PDA

View Full Version : Kính nhờ các bác các chú xem giúp cháu chuyện tình cảm.

BachHo
25-04-11, 22:12
Hiện tại cháu đang du học ở xa, còn bạn gái cháu thì ở Vn. Theo như dự định chúng cháu sẽ kết hôn và sớm đoàn tụ cùng nhau. Nhưng sự đời quả thực không đơn giản. Cô ấy (bạn gái cháu) đang tìm việc ở VN và do sau một thời gian chưa tìm được việc nên gia đình cô ấy định sẽ dùng tiền để chạy một chỗ vào nhà nước. Nếu việc thành thì việc đoàn tụ sớm của chúng cháu sẽ quả thực rất trở ngại vì cô ấy vừa xin được việc nên sẽ không dễ dàng nghỉ việc ngay.

Về bản thân cháu, thời gian học của cháu sẽ còn khoảng vài ba năm nữa. Mà với khoảng thời gian ấy thì có lẽ chuyện tình cảm của chúng cháu sẽ rất khó thành. Quả thực, bản thân cháu không hề muốn mất đi tình cảm này một chút nào bởi chúng cháu cũng đã yêu nhau hơn 3 năm rồi. Nhưng giai đoạn này quả thực là căng thẳng với cháu quá. Bởi vậy cháu rất mong các bác các chú xem giúp cháu chuyện tình cảm năm nay sẽ ra sao?

Cháu sinh ngày 28 tháng 3 năm Ất sửu theo âm lịch, giờ Mùi. Bạn gái cháu tuổi Bính dần nhưng gia đình không ghi lại chính xác giờ sinh.

Cháu rất mong lời khuyên của các bác các chú trong diễn đàn!

BachHo
27-04-11, 02:59
Hôm nay đã bình tâm hơn nhiều so với ngày hôm qua, nhưng cháu vẫn rất chờ đợi những nhận xét và luận giải từ các bác Vân Từ, Vuivui, VONGOCHONG về chuyện tình cảm của cháu năm nay.

Cháu xin chân thành cảm ơn,