PDA

View Full Version : nhờ chị Kim Cương và các bạn xem giùm tứ trụ này

vientay
06-09-10, 15:25
Trần Nam Anh
sinh ngày 31/07/1978 dương lịch tại miền nam việt nam
vào lúc 21 giờ
nghề nghiệp buôn bán
hiện có 3 con : 2 trai , 1 gái
hỏi về tài vận cả đời và số có thọ không ?
http://huyenkhonglyso.com/announcement.php?f=14&a=7

vientay
06-09-10, 17:26
làm ơn xem giùm thằng em trai này đi nó đang điên rồi

kimcuong
06-09-10, 18:37
Trần Nam Anh nếu muốn, hãy cứ tỏ lộ tâm sự nhiều hơn thì sẽ thấy bớt khó khăn và các bạn khác có nhiều thông tin để cùng luận giải tứ trụ. Đường dẫn tứ trụ ở trên sai, tôi ghi lại để mọi người cùng xem:

Can Chi: Mậu Ngọ - Kỉ Mùi - Giáp Ngọ - Ất Hợi
thập thần: (thiên tài), (chánh tài), - , (kiếp tài)
tàng: đinh-kỉ, kỉ-đinh-ất, đinh-kỉ, nhâm-giáp

Vận hiện hành: Ấn/Quí Hợi (từ tháng 11.2010); Nhâm Tuất còn ảnh hưởng cho đến tháng cuối tháng 11

vientay
06-09-10, 21:45
cám ơn chị Kim Cương đã chia sẽ với em.Em rất thích môn tứ trụ và có tự nghiên cứu cho em nhưng không biết nên chọn dụng thần như thế nào ? chị có thể giúp em xem vận nào tốt,vận nào xấu.Em rất chân thành cảm ơn chị rất nhiều.
Em cung cấp thêm một số thông tin về em :
Mẹ mất tháng 2 năm giáp thân.Kể từ năm giáp thân đến năm kỷ sửu công việc kinh doanh có hiệu quả

vientay
06-09-10, 22:34
chị kim cương em sợ năm tân mẹo bị hao tài. năm giáp ngọ gặp nạn . năm canh tý nguy hiểm đến tính mệnh không biết có đúng không chị . chị cho em xin 1 lời khuyên em chân thành cám ơn

kimcuong
08-09-10, 13:42
vientay biết xem tứ trụ, hãy nêu ra những luận giải vì sao lại sợ 3 năm trên? Khi nói ra rõ ràng được là giải tỏa được rất nhiều. Cơ bản là chúng ta giúp nhau tìm ra lời giải khả dĩ tốt nhất thôi, và nhất là để tránh những gì gây ra sợ hãi tột độ gây ảnh hưởng tâm lý không ích lợi gì cả. Có khi một trong những tiêu chí ngày tháng năm sinh bị sai, thì mọi chuyện trở nên khác, có đúng không?