PDA

View Full Version : Hỏi về cách truy cập vào một số đề mục

maile
31-05-10, 20:07
Chào Ban quản trị diễn đàn,
Khi tôi truy cập vào một số đề mục trên diễn đàn, thường gặp lời nhắn từ HKLS là phải nhập Passwords, đề nghị vào xem thông báo hay liên lạc với BQT.
Vậy cho hỏi cách truy cập vào một số đề mục đó như thế nào, tôi đã tìm trên diễn đàn nhưng không thấy hướng dẫn). Xin cảm ơn.

kimcuong
01-06-10, 10:02
Chào maile, tôi nghĩ bạn đã gõ vào các bài của phòng thảo luận nên phải nhập pass riêng của các nơi này. Vì bạn không phải là thành viên đã tham gia ngay từ đầu khóa nên bây giờ không thể cấp pass cho bạn được.

maile
01-06-10, 14:51
Cảm ơn bạn Kimcuong đã trả lời. Nếu như vậy thì thật là buồn quá! Vì mình rất muốn được tìm hiểu nhiều và sâu sắc hơn về HK học, nhưng việc đọc tài liệu đôi lúc khó khăn nên mình cần tìm chỗ để tham khảo thêm. Mình rất ngại gửi bài lên hỏi vì người mới học bao giờ cũng đưa ra nhiều câu hỏi ngô nghê, thậm chí buồn cười, mà hỏi hoài cũng sợ phiền các bạn, và sẽ tập thói quen ỷ lại mà không chịu đọc và nghiên cứu kỹ. Vậy bạn có cách gì hướng dẫn mình phương pháp học không? Xin cảm ơn.

kimcuong
01-06-10, 23:59
"Huyền không học" thì vấn đề rộng quá. Các bài bạn nhấp vào mà không vào được là nói về Tử Bình. Nếu bạn chú tâm vào Phong thủy thì trong này cũng đã có nhiều bài để đọc, hoặc trong các tài liệu hiện thời rất dễ tìm. Sau đó lên diễn đàn cứ tự nhiên nêu thắc mắc, sẽ có người trả lời hay bàn luận.

Tôi thì luôn nghĩ rằng, không có câu hỏi nào "ngô nghê" cả, chỉ có người trả lời không được mà thôi :0401:.

maile
03-06-10, 23:25
Chào bạn Kimcuong,
Cảm ơn bạn đã cho lời khuyên giúp mình mạnh dạn hơn trong lúc học hỏi. Sau nhiều lần "ngô nghê" bây giờ thì mình đã bớt "ngô" rồi mà đã "ngộ" được khá nhiều với sự tận tình giúp đỡ của anh Vanhoai và các bạn của diễn đàn.Thật tình mình rất vui và rất cảm kích trước sự nồng nhiệt của tất cả các bạn.Một lần nữa mình gửi lời cảm ơn đến tất cả.