PDA

View Full Version : xin nhờ các anh,chị xem giúp tử bình!

phiphươnghô
17-08-10, 14:19
chân thành nhờ mọi người xem giúp em tử bình
và cho em ít ý kiến về trụ giờ của em ạ!

Meocondangyeu20102010
17-08-10, 23:18
Em nhờ anh chị xem cho em tử bình
nhưng em không muốn đăng tải tên tuổi, em sẽ viết lại vào email anh chị để lại mail nhé
e cảm ơn nhiều

phiphươnghô
28-09-10, 21:20
e post lá số đã lâu mà hok thấy ai dòm ngó tới em hết,e buồn quá mọi người ơi
mong quý vị nào hảo tâm giúp dùm e coi cho e về hôn nhân,xem số e mấy chồng,e khổ quá mọi người ơi!
xin giúp dùm e cám ơn!

KieuMi
29-09-10, 00:53
e post lá số đã lâu mà hok thấy ai dòm ngó tới em hết,e buồn quá mọi người ơi
mong quý vị nào hảo tâm giúp dùm e coi cho e về hôn nhân,xem số e mấy chồng,e khổ quá mọi người ơi!
xin giúp dùm e cám ơn!

Góp vui với bạn mấy dòng cho đỡ buồn nhé, tứ trụ nhìn đâu cũng thấy Tài chắc là giàu lắm hihi, kiếm mãi chả thấy Quan tinh lấy Thất Sát (Canh kim) làm Phu tinh đúng ra Phu tinh được Tài sinh thì tốt nhưng Tài Thổ quá cường nên Kim thành ra nhu nhược, bạn là nữ thấy chồng không bằng mình nên bất mãn chứ gì. Chuyện mấy chồng thì chả ai dám khẳng định đâu, cái số nó vậy. Số bạn được nhờ con, hình như bạn hợp với ba hơn mẹ thì phải .

phiphươnghô
10-10-10, 14:22
cám ơn bạn đã nhiệt tình góp vui tới lá số của mình,hum nay mình mới lên mạng
quả thật như lời bạn nói,mình luôn thấy bất mãn về ông chồng của mình,thấy ông ấy chẳng xứng đáng với mình,cảm giác như có chồng là nuôi ngược lại chồng,chồng nhờ,chứ ko phải là nhờ chồng vậy đó,nên bất mãn lắm :1226:
trong khi các bạn mình lấy được ông chồng chu đáo,và tỷ mỹ ghê,thấy ganh tỵ với bọn nó,haizzzzzzzzz....! :105:
nhìu lúc chán nản muốn lấy chồng lại lần 2 để lựa chọn kỹ hơn mà ko biết sao :3239:
sợ cái số mình nó vậy,lấy lần 2,lần 3 biết đâu lấy nhầm ông còn tệ hơn :283:
đời thật là bất công