống hieuv74 rồi hi hi. Cảm ơn bác Buiquocam nhiều.
        2 bác hieunv và bác laocai về Hạ Long em cho đi tắm suối khoáng nóng luôn cho nhiều hỏa

Cảm ơn
        21
        trong 4 bài viết

bạn viết ngày h sinh ra theo dương lịch nhé. tôi sẽ đổi lại cho chắc. cũng vì lợi ích của các bạn thôi.
        Đây ạ: 5h15p sáng ngày 12-09-1991 ạ

Trang 3/17 đầuđầu 1234513 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn