PDA

View Full Version : Nhờ chú thanhtu xem dùm cháu một quẻ!

Janas
31-08-09, 09:22
Janas chào chú,

Cháu gửi mail này mong chú thanhtu dành chút thời gian xem dùm cháu một quẻ về năm sinh con với ạ. Vợ chồng cháu lấy nhau gần 3 năm mà vẫn chưa có đứa con nào. Cháu rất sốt ruột. Cháu không biết năm 2010, 2011 tới liệu cháu có tin vui không nữa, cháu mong chú giúp với ạ.
Janas sinh ngày 2-11-1977 tức 21-9 AL lúc 18:30
Chồng Janas sinh ngày 20-6-1973 DL tức ngày 20-5 AL lúc 20h.

Cháu chân thành cảm ơn chú thanhtu rất nhiều!

thanhtu
02-09-09, 08:51
Chào Janas
Vì chú không vô mục này nên không biết cháu đã hỏi trong mục này, chú đã trả lời trong tin nhắn, chúc cháu mọi việc thuận lợi - gia đình hạnh phúc.

huynhde
18-11-09, 08:55
cho tôi góp chút ý ,ngooai đi vô trong phòng ngủ bên tay phải có cưa sổ xâu nên che bơt lại ,phia nam trong phòng tôi không sáng mây .nên thay đôi chô ngù hy vong năm 2012 co con trai đâu long .cả 2 vợ chông không có bênh gi..vê phân cô nên mang vơ khi đi ngủ .vì chân hơi lanh .thần khí không tụ .
Chúc gia đinh nhiêu may mắn
Huynh de

năm .hy vong

Janas
19-01-10, 19:54
[QUOTE=huynhde;4963]cho tôi góp chút ý ,ngooai đi vô trong phòng ngủ bên tay phải có cưa sổ xâu nên che bơt lại ,phia nam trong phòng tôi không sáng mây .nên thay đôi chô ngù hy vong năm 2012 co con trai đâu long .cả 2 vợ chông không có bênh gi..vê phân cô nên mang vơ khi đi ngủ .vì chân hơi lanh .thần khí không tụ .
Chúc gia đinh nhiêu may mắn
Huynh de

Cháu xin cảm ơn chú Huynhde. lâu cháu không vào diễn đàn nên không kịp gửi lời cảm ơn đến chú. Nhưng chú Huynhde ơi, cho cháu sửa một chút chú nhé. Đi từ ngoài vào, cửa sổ nhà phòng ngủ của cháu lại nằm bên tay trái ạ. Đúng là cháu hay bị lạnh chân, người rất mát.
Cháu chân thành cảm ơn chú một lần nữa.