PDA

View Full Version : chân thành nhờ các bác xem dùm cho pà mẹ trẻ em

phiphươnghô
09-08-10, 15:06
lời đầu tiên em xin gửi đến quý BQT dd lời chào thân ái và trân trọng!
chúc sức khỏe và bình an!
kính mong các anh chị,cao thủ,các bác bớt chút time ,ưu tiên cho pà mẹ trẻ em đang trong thời kỳ thai nghén,xin ưu tiên xem giúp lá số của em,coi như làm chút phước,đang thai nghén,mà có nhiều tâm sự trong lòng,xin các anh chị nhiệt tình giúp cho.
nếu được vậy thì em cản ơn nhiều lém lém!

phiphươnghô
09-08-10, 21:34
:105::105::105:
ko có ai xem choa :6g5:

alan
10-08-10, 08:07
chào phiphuongho
trước hết là bạn vào sai diễn dàn dúng ra phạn phải vào diễn dàn tuvi nhờ anh vuivui, hoặc anh huylong giải cho bạn họ là nhung cao thủ về tuvi con diễn dàn này là phong thủy cho nên khong ai coi cho bạn ban phải nói rỏ minh xem gì và vài net về cuộc dời mình dể các cao nhân dễ luận cho bạn.
Tôi không giỏi tuvi nhưng cho bạn vài lời dể dỡ hoang mang số này chỉ khổ về chồng con thôi chứ bản thân lá số trong những dại vận sắp tới dâu có xấu ít nhất củng hơn nhiều người nhất là 26-36 sẽ có danh có lộc chỉ sợ chồng phá thôi

phiphươnghô
10-08-10, 15:08
chào phiphuongho
trước hết là bạn vào sai diễn dàn dúng ra phạn phải vào diễn dàn tuvi nhờ anh vuivui, hoặc anh huylong giải cho bạn họ là nhung cao thủ về tuvi con diễn dàn này là phong thủy cho nên khong ai coi cho bạn ban phải nói rỏ minh xem gì và vài net về cuộc dời mình dể các cao nhân dễ luận cho bạn.
Tôi không giỏi tuvi nhưng cho bạn vài lời dể dỡ hoang mang số này chỉ khổ về chồng con thôi chứ bản thân lá số trong những dại vận sắp tới dâu có xấu ít nhất củng hơn nhiều người nhất là 26-36 sẽ có danh có lộc chỉ sợ chồng phá thôi

ủa,tôi đi nhầm dd sao?xin lỗi nhé,cảm ơn bạn đã nhắc nhở,vì tôi thấy
mục xem tử vi nên pót bài lên đại
vả lại,mình vào mà cứ để tiêu đề nhờ anh vuivui,hay anh huy long,sợ
ko ai vào luận,vì dễ chạm tự ái của các bạn khác,nên tôi chỉ để tiêu đề là nhờ luận,chứ ko dám nếu tên ai cả
vậy làm cách nào post bài này sang mục luận tử vi dc?bạn giúp tôi dc ko?

phiphươnghô
15-08-10, 16:03
nhờ anh vui vui hoặc anh huy long và các cao thủ khác nhiệt tình xem cho em ạ!

phiphươnghô
19-08-10, 17:48
ko cóa ai xme cho hết nhỉ? :4228:

AnhNgoc
19-08-10, 18:26
ko cóa ai xme cho hết nhỉ? :4228:

Chào Phiphươnghô.
Tiếng Việt không có những từ như trên. Nếu cháu cần mọi người xem số giúp thì hãy tôn trọng người xem bằng cách viết đúng tiếng Việt có dấu . Đó cũng là thể hiện lòng thật tâm muốn xem số của mình chứ không phải đùa .
@Tôi sẽ xóa bài nếu các bạn không tuân thủ Nội Quy của Diễn Đàn.

phiphươnghô
19-08-10, 22:52
cám ơn a đã nhắc nhở,tôi gõ nhanh quá nên chữ nó ra thế

phiphươnghô
10-10-10, 14:28
haizzzzzzzzz!pót bài đã mấy tháng mà chẳng thấy bác nào ghé thăm cái
buồn vãi lúa..........:6k3: