PDA

View Full Version : Kính gửi chú VONGOCHONG

vccc
17-04-11, 09:33
Một lần nữa cháu lại làm phiền chú, cháu cũng rất ngại và suy nghĩ rất nhiều nhưng có lẽ đây là cách tốt nhất cháu có thể làm lúc này, rất mong chú thông cảm bớt chút thời gian giúp cháu. Cháu nhờ chú xem giùm vận hạn của mẹ trong tháng 3, tháng 4 (al) năm nay.
Đây là lá số của cháu ạ:

Cháu xin chân thành cảm ơn chú

phươngmai06
17-04-11, 09:40
La số ko vào được đâu

VONGOCHONG
17-04-11, 20:49
Xem gián tiếp cho cha mẹ qua lá số mình kg tin cậy lắm bạn ạ,tôi chỉ biết là ban năm nay kg thuận lợi lắm! Vận hạn cha mẹ là có số riêng,có ảnh hưởng rõ là lúc sinh ta.Theo thời gian biến chuyển có sự sai biệt kg ít.chúc bạn may mắn về mẹ nhé.

vccc
18-04-11, 00:16
Trước tiên, cháu rất cảm ơn chú đã để tâm đến câu hỏi của cháu.
Cháu cũng biết là để xem vận hạn thì cần phải có lá số của đương số, tiếc là bà cháu không nhớ được giờ sinh của mẹ nên không lập được lá số của mẹ. Có lẽ cháu đã không nêu được rõ ý khi nhờ chú, cháu cũng không biết diễn tả thế nào cho thoát ý. Đại loại là cháu muốn nhờ chú xem những vận hạn của cháu trong tháng 3,4 al có liên quan đến bố mẹ đặc biệt là mẹ xem có nghiêm trọng không.
Đây là cách nghĩ của cháu về lá số của cháu "năm nay cháu gặp nhiều hạn xấu, trong đó, cuối tháng 3, đầu tháng 4 (nô và di cung) có nhiều sao xấu hội họp, có ảnh hưởng tới cung phụ mẫu, ảnh hưởng tới Thái Âm (mẹ)...". Vì hiểu biết của cháu về tử vi còn rất hạn chế nên rất nhiều khả năng đã nghĩ sai, hoặc nghĩ chưa đủ. Cháu rất mong nhận được lời khuyên của chú. Cháu cảm ơn chú.

VONGOCHONG
18-04-11, 22:17
Bạn có những tháng thuận lợi là:1,3,5,7,9,11,.Mong bạn đừng học tử vi 3 ngày mà xem vận hạn như 1danh thủ thì làm gì có bạn ơi,tự thấy may thì kg may?,xem thấy rủi mà kg rủi.? lâu trúng "rùa" tưởng mình xem được...hậu quả vô lường...muốn học cái nầy phải có số làm"thầy" .Tự học tự dự đoán cho mình chính xác như người có số thì đâu là số nửa....!Các bạn nên tập trung học tập,công ăn việc làm cho tốt,kg khéo thành đồng bóng cả...chúc các bạn thực
tế để kg bệnh thần kinh(mất niềm tin) kg đáng có...

vccc
18-04-11, 22:58
Cháu rất cảm ơn chú vì đã cho cháu ý kiến ạ.
Đó chỉ là cách để cháu ví dụ để diễn đạt ý để nhờ chú xem giúp thôi. Cháu không dám tự xem cho mình đâu và càng không dám "múa rìu qua mắt thợ", cháu chỉ là nhóc học trò ngang qua lớp học tử vi thấy thú vị đứng ngoài nghe lỏm vài câu để gọi là mở mang kiến thức thôi ạ.
Còn về mẹ, tất nhiên là cháu có băn khoăn nên mới nhờ chú giúp đỡ, nhưng không phải băn khoăn là do cháu tập làm đồng bóng tự nghĩ ra đâu ạ:0r09:
Cháu cũng mong là mọi chuyện sẽ tốt đẹp
Một lần nữa cháu chân thành cảm ơn chú.