PDA

View Full Version : Kính nhờ xem đường tử vi cho 1 người nhiều lận đận.

Nangxuan
18-11-10, 06:47
Em chưa biết post lá số tử vi của mình vào bài viết thế nào cả. Em đưa đường link vào mong các cô chú và anh chị xem giúp em ạ.

VONGOCHONG
01-12-10, 22:36
chào NANGXUAN la số em khá tốt tuổi trẻ(trước 25) rất tiếc may mắn sớm ở tuổi trẻ sẽ chóng tàn. từ 26 đến 35 là giai đọan thử thách thăng gián cả về tình và sự nghiệp dù mới khởi đầu. . .Em nên hiểu chắc chắn rằng ai cũng theo qui luật tuần hoàn của tạo hóa hết thịnh rồi suy. . .lúc nào thịnh ,lúc nào suy ta có thể xem tử vi để biết ,có ứng xử phù hợp thời vận để bớt sóng gió mà ông "trời già" áp đặt cho con người. . .lá số em anh thấy em có phần chặc chẽ ,kỹ lưỡng có phần ích kỹ nửa nên nên khó hòa đồng,nhất là tình bạn,trai gái. Em chỉ việc thả lỏng trong tính toán ứng xử trong công an việc lam cho đến bạn bè thì em sẽ thấy bớt cô độc hơn trong giai đoạn được mất thất thường nầy bởi em lo lắng bảo thủ bao nhiêu công sức rồi cũng bằng không,đoạn đường em phải vượt phải đến 36 mới khởi đầu khá về tài chính,và phải sau 46 mới được khá mọi mặt lâu dài. tình cảm nên vung quén mới có em à,thấy như dễ mà kg dễ chút nào,tạo hóa trêu ngươi mà, số bạn có con quí đó và con sẽ bù đắp cho sự cô đơn về tình cảm. vậy cứ yêu bằng trái tim để có con tốt lành cho mình. . .tình cảm đừng lý tương quá sẽ thất vọng nhiều mà thôi.Dám nhìn thẳng sự thật số của mình thì cũng là cách hóa giải bệnh "sân si" của con người để bớt sóng gió trong vận "bĩ"mà ta phải chịu.Năm naytinh2 tiền ,công việc đều thay đổi rối ren phải kg.!bình tỉnh từ từ tháo gở, nóng tính bốc đồng càng tệ hơn.CHỈ CÓ NHẪN,CHẤP NHẬN THUA THIỆT PHÂN NÀO MỚI HY VỌNG BỚT SÓNG GIÓ ĐANG CHỰC CHỜ.TÓM LẠI EM NHẪN TRONG THỜI TRUNG NIÊN ĐỄ CÓ HẬU VẬN TỐT LÀNH MÀ THẾ GIAN KG NHIỀU NGƯỜI ĐƯỢC NHƯ EM. CHUC EM LẤY CHỬ NHẨN THẮNG "GIAN NAN"....