PDA

View Full Version : Kính mong được coi hạn công việc năm 2011.

hoanghac81
29-01-11, 14:09
Thưa các bác hôm trước cháu có đi coi tử vi năm 2011 về công việc. Đang lúc chán nản và bất mãn công việc vì có tiếng mà không có miếng. Cháu lại nghe thầy phán năm 2011 này rất xấu, xấu nhất về công việc :20::20:nghe xong cháu buồn vô cùng. Thưa các bác cháu biết con người có nhân có quả có vận có hạn xong cháu thực sự quá vất vả và khổ cực suốt những tháng năm qua mặc dù cháu luôn hướng thiện làm việc thiện nhưng kết quả giờ đây cháu vẫn thua kém đồng trang lứa về mọi mặt...thật bất hạnh, thật chán nản...:20:. Hôm nay cháu xin đưa lá tử bình của cháu lên diễn đàn kính mong các bác coi cho cháu về công việc năm 2011 và về sau này với ạ! tốt xấu ra sao cháu cũng mong xin được biết để còn chuẩn bị đón nhận ạ.
Cháu xin đưa ra thông tin của cháu: nữ cao 1.59m, năng 51kg đã có gia đình và 1 bé trai. Đã tốt nghiệp ĐH nhưng làm trái nghành.
Cháu xin các bác nghé qua cho cháu xin vài lời với ạ!
Kính chúc các bác Xuân về thật vui vẻ và nồng ấm!
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotutru/0/223008021981/1/hoang hac.jpg
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotutru/0/223008021981/1/hoang hac.jpg

kimcuong
30-01-11, 11:59
Tứ trụ này thì Tài nhiều phá Ấn, thân nhược, Tị bị Hợi xung kế bên, vận này là Quí Tị là ứng vận rất hung. Các năm từ 2009 đến 2013 nhìn chung khó có thể vượt qua, chỉ đến năm 2014 thì cơ hội thăng tiến lên. Nếu sinh đúng giờ Hợi thì mọi việc từ tháng 7 Giáp Ngọ trong năm nay rất khả quan.

Nhưng phải nói rằng đấy chỉ là những biểu hiện nhìn thấy được từ tứ trụ, thật tế là không phải trông chờ tự động sự việc sẽ diễn ra, mà ý nói rằng tới lúc đó là cơ hội để quyết định sẽ có khả năng có lợi cho mình.

Tứ trụ này đặc biệt rất ngại Kim là Tài, bạn nên tìm hiểu thêm về ngũ hành này và ngồi suy xét lại những năm tháng có Canh, Tân, Thân, Dậu, sức khỏe ra sao, có thay đổi nào đấy thì sau đó kết quả như thế nào..v.v... Đấy là một cách để tự mình tìm ra được những hạn của mình.

hoanghac81
31-01-11, 08:42
Tứ trụ này thì Tài nhiều phá Ấn, thân nhược, Tị bị Hợi xung kế bên, vận này là Quí Tị là ứng vận rất hung. Các năm từ 2009 đến 2013 nhìn chung khó có thể vượt qua, chỉ đến năm 2014 thì cơ hội thăng tiến lên. Nếu sinh đúng giờ Hợi thì mọi việc từ tháng 7 Giáp Ngọ trong năm nay rất khả quan.
====> T[I]hưa cô kimcuong từ năm 2009 thì công việc của cháu có sự thay đổi về tính chất công việc. Cháu là người thích giao tiếp ngoại giao bởi vậy công việc cháu đang làm mang tính chất có sự ngoại giao...Từ năm 2009 cháu thấy cháu thu nhập ngày càng tiến nhưng ngược lại vất vả về đầu óc hay phải suy nghĩ tính toán nhiều. Tháng 7 năm nay đúng là cháu có lộc hơn 1 tí xíu nhưng bù lại tháng 12 năm nay cháu lại mất đi số tiền còn gấp 3 lần số cháu được. Không phải vì cháu quá ngu dốt để gây ra thiệt hại đó mà là vì tự nhiên bị xấu đưa đẩy và là vì quá tin người...

Nhưng phải nói rằng đấy chỉ là những biểu hiện nhìn thấy được từ tứ trụ, thật tế là không phải trông chờ tự động sự việc sẽ diễn ra, mà ý nói rằng tới lúc đó là cơ hội để quyết định sẽ có khả năng có lợi cho mình.

Tứ trụ này đặc biệt rất ngại Kim là Tài, bạn nên tìm hiểu thêm về ngũ hành này và ngồi suy xét lại những năm tháng có Canh, Tân, Thân, Dậu, sức khỏe ra sao, có thay đổi nào đấy thì sau đó kết quả như thế nào..v.v... Đấy là một cách để tự mình tìm ra được những hạn của mình.
====> Cô ơi cái này thì quả thật cháu phải có thời gian đọc và nghiên cứu, thú thực với cô là cháu rất bận và rất ngại...
Mong cô xem kỹ cho cháu về công việc năm sau và kế tiếp với ạ!
Cháu xin kính chúc cô và hội viên diễn đàn năm mới thật vui vẻ và hạnh phúc!
hoanghac81.