PDA

View Full Version : Cần sự tư vấn và giúp đỡ của ACE

HYVONG
08-02-11, 10:23
Em xin chào tất cả anh chị,

Đầu tiên cho em gửi lời chúc sức khỏe đến toàn thể ACE 4rum,một năm mới sức khỏe, hạnh phúc, phát tài và thành công trong cuộc sống!

em sinh ngày 1.10.1982 giờ ( từ 12h đến 2h khuya ) âm lịch ( Nam)
Vơ em Giáp Tý 1984.

em muốn nhờ các anh chị có kinh nghiệm xem giúp em, hai tuổi này như thế nào, nên tránh những gì để được hạnh phúc, và quan trọng nhất là sinh em bé vào năm nào thì họp với hai vợ chồng em!

em nhờ anh chị tư vấn cho em, trên 4rum hay em có thể đến nhà, hay địa chị nào cũng được. để được sự tư vấn của anh chị.

em chân thành cảm ơn. hy vọng được anh chị quan tâm và giúp em.

p/s toàn thể ACE: anh chị em nào có số phone hay địa chỉ một chổ xem về phong thủy, tử vi tốt, hay và uy tính thì cho em xin. em ở SG.

AnhNgoc
10-02-11, 21:24
Chào HYVONG.
Hai vợ chồng bạn đều nóng tánh ngầm nên dễ gây tranh cải. Mỗi người nên chịu nhịn 1 chút (y như lúc mình xã giao bên ngoài, người ngoài không thấy cái nóng của 2 bạn) thì sẽ tốt đẹp.Không nên làm chung một công việc sẽ dễ gây tranh luận.
Theo tôi các bạn nên sanh em bé vào năm 2013 (Quý Tị) sẽ rất tốt cho công ăn việc làm & mọi điều xấu sẽ không còn nữa.Chúc các bạn hạnh phúc và may mắn.

HYVONG
13-02-11, 11:00
em chào ACE,

rất vui và hạnh phúc khi được anh chị tư vấn...

cảm ơn anh đã chia sẽ với em.

vậy còn năm Ngọ thì sao anh? Dần NGọ Tuất, họp với tuổi cha đó ( tứ xung vớ mẹ ) có ok không vậy anh?

anh cho em lời khuyên nha.

AnhNgoc
14-02-11, 23:30
em chào ACE,

rất vui và hạnh phúc khi được anh chị tư vấn...

cảm ơn anh đã chia sẽ với em.

vậy còn năm Ngọ thì sao anh? Dần NGọ Tuất, họp với tuổi cha đó ( tứ xung vớ mẹ ) có ok không vậy anh?

anh cho em lời khuyên nha.
Chào HYVONG.
Tôi quan niệm người mẹ là kho tài chánh của gia đình nên nếu bị xung phá thì dễ bị thiếu hụt = làm ăn khó khăn, thất bại....Bởi vậy năm ngọ tuy được tam hợp với tuổi bố nhưng vẫn không tốt cho gia đình.

HYVONG
15-02-11, 09:00
Chào HYVONG.
Tôi quan niệm người mẹ là kho tài chánh của gia đình nên nếu bị xung phá thì dễ bị thiếu hụt = làm ăn khó khăn, thất bại....Bởi vậy năm ngọ tuy được tam hợp với tuổi bố nhưng vẫn không tốt cho gia đình.

cảm ơn anh đã tư vấn giúp em!
chúc anh sức khỏe và thành công!