PDA

View Full Version : Kính gửi chú VONGOCHONG

vccc
15-12-10, 10:20
Cháu không rõ về tuổi và giới của chú, tuy nhiên qua một số hồi đáp của chú cho các thành viên diễn đàn cháu mạo muội xin được gọi là chú,nếu có gì mong chú thông cảm.
Thời gian này cháu có thấy chú thường góp ý với một số thành viên trong diễn đàn, cháu cũng kính mong chú bớt chút thời gian cho cháu một số giải đoán về cuộc đời. Một trong những vấn đề cháu quan tâm nhất là sự bất lực đối với bản thân, cháu cảm thấy cháu không kiểm soát nổi mình...
Đây là lá số của cháu ạ:
Kính nhờ chú giúp đỡ.
Cháu xin cảm ơn

VONGOCHONG
09-01-11, 22:03
vccc. Bận quá , hôm nay 1 chút với bạn đây.
Thường người ta xem tử vi quá cổ điển"
Tôi lại chán ngáy cái mà hàng trăm năm nay vẫn vậy...mà khoa hoc thì tiến cấp số nhân.Chúng ta cũng nên biết xấu hổ khi học những cái mà hàng trăm năm(đã chết)mà vẫn cứ khư khư sách nầy,trường phái nọ v.v mà kg bổ ích gì...
Số bạn:là người rất giỏ,đầy tài năng, hiếu thảo và nhân hậu nhưng chưa gặp thời,từ 26 trở đi tình cũng kg, tiền cũng kg, đây là giai đoạn thử thách kiếp nhân sinh trước khi được nhận được phần nào công khó do ta phấn đấu!!!
số bạn không có khả năng bon chen thương trường,tranh đấu.
chỉ hợp chuyên môn,chuyên ngành,y,giáo hoặc có tính chất tương tự,giai đoạn nầy chỉ nên học tập ,vừa học vừa làm v.v để nâng cao nghề nghiệp cho tương lai, hãy" thả lỏng" đừng bám víu cái gì có tính bảo thủ, hay vì lòng tự ái mà đeo đuổi thì càng sa lầy, chờ 36 tuổi trở đi bạn sẽ thành công lâu dài cho đến già, nhớ là tuyệt đối kg chọn ngành nghề có tính cạnh tranh hay sản xuất,mua bán do mình độc lập làm chủ nhé, giai đoạn nầy bạn muốn chết cũng kg chết, nhưng muốn xứng ý thì càng lại không.! Tình cảm thì trắc trở luôn, nhưng số bạn có con "quí và nhờ con .Chúc bạn hiểu mình có hay không? chừng nào? có gì? không có gì? ...ở trên tôi đã nói...
Năm tân mảo nên an phận cái ta có thể cầm trong TẦM tay,đừng mơ mộng viễn vong rồi thêm rối rắm không đáng có,chúc bạn bình thản mà từ từ đi tới thì chắc chắn kha khá...Ông trời già đang buộc bạn đóng vai"bi" nhưng lại cho bạn luôn thấy ảo ảnh đẹp phía trước để trêu ngươi bạn đó. Tóm lại từ nay đến 36 nếu bạn trông cô may to,hoặc sự hứa hẹn tốt lớn lao thì chắc chắn kết quả = ảo
NHẪN NHẨN VÀ NHẪN

vccc
10-01-11, 00:11
Cháu xin chân thành cảm ơn chú dù rất bận vẫn giành thời gian giúp cháu.
Cháu sẽ đọc lại lời chú nhiều lần nữa để hiểu hơn những gì chú nhắn nhủ.
Cháu chúc chú và gia đình một năm mới nhiều sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc.
Cháu cảm ơn chú rất nhiều