PDA

View Full Version : Nhờ các bác VONGOCHONG, Vân Từ và các bạn trong diễn đàn xem giúp lá số!

sao_khu_84
27-03-11, 00:21
Kính nhờ các bác VONGOCHONG, Vân Từ và các bạn trong diễn đàn bớt chút thời gian xem giúp tôi lá số.
Tình hình đầu năm mà mọi chuyện lận đần quá. Từ cuối năm ngoái ngỡ tưởng là mọi chuyện đã đâu vào đấy rồi. Ấy vậy mà sang năm nay lại nhiều cái không ngờ đến quá. Cụ thể là cuối năm ngoái, sau khi tốt nghiệp thì đã có nơi nhận vào làm. Ấy vậy mà đầu năm lại từ chối. Thật cũng chẳng biết làm thế nào nữa. Vậy mong bác VONGOCHONG và các bạn trong diễn đàn xem giúp sắp tới mọi chuyện tiến triển thế nào. Bản thân luôn cố gắng trong mọi việc nhưng ngẫm lại mọi chuyện ban đầu luôn gặp những trắc trở nhất định. Bản thân vẫn tự an ủi và luôn suy nghĩ lạc quan. Vốn là người không chịu ngồi yên. Rảnh rỗi là phải tìm một cái gì đó để làm, cũng là để học hỏi thêm nhiều điều.
Chân thành cảm ơn!
Saokhue84!:7:

vân từ
28-03-11, 09:25
Nhờ anh VONGOCHONG xem giúp cho. Lá số này tôi thấy trên căn bản là tốt, nhưng hình như đang ở đại vận xấu. Mong được anh và các bạn chuyên môn khai mở cho đương số. Cám ơn.

Vân Từ

VONGOCHONG
28-03-11, 16:02
saokhue84 ơi,Bạn là người đang bước vào giai đoạn may mắn lớn lao đó,mạnh dạng lên,tuổi trẽ tài cao gặp thời sớm,may ở những tháng chẳn.lửa thử vàng gian nan thử sức,liều ăn nhiều đi chứ ha ha ...chúc mạnh mẽ lên...

sao_khu_84
28-03-11, 16:31
Cháu cảm ơn bác Vân từ và VONGOCHONG đã xem giúp và động viên. Đúng là vạn sự khởi đầu nan. Nhưng không được nản. Có điều mọi sự từ đầu năm đến giờ nó đến quá bất ngờ và không kiểm soát nổi. Tuy nhiên đúng như bác VONGOCHONG nói: phải trải qua gian nan thì mới có thể thành công.
Một lần nữa cảm ơn bác Vân từ, bác VONGOCHONG và các bạn!

VONGOCHONG
29-03-11, 17:48
Saokhue84 phải hiểu ý tôi rằng năm nay bạn khởi đầu may mắn,phải thay đổi cách nghĩ cách nhìn ,cảm nhận...nếu kg có sáo trộn thì làm sao có thay đổi được và quan trọng thay đổi sáo trộn theo chiều hướng nào? tôi nói bạn MAY MẮN đi lên, câu cá con ,thấy cá lớn sợ hả hi hi hi.

sao_khu_84
29-03-11, 21:15
Cảm ơn bác VONGOCHONG! Cháu đã hiểu ý bác. Có lẽ cháu đã hơi nhút nhát, thụ động. Hì hì hì

sao_khu_84
15-04-11, 16:04
Thanks so much!