PDA

View Full Version : Kính nhờ các cao nhân tử bình xem hộ

giangphingu
28-06-11, 23:01
Kính chào các anh chị, cô bác,
Mong các bác bỏ chút thời gian xem giùm cháu lá số. Hiện tại cháu đang lo lắng về sự nghiệp của mình, vì trong tháng 8 (DL) năm nay, cháu có 1 đợt review để lên level và lên lương, nhưng cháu không biết có thể lên được như mong muốn hay không. Không biết theo lá số này thì cháu có thể thành công hay không ạ?
Vài nét về cháu: Cháu là con 1 trong gia đình, mặc dù có 1 người chị cùng cha khác mẹ nhưng không sống chung. Cháu thân hình cao, không mập, chân tay nhỏ, kém đường tiêu hóa, cận thị. Hiện đang làm tester cho 1 cty nước ngoài.
Đây là lá số của cháu. Vì mẹ cháu nói là cháu sinh vào 7h sáng, nên cháu không rõ mình là giờ Mão hay Thìn. Do đó cháu xin link 2 giờ lên, kèm theo vài nét về bản thân phía trên, mong bác xem hộ.

Lá số giờ Mão:
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotutru/1/065911101985/1/Nguyễn Liêu Tú.jpg

Lá số giờ Thìn:
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotutru/1/070111101985/1/Nguyễn Liêu Tú.jpg

Mong bác xem thêm giúp cháu về vấn đề công danh sự nghiệp, phụ mẫu và vợ con của cháu sau này.

Trân trọng cám ơn các bác, mong tin từ các bác

giangphingu
30-06-11, 22:25
Hix, cả room tử vi lẫn tử bình đều chẳng có ai coi giùm em cả. thật là buồn quá đi:20:

giangphingu
07-07-11, 23:09
hình như cao nhân trong forum này đã biến mất hết rồi thì phải, hơn 30 người vô xem rồi lại đi ra, chẳng có 1 ai coi giùm cho mình hết vậy?mình lập cả tử bình và tử vi nhằm mong có đc những sự luận giải của các bạn biết rành về tử bình và tử vi. Thật là thất vọng quá đi mất

kimcuong
19-07-11, 12:38
Nếu sinh khoảng 7 giờ sáng thì nên định giờ Thìn, vì theo giờ chính ngọ địa phương ngày 11.10.1985 là 11:43 phút (Hà Nội). Giờ Thìn vì thế định từ 6:43 đến 8:43.

Tứ trụ này địa chi toàn Thổ, nên có 2 đường để phân luận. Bạn phải cho biết rõ thêm vài chi tiết, như năm 2006 và 2009 tự đánh giá bản thân và công việc thế nào? Từ đầu năm đến nay là tốt hay xấu? Nơi làm việc (chỗ ngồi) quay mặt về hướng Đông Nam hay Tây Bắc? (câu này chỉ hỏi phụ thêm để tôi rút kinh nghiệm, nếu biết thì bạn hãy trả lời chính xác, cám ơn trước.)