PDA

View Full Version : Lá số namkhanh, mong được anh vuivui, Huy Long quan tâm

vân từ
08-04-11, 12:51
http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=2178

Xét thấy chủ nhân lá số có lòng quan tâm và đang có nhu cầu tìm biết cuộc đời của mình, rất tiếc tôi không thể giúp được về việc này, nay mạo muội mang lên diễn đàn nhờ các anh quan tâm giúp đương số và qua đó chúng ta có đương số là một nhân chứng sống để chứng nghiệm về những luận lý tử vi của các anh. Mong được các anh đón nhận và mong namkhanh tích cực hổ trợ để tạo điều kiện cho nhiều anh chị em học hỏi về lãnh vực này.

Thân mến,

Vân Từ

namkhanh
08-04-11, 15:29
Em cảm ơn anh Vân Từ rất nhiều. Rất mong các anh chị trên diễn đàn giúp e đồng thời cùng bàn luận, trao đổi để e có thể biết được phần nào cuộc đời của mình. Em sẽ tích cực trong việc hợp tác trả lời các câu hỏi mà các cô chú, anh chị trên diễn đàn hỏi.
Thực sự công việc hiện tại của e cũng rất bạn rộn, nhưng từ khi e lên diễn đàn để khám phá bản thân, lúc nào e cũng muốn vào mạng để xem có ý kiến phản hồi nào ko để nghiệm chứng và trả lời.
Thực sự đây là lần đầu tiên e hỏi diễn đàn vì e thấy nhiều người hỏi nhưng ko được phúc đáp. Lần này e đánh liều, nghĩ mình có tâm mọi người sẽ cảm thấu, nên e đã quyết tâm hỏi,hì.
Mong các cô chú,anh chị giúp em
Em cảm ơn diễn đàn rất nhiều.
Trân trọng!

Đức năng thắng số

VONGOCHONG
08-04-11, 21:49
Nam khanh,quá nhác gan vậy! ai cũng có chu kỳ tốt ,xấu.Bạn đang trong chu kỳ bất lợi nên tôi đề xuất bạn nhẫn, chịu đựng chờ thời...Thế gian nầy ai cũng có thịnh suy chứ,suy thì đừng cay cú thua ,gở thì sóng gió giảm nhiều chứ kg có chuyện may mãi ,cả số tốt và kg tốt lắm v.v.tôi đã hiến kế bạn rồi,ở đâu mà có câu ngày 13 hay 14 tốt ,xấu vậy. chồng bạn tôi kg thấy lá số sẳn nên kg xem được.Bạn nên làm chuyên môn để an thân giai đoạn nầy nhé.

HuyLong
08-04-11, 23:03
To Namkhanh @ lá số lấy chồng và có con trai năm 2004 khá chính xác.
Tôi chỉ luận giải lá số này ( không liên quan đến ls chồng )
Tài cung Tử Phá ngộ triệt kiếp không hội : Phá tài , dù có phát cũng chỉ ngắn hạn , sau hao phá rất lớn .
Số không thể kinh doanh hay tham gia lĩnh vực đấu tư có tính cờ bạc được ( chứng khoàn chẳng hạn ).
Xin lỗi bổ sung thêm: mệnh thân liêm tham không kiếp đã hoặc sẽ hoạnh phát , hoạnh phá, và dễ rắc rối liên quan đến luật lệ . Phát còn tùy mỗi thời vận vậy.

vân từ
09-04-11, 00:43
Cám ơn anh Huy Long đã tiếp nhận lời mời. Lá số này, nhìn qua cung mệnh thân là tôi thấy hung lắm! Anh Huy Long đã khẳng định đúng số, nghĩa là giờ sanh không còn là một nghi vấn. Xét quan lộc và tài, hình như còn có chỗ để gở, nhưng nhìn chung cuộc thì đương số rất khó có cuộc đời bình an.

Đây là lời tự sự của đương số:

Về học vấn thì e đã học xong cao học
Về dáng người: thì e là người vừa phải cao 1m57, khá xinh,hi.
Về công danh và chồng: Em lấy chồng năm 2004 với 2 ban tay trắng, tuy nhiên sau khi lấy nhau vợ chồng e đã làm ra nhiều tiền từ chứng khoán (lúc đó e đang làm ngân hàng. Năm 2006 bọn e đã mua được nhà và năm 2007 thì chuyển đến nhà mới ở. Từ khi chuyển đến nhà mới tức là năm 2007 thì vợ chồng e làm ăn bất đầu suy yếu. Trong năm này e được bổ nhiệm làm Phó giám đốc 1 chi nhánh. Năm 2008 e chuyển ra khỏi ngân hàng và vẫn làm trong ngành tài chính, còn về làm ăn thì vẫn mất mát. Sang năm 2009 e sinh cháu trai, cuối năm bổ nhiệm phó tổng, chồng e cũng được bổ nhiệm năm này (làm trong 1 trường đại học), còn về làm ăn thì mất mát lớn. Năm 2010 về công việc 2 vợ chồng vẫn vậy, con cái khỏe mạnh ngoan, 2 cháu nhà e rất đẹp (niềm hạnh phúc,hi), chỉ có điều làm ăn thì thất thế- chơi ck. E có nhờ được 1 anh bạn phong thủy trong diễn đàn mình đến xem nhà và tháng 11 dương lịch e đã chuyển nhà. Sang năm 2011, ve làm ăn thì ko mất thêm những cũng ko thoái mái, e cũng ko căng thẳng do khủng khoảng chung, tuy nhiên làm việc thì ko được thoải mái, toàn giải quyết những chuyện người khác làm. Còn vợ chồng e từ khi lấy nhau đến nay là 6 năm, nhưng chưa hề có mâu thuẫn lớn, rất yêu thương và nhường nhịn nhau, đến giờ e còn cảm thấy yêu chồng e hơn hồi mới cưới. Vợ chồng đi đâu cũng có nhau.

Một phụ nữ yêu chồng quí con, xem gia đình là nền tảng của hạnh phúc làm người đã khiến tôi quý mến. Tôi xin post lá số để tiện cho các anh làm việc. Mong được hồi đáp và cũng mong được nghe lý giải để chúng tôi được hiểu. Cám ơn.

Vân Từ

namkhanh
10-04-11, 14:07
Cháu xin cảm ơn bác Vân từ, bác Huy Long và bác VONGOCHONG. Cháu đã được nghe đến tên của các bác rất nhiều, và hôm nay đã trở thành hiện thực, cháu đã được các bác giúp. Từ đáy lòng mình cháu vô cùng biết ơn các bác.
Thực sự khi nghe về lá số cháu thấy lo lắng. Về làm ăn cháu xin nghe lời bác VONGOCHONG, biết vậy nên sẽ ko tham gia, nhưng cháu muốn hỏi bác vậy trong thời gian này cháu sẽ chuyển sang đầu tư bất động sản thì có được không bác, hay cứ chờ đến năm 35 tuổi.
Bác Huy Long và bác Vân Từ ơi, bác nói cháu cẩn thận có liên quan đến Pháp luật và cuộc đời khó được bình an. Vậy cháu muốn hỏi kỹ hơn chút, vì cùng ngày cùng giờ đó lá số ko tốt và ứng vào với cháu thì phải cẩn thận vấn đề gì. Các bác có thể nói kỹ hơn cho cháu trong từng giai đoạn để cháu lưu lại và trải nghiệm. Có cách nào để hạn chế những cái đó ko ạ.
Tối qua sang mẹ, cháu lại hỏi kỹ lại mẹ là con sinh thế nào, thì mẹ có bảo hôm đó mẹ đi đẻ con 9h mẹ vào viện, nhà gần viện nên người nhà đưa đi đẻ (đi bộ), lúc đẻ cũng ko có đồng hồ nên mẹ bảo đẻ khoảng từ 10h30 đến gần 1h. Nên giờ cháu cũng phân vân mặc dù bác Huy Long cũng gần như khẳng định lá số của cháu là đúng. Cháu xin mạn phép đưa lá số của giờ trước đó lên để các bác nhìn qua giúp cháu để cháu đỡ lăn tăn là không biết có bị nhầm không. Bác Huy Long xem kỹ lại giúp cháu với ạ. Cháu cảm ơn bác.
http://d.f5.photo.zdn.vn/upload/original/2011/04/10/16/12/1302426769159850119_574_0.jpg (http://photo.apps.zing.vn/1268hoang/apps/photo/album/photo-detail/id/1183223447)
Mong các bác giúp cháu.
Trân trọng!

Đức năng thắng số

namkhanh
10-04-11, 14:14
Bác Vân Từ ơi, cháu nghe những lời nhận xét của bác cháu rất cảm động vì ngoài việc bác giúp cháu xem về lá số thì bác còn hiểu được một phần con người cháu. Mặc dù cháu biết bác ở Mỹ cũng bận rộn, và cháu cũng chưa hề gặp bác, tuy nhiên bác đã giúp cháu rẩt nhiều. Đồng thời các bác, cô chú, anh chị trên diễn đàn cũng rất nhiêt tình giúp đỡ cháu. Cháu vô cùng biết ơn diễn đàn. Cháu thực sự cảm động lắm. Đặc biệt cảm ơn anh VanHoai, anh Hoàng đã đưa e đến với diễn đàn.
Trân trọng!

Đức năng thắng số.

namkhanh
10-04-11, 14:16
Cháu xin phép đưa cả lá số của chồng cháu để các bác, các cô chú, anh chị cùng luận giải và xem xét.
http://d.f5.photo.zdn.vn/upload/original/2011/04/10/22/39/13024499871537740752_574_0.jpg (http://photo.apps.zing.vn/1268hoang/apps/photo/album/photo-detail/id/1183394936)
Xin trân trọng cảm ơn!

bùi tuấn
11-04-11, 08:09
Có phải chồng Nam Khanh là người kín đáo, ít chia sẻ tâm sự với ai, ngay cả vợ con cũng hạn chế chia sẻ tâm tình?

namkhanh
11-04-11, 23:19
Dạ thưa anh Bùi Tuấn, chồng em là người khá lạnh nhạt khi tiếp xúc với bên ngoài, tuy nhiên với vợ thì khá cởi mở và hầu như hay tâm sự với vợ có việc gì cũng hay chia sẻ cùng nhau anh ạ.
Chồng e học về chuyên ngành luật, là giảng viên 1 trường đại học. Năm 2009, chồng e thuyên chuyển sang quản lý, tuy nhiên vẫn giảng dạy nhưng ít hơn.
Hiện đang học Tiến sỹ.
Là người khá kỹ tính và nóng tính.
Rất thương vợ con, đi đâu cũng nhanh nhanh chóng chóng để về chơi với con.
Về bố mẹ anh chị em: Bố mẹ sinh được 4 người con, 3 gái và chỉ có chồng e là con trai (đứng thứ 3). Cả nhà làm nghề giáo viên.
Mong các bác, các cô chú và anh chị trên diễn đàn xem giúp em.
Trân trọng!

bùi tuấn
12-04-11, 05:15
Cám ơn Nam Khanh đã cho tôi thông tin cần thiết trong việc nghiên cứu học hỏi. Lá số của Nam Khanh phải cần người nghiên cứu sâu khai thông rồi đó.

bùi tuấn
31-12-11, 05:09
Chủ đề này chưa có đáp số mà đã bị cho chết chìm. Một ngày cuối của năm cũ, mang chủ đề này lên làm mới lại. Mong được tham gia đông đủ.