PDA

View Full Version : Xem giúp lá số Tử vi!

ngoisaobang99992003
20-08-09, 16:11
Tôi nhờ các bạn trong diễn đàn am hiểu về tử vi lý số xem giúp lá số này!
Link lá số:
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/202007121984/2009/ngoisaobang.jpg
Mình nhờ các bác xem giúp lá số Tử vi của mình với! Cảm ơn các bác nhiều nhiều!!!
Mình sinh ngày 07/12/1984 vào khoảng 20h 20' (hình như là giờ Tuất), sinh tại Hà Tây cũ, nay thuộc Hà Nội. Tuy nhiên từ nhỏ đã chuyển ra HN sống vì cơ quan bố mẹ chuyển ra HN. Nói chúng cuộc sống gia đình thì cũng bình thường. Bố mẹ đều có công ăn việc làm. Mình hiện vừa tốt nghiêp ĐH, chưa đi làm. Nói chung tính tình thì thật thà, chăm chỉ, cố gắng. Con đường học tập cũng hơi vất vả nhưng do cố gắng cũng có kết quả ... Cung có chút đam mê về KHHB nhưng cũng chỉ là cưỡi ngựa xem hoa. Muốn các bạn trong diễn đàn bớt chút thời gian xem qua cho mình về lá số Tử vi về công danh sự nghiệp sắp tới và sau này, mình vừa tốt nghiệp ĐH cũng chưa đi làm, vì có ý định học tiếp (Các bạn cho lời khuyên mình nên đi làm luôn hay học tiếp cao học, cũng vừa thi xong nhưng chưa bit trượt/đỗ thế nào) chuyện tình duyên ra sao, gia đình như thế nào... Mặc dù cũng biết mỗi người mỗi số "câu cửa miệng" nhưng phải biết cố gắng hết mình. Dó là phương trâm sống của mình. Tuy nhiên cũng có tính tò mò nên nhờ các bạn giúp mình! Xin chân thành cảm ơn!

Ducminh
03-09-09, 22:32
Mệnh anh có "Cô thần + quả tú" nên đường hôn nhân không thuận, nên lấy vợ muộn,
Mệnh vô chính diệu lai ở tam hợp tuế phá nên tuy rằng là người có nhiều nghị lực phấn đấu nhưng trong cuộc sông sau này vẫn chứa đựng nhiều sự bất mãn, ko như ý, đặc biệt là về chuyện gia đình
Anh là người hào phóng nhưng ko hoang phí, công danh, tiền bạc tuy ko vượng lắm nhưng cũng là người khá giả,
Anh đang học ngành ji vậy?

ngoisaobang99992003
05-09-09, 09:38
Cảm ơn Ducminh đã xem qua cho mình, mình vừa tốt nghiệp ĐH, mình học về cơ khí bạn ah. Bạn xem mình có hợp với ngành này không, sau này có phát triển được nghề nghiệp tốt không? Bạn giải thích thêm về :"Trong cuộc sông sau này vẫn chứa đựng nhiều sự bất mãn, ko như ý, đặc biệt là về chuyện gia đình" được không. Rất cảm ơn vì bạn đã quan tâm.