PDA

View Full Version : Kính nhờ bác VONGOCHONG xem giúp

biplovely
20-01-11, 16:45

Kính nhờ chú xem giúp năm nay từ công việc đến tiền tài tình cảm cháu thế nào ạh?

Cháu nên đi theo ngành nghề hoặc lĩnh vực nào là tốt nhất?

Cảm ơn bác nhiều

VONGOCHONG
23-01-11, 10:54
Bạn là người tài năng hơn người,bạn nên tự tin và biết mình là người có sứ mênh với gia đình giòng họ,cộng đồng...như vậy người của sứ mệnh lớn lao đầy tài năng được nhiều người ngưỡng mộ. Bạn hợp tài chính ngân hàng ,chứng khoán hoặc giáo,bạn cũng có năng khiếu thẩm mỹ có hạng với đời đó...
y khoa nói chung bạn là người đa tài, đừng nghe lời thầy bói quá nhiều... cứ đam mê ngành nào thì thành công,thành danh ngành đó.Nên học tiếp,vừa học vừa làm v.v đừng thực dụng kiếm tiền sớm sẽ mất đai cuộc lớn lao phía trước...
Tình cảm năm tân mảo có cơ hội tính chuyện lâu dài,còn đi đên hôn nhân thì rõ ràng quá sớm...( cái chén hiện tại,cái mâm thịng soạn còn ở phía trước) có nghĩa là an liền là 1 chén, chờ vài năm sau thì cả 1 mâm thịnh soạn đang chờ sẳn
ính bạn hay dễ cho đảo đó, phải định tâm đi 1 đường thì hoa gấm trãi dưới chân bạn là nghiễm nhiên...,2011 bạn có nhiều cơ hội thay đổi ,cứ hướng về phía trước
thấy "chết" cũng cứ đi,chắc chắn sẽ thành công(ở đây chỉ nói về khía cạnh học tập thôi nhé) còn tình cảm,và việc làm thì dể thôi nếu là đừng quá "chảnh" thì may mắn chán!....24 trở đi nói tiếp nhé, chưa tới giờ ăn cơm mà đòi ăn sớm thì
đau bụng nghe.Chào người bướng bỉnh "lì lợm" hi hi hi bạn phải xa xứ mà...
À bạn kg có số mua giành bán giật đâu nhé. cứ việc gì cần trí nảo thì nghề của ta,ăn sang mặc đẹp là ta, mặc đồ xấu thấy cũng sang mà...

biplovely
23-01-11, 22:48
Cũng chẳng biết nói thế nào, từ khi sinh ra giống như đã định sẵn trong đầu là phải giúp người, giúp bạn bè, giúp người thân, giúp những người xung quanh, những người mà mình yêu thương nhất
Giờ thì cháu chao đảo nhiều giữa việc lựa chọn, chẳng biết chọn gì, vì cháu cũng biết sơ sơ về tử vi thì thấy mình tốt nhất là đi học tiếp là okie nhất nhưng đúng là thấy phía trước giống như đường "chết" nên đang đứng chững lại để suy nghĩ, xem xét nên làm thế nào
Chuyện tình cảm thì cháu cũng chẳng phải chảnh gì, tuy cũng có nhiều người thích nhưng tính cháu thì thương ai thì thích chỉ một người đó thôi cò những người khác cháu không nghĩ nhiều. Lỡ mà có chia tay thì cháu đợi quên hẳn người đó mới quen người khác vì không muốn làm khổ người ta vì người ta cũng là con gái, của quý trên thế giới này muh. Chuyện cưới thì chắc chắn giờ cháu chưa tính vì cháu còn phải có sự nghiệp hay gì đó vững vàng để tạo cuộc sống tốt cho vợ con cũng như người thân trong gia đình mình nữa.
Cháu thì chỉ chú trọng về đời sống tình cảm hơn về công danh vật chất nên cũng chẳng mấy thích mua giành bán giật hay tham lam gì những thứ hư ảo cả, có lẽ vì thế mà cũng gặp may nhiều thứ
Cảm ơn chú nhiều

biplovely
29-01-11, 00:20
AH, chú ơi cho cháu hỏi, vợ cháu sau này thế nào, có sống trọn vẹn với nhau được không chú

biplovely
03-02-11, 23:08
up up up nhờ chú xem

dinhvanbin
03-03-11, 10:40

Kính nhờ chú xem giúp năm nay từ công việc đến tiền tài tình cảm cháu thế nào ạh?

Cháu nên đi theo ngành nghề hoặc lĩnh vực nào là tốt nhất?

Cảm ơn bác nhiều

http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/050507011990/1/dinhvanbin.jpg

biplovely
17-03-11, 12:19
Bác VONGOCHONG ơi, cho cháu hỏi liệu sau này cuộc sống gia đình cháu có tốt không, có thể tới đầu bạc không theo cách nhìn của bác?