PDA

View Full Version : Nhờ bác VONGOCHONG xem giúp

shimazu
30-01-11, 20:12
Kính nhờ bác VONGOCHONG xem giúp con tình duyên trong năm sau, khi nào thì con lấy vợ được sao con thấy số con cứ lận đận tình duyên mỗi lần nghe bài hát của Cẩm Ly " ... Tôi thề tôi chẳng yêu ai vì người ta cứ phụ tôi hoài .... " là con cảm thấy não lòng
Con cám ơn bác

VONGOCHONG
01-02-11, 20:35
Bạn giỏi, "chảnh quá" cái tôi mình nhiều phái nử kg thích đó bạn,những cô vừa qua bạn kg trọng họ như đáng có...Bỏ cái tôi bớt đi,bạn sẽ gặp người" cưới" bạn đó!...người đó có đủ khả năng xoay chuyển "càn khôn" cuộc đời bạn,nó có thể quay bạn như "vế".Số bạn vợ cưới mình( tự hiểu,kg được hỏi lại câu nầy)sau nầy bạn tự hiểu ra thôi.

shimazu
10-04-11, 09:52
Xin cám ơn bác đã xem giúp, Năm nay có 2 ngừơi muốn làm quen, và 1 người bạn gái của cháu giới thiệu 1 người cho cháu nữa , nhưng cả 3 người đó cháu đều chỉ muốn là bạn, còn người cháu thích thì đã từ chối cháu,giờ cháu chả biết làm sao cả.Không biết khi nào cháu gặp người có khả năng quay cháu như "dế " ?

VONGOCHONG
10-04-11, 10:22
Chờ duyên,trái tim nó sẽ mách bảo bạn ạ,chờ "bạn" nào khiến ta kg cưởng lại đươc là duyên của bạn,đừng nóng chứ,bạn gái nhiều cũng vui đấy chứ,cứ vui mà chờ ...
năm tới chắc ăn hơn hi hi