PDA

View Full Version : Kính nhờ bác Vân Từ, VONGOCHONG, Huy Long vào xem giúp cháu về lá số của cháu ạ!

haisoncm
23-03-11, 07:30
Đây là lá số của cháu:
Không biết trong năm nay vận mệnh của cháu như thế nào? chuyện học hành, sự nghiệp ra sao? Chuyện tình cảm có tốt đẹp không ạ?
Cháu là nam, cao 1m68, ngoại hình bình thường.
Từ năm lớp 1 đến lớp 12 học hành bình thường, tấn tới. Thi cử cũng được toại nguyện.
Hiện cháu đang học Dược, làm lớp trưởng nhưng năm rồi cháu thấy là dù mình có làm gì thì kết quả vẫn là người khác hưởng, cuối năm cháu chẳng được gì cả. Không biết năm nay có khả quan không ạ?
Bạn gái cháu sinh năm 1990, chuyện tình cảm của hai cháu có gặp trắc trở gì trong năm nay không ạ?
Gia đình cháu năm nay như thế nào ạ?
Xin các bác bình giúp cháu!

VONGOCHONG
26-03-11, 22:37
Haisoncm,số nầy rất đa tài nhưng "bệnh tôi" khá nặng,kẽ được cho (có tính ban phát hy sinh) là niềm tự hào bất tận của kiếp nhân sinh(người thành đạt),bạn nên càng mất thì càng được hơn sau đó.Kẽ chỉ nhận nhiều cho ít thì nhân cách tương đương người ăn mày(bất hạnh).Ai thành đạt điều muốn cống hiến,càng nhiều càng tốt,tự hào tự trọng là hành trang cho kẽ mưu nghiệp lớn ,tính thiệt hơn nhỏ nhặc thì đừng mong thành việc to,có câu"mất tiền là không mất gì.Mất danh dự là mất một nửa.Mất ý chí thì mất tất cả" bây giờ người ta còn bổ sung thêm:mất tham vọng mới mất tất cả...cái bạn đang đi là danh dự và cũng là để cống hiến nhiều đó.Số bạn hiện tại và tương lai rất may mắn,Do cảm nhận có chút ích kỹ tuổi trẽ bạn thấy vậy thôi,tôi thấy bạn tốt chán.
Người câu cá nhỏ thì dùng mồi nhỏ,mất mồi nhỏ ,được cá nhỏ.Người câu cá lớn dùng mồi lớn,mất mồi lớn,được cá to,cái gì cũng phải đánh đổi mà!năm tân mão là năm tốt hơn năm củ(theo cách nghĩ của bạn) còn tôi nói bạn năm tân mão tốt nhiều hơn năm canh dần,có nghĩa là năm nào cũng tốt chứ kg gọi là xấu với lá số nầy. số bạn chắc chắn là thành công trong học tập có hạng cao nhưng khi ra trường thì cần phải mất nhiều nhiều( mất bớt cái tôi)thì mới thật sự "cao" và "quí"
nói cách khác là bạn đã có cái"cao" mà số đã đặc để cho bạn,còn quí hay không thì bạn phải còn "học mất".Kẽ cho(ban phát) là kẽ cã,kẽ nhận(chỉ biết thiệt hơn) là thiệt thòi,là người dưới, chúc bạn vừa cao vừa quí mà lá số đã chỉ cho bạn CƠ HỘI.Tôi thấy cung phụ mẩu bạn không như mong đợi...

haisoncm
28-03-11, 23:55
Cảm ơn bác VONGOCHONG vì đã cho cháu hiểu được phần nào lá số cuả mình. Xin bác VONGOCHONG cho cháu biết rõ hơn về cung phụ mẫu của cháu được không ạ?

VONGOCHONG
29-03-11, 17:57
Tôi không đủ giỏi để cụ thể cung phụ mẩu của bạn,song kiếp người thường được nầy thì khó được trọn vẹn cái khác bạn à và cũng do số của bậc sanh thành sẽ ứng vào lúc nào?! bạn cứ cố lên trong hiện tại là thiết thực nhất....chào bạn

quangdct
03-04-11, 17:37
Nếu đúng lá số này thì phúc khí rất lớn. Chỉ hiềm hôn nhân không thuận, kết hôn muộn thì có lợi, con cái cũng muộn. Đang trong vận trình không thuận nên có trắc trở khó khăn. Tương lai rất tốt. Đào hoa và sống lụy tình là điều không nên, cố gắng khắc phục:1r1:

haisoncm
17-04-11, 22:56
Cảm ơn các bác cho lời khuyên! Cháu sẽ cố gắng khắc phục! :D

hoa mai
15-08-11, 19:52
Haisoncm,số nầy rất đa tài nhưng "bệnh tôi" khá nặng,kẽ được cho (có tính ban phát hy sinh) là niềm tự hào bất tận của kiếp nhân sinh(người thành đạt),bạn nên càng mất thì càng được hơn sau đó.Kẽ chỉ nhận nhiều cho ít thì nhân cách tương đương người ăn mày(bất hạnh).Ai thành đạt điều muốn cống hiến,càng nhiều càng tốt,tự hào tự trọng là hành trang cho kẽ mưu nghiệp lớn ,tính thiệt hơn nhỏ nhặc thì đừng mong thành việc to,có câu"mất tiền là không mất gì.Mất danh dự là mất một nửa.Mất ý chí thì mất tất cả" bây giờ người ta còn bổ sung thêm:mất tham vọng mới mất tất cả...cái bạn đang đi là danh dự và cũng là để cống hiến nhiều đó.Số bạn hiện tại và tương lai rất may mắn,Do cảm nhận có chút ích kỹ tuổi trẽ bạn thấy vậy thôi,tôi thấy bạn tốt chán.
Người câu cá nhỏ thì dùng mồi nhỏ,mất mồi nhỏ ,được cá nhỏ.Người câu cá lớn dùng mồi lớn,mất mồi lớn,được cá to,cái gì cũng phải đánh đổi mà!năm tân mão là năm tốt hơn năm củ(theo cách nghĩ của bạn) còn tôi nói bạn năm tân mão tốt nhiều hơn năm canh dần,có nghĩa là năm nào cũng tốt chứ kg gọi là xấu với lá số nầy. số bạn chắc chắn là thành công trong học tập có hạng cao nhưng khi ra trường thì cần phải mất nhiều nhiều( mất bớt cái tôi)thì mới thật sự "cao" và "quí"
nói cách khác là bạn đã có cái"cao" mà số đã đặc để cho bạn,còn quí hay không thì bạn phải còn "học mất".Kẽ cho(ban phát) là kẽ cã,kẽ nhận(chỉ biết thiệt hơn) là thiệt thòi,là người dưới, chúc bạn vừa cao vừa quí mà lá số đã chỉ cho bạn CƠ HỘI.Tôi thấy cung phụ mẩu bạn không như mong đợi...
Chào các bạn
Có ai biết chú Vongochong đi đâu không ?Cả anh Huylong nữa, hix còn "bác" Vân Từ dạo này chỉ thích ca hát thui...............