PDA

View Full Version : Kính gửi chú vuivui

scarlet204
29-06-10, 08:40
thưa chú,
vì yêu thích môn tử vi mà cháu đến với diễn đàn tvls,qua tvls cháu mới được biết chú,và cũng vì yêu thích và hâm mộ những bài viết của chú về môn khoa học huyền bí này mà cháu lại qua hkls để được tiếp tục nuôi sống sở thích và niềm đam mê của mình.Với cháu chú sinh hoạt ở đâu ko quan trọng,miễn là chú cảm thấy thoải mái với chính mình.thoải mái "cống hiến" cho "độc giả" những bài biết,những sở học mmang đậm tính hoạc thuật và cả nhân văn:0006:

ở diễn đàn hkls,chú chưa xây dựng ngôi nhà riênng của mình nên những nỗi niềm mến mộ,cháu nói riêng và các bạn khác nói chung chẳng biết tỏ vao đâu cháu mạo muội lập 1 topic mới bên này,nếu có gì chưa phải chú bỏ quá cho.

cuối cùng,cháu kính chúc cô chú và gia đình luôn mạnh khỏe ,an khang!

cháu Scarlet

try&smile
30-06-10, 00:09
Kính gửi chú vuivui và chào bạn scarlet204,

Xin mượn chủ đề của bạn. Mở nhiều chủ đề có lẽ không được hợp lý.
Tương tự như bạn- mình biết TVLS--> chú vuivui--> HKLS. Lần này cháu rất mong có duyên được chú vuivui xem số.

Thú thực cháu đã được chú vuivui xem qua, nhưng cháu vẫn rất mong được chú cho cháu thêm đôi lời khuyên. Nhằm mục đích cho gia đạo, con cái & công việc của cháu được tốt hơn.

Cháu nam mệnh, sinh ngày 15-02-1982 lúc 22h30.

- Thời nhỏ cháu ốm, cháu không được khỏe.
- 1999 cháu đậu đại học ở VN. ( Thi khá tốt )
- 2003 cháu bỏ dở ĐH ở VN, cháu qua nước ngoài học lại Poly ( tức cao đẳng )
- 2006 cháu tốt nghiệp về điện tử/ máy tính.
- 2006-2008 cháu làm ở nước ngoài.
- 8/2008 cháu về VN làm việc ( Service Engineer về điện tử- IT ) cho đến giờ.
- 2009 cháu lấy vợ.
- 2010 vợ cháu sinh bé gái.

La số của cháu (http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/223015021982/1/H.jpg)

La số của vợ cháu (http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/073005111986/1/HH.jpg)

Kính mong chú xem giúp cháu:
2 vợ chồng cháu có hợp nhau không. Chúng cháu có nhiều con không. Sau này cháu làm ăn tốt không. Vợ cháu là người thế nào.

Cháu cảm ơn chú. Kính chúc chú và cô vui khỏe.