PDA

View Full Version : Xin bác Tửvi và các cao nhân lấy hộ lá số và bình giải giúp em với ạ!

iris
04-09-09, 10:46
Xin bác Tửvi và các cao nhân lấy và bình giải giúp em với ạ!
Em là nữ sinh ngày 5/7/1982 (Dương lịch). Ngày sinh: Mẹ em không nhớ chính xác, chỉ biết là khoảng sau 12h trưa đến trước 1h chiều.
Thêm một số thông tin về em để các bác xác định giờ sinh: Thú thật, em tự cảm thấy số mình hơi vất vả. Hồi nhỏ thì cũng bình thường, học hành không đến nỗi nhưng lại hay đau yếu bệnh tật. Mấy năm trước, cũng vì vấn đề sức khoẻ mà em lỡ dở việc học trong khi chỉ cần cố nốt một học kì là tốt nghiệp đại học. Nói về mặt này, em tự an ủi mình vẫn còn may hơn nhiều người, nhưng nhìn lên thì lại thấy mình thật không may.
Em cũng muốn cố tìm được một công việc gì đó phù hợp với bản thân, một để làm cho khuây khoả, hai là giúp đỡ và thấy tự tin hơn phần nào. Nhưng có vẻ khó quá. Việc đang làm thì em lại thấy nhàm chán và không được đánh giá đúng.
Được cái em được cha mẹ và gia đình thương yêu và giúp đỡ.
Xin bác Tử vi và các bác lấy giúp em lá số và xem hộ em sau này liệu em có thể khỏi bệnh không? Công việc tốt hay xấu? Và đường tình duyên thì thế nào ạ?
Xin chân thành cảm ơn các bác.

iris
06-09-09, 05:25
Huhu...Không bác nào giúp em à?