PDA

View Full Version : Kính mong chị Kim Cương cứu xét hộ!

HOANHY
29-06-11, 22:47
Mến chào Chị!

em sinh ngày 14 tháng 8 Â L năm Giáp Dần Giờ Quý Hợi dụng thần có 2 hành đối lập thủy và hỏa và theo như chị đã nhấn mạnh vận hành này em nên chọn hỏa làm dụng thần vậy tính tới năm 2011 em dự định khai trương một cửa hàng hợp tác với tuổi Mão và Hợi (rất tiếc không có Mùi ) như vậy liệu có tốt không chị?

Nếu khai trương em định chọn vào tháng mùi này tức tháng 6 Âl

nhà em 216 độ hướng mùi!

Mong chị cho ý kiến và dụng thần vận này để em quyết định chọn màu sắc cũng như một số tên cửa hàng nào hợp lý ?

Chân thành cảm ơn chị rất mong tin của chị!

Hoan Hỷ

kimcuong
30-06-11, 11:38
Trường hợp này, tôi không biết bạn mở cửa hàng gì, về phong thủy thì nên có người đến nơi xem, chứ chỉ có một độ số như thế thì làm sao mà giải đoán?

Về mệnh vận, tháng Giáp Ngọ và Ất Mùi đều được, nhưng tốt nhất là Giáp Ngọ. Chớ để sang tháng Bính Thân, vì Thân xung Dần.

Thế nhưng, chỉ là đoán dựa vào bát tự, thành quả đạt được hoàn hảo còn do nhiều yếu tố khác, như địa điểm, công việc hàng hóa đã lựa chọn có bị cạnh tranh không, nguồn đầu tư có khả năng thu hoạch và bù đắp ở thời điểm nào trong tương lai gần nhất...v.v... Đấy mới là thực tế. Không nên quá tin vào bói toán là thần quyết định mọi việc, mà chính mình điều khiển vận mệnh.

HOANHY
30-06-11, 12:40
chân thành cám ơn chị Kim Cương cứu xét!
Thực tế em không có quen Thầy Phong Thủy nào cả .Không biết chị có thể giúp em một thầy nào về Phong Thủy được không chị?
Tháng Giáp Ngọ chắc không kịp rồi đành tháng Ất Mùi thui chị ơi!
Cám ơn chị nhiều rất mong tin của chị!

HoanHy

kimcuong
30-06-11, 14:22
Chắc là hoanhy phải hoan hỷ mời anh vanhoai quá bộ tới thăm địa điểm, ngoài ra thì tôi không biết ai khác.

HOANHY
30-06-11, 23:45
em chân thành cám ơn chị nhiều hiện tại em ở SG không biết có mời được anh Văn Hoài không nhưng em sẽ cố gắng hết sức chân thành! để em viết một bài mời anh Văn Hoài mong chị nói giúp giùm em nữa nha!

em cám ơn chị nhiều chúc chị luôn an lạc!