PDA

View Full Version : Luận giải tử bình-TRẦN NGỌC LAN

luckyly_nl@yahoo.com
23-08-11, 17:18
Kính gửi các anh chị,

Em gửi file đính kèm về lá số tứ trụ, và lá số tử vi, Em đã đọc và xem rất nhiều tài liệu ví dụ nhưng vẫn không thể hiểu về lá số của mình.
Vì vậy em gửi mail này kính nhờ các anh chị luậ giải giúp em về hạn hôn nhân, về người hôn phôí, về công danh và sự nghiệp cũng như đại hạn của em.

Rất mong các anh chị giúp em
Xin chân thành cảm ơn!
Trần Ngọc Lan

th.tung
23-08-11, 18:16
Trần Ngọc Lan là nam hay nữ? lá số lấy là Nam, tên là nữ?

luckyly_nl@yahoo.com
24-08-11, 07:47
Tên em đẹp thế mà bác ko phan biệt duoc ah?:1f02: Em là nữ.
Bác giải giúp e nha.
Tks a lot!!!

th.tung
24-08-11, 08:30
Sao có con gái gì mà khó tính thế nhỉ? lá số lấy là đàn ông, đại vận khác với đàn bà, bảo xem thì xem thế nào? lại còn vò đầu bức tai vì tên mình đẹp mà người khác không nhận ra? Còn thêm tiếng mỹ, tiếng mẽo vào đây nữa, phụ nữ việt nam thế này à? xin kiếu.

luckyly_nl@yahoo.com
25-08-11, 08:37
Ah, cái này do luc láy lá số e nhầm, bác cũng phong kiến nhỉ? nhưng e là nữ e có lấy lại la số là nữ thì lá số gồm sao cung gióng y như vay khác đúng môĩ chữ nam và nữ thay vi update lại lá số nhờ bác giải giúp lá số đó nhưng ko phải là nam. Em nghĩ điều này ko ảnh hưởng đên luạn giải cua bác.Mà e nghĩ đây là diễn đàn giúp đỡ lẫn nhau nêú e có j sơ suất trong lời nói mong bác bỏ qua. Người ta nói người mà bụng dạ so đo thì ko làm nên chuyện hiiiiiiiiiiii. Nóng giận trong suy nghĩ thị sẽ bất thắng trong giao tiếp.

daibacvn
26-08-11, 08:25
Nữ Phá Quân có khác, tuy là "nhờ" nhưng cũng thể hiện tính cách & tính tìnhkhá rõ nét!

luckyly_nl@yahoo.com
26-08-11, 08:56
Rât cám ơn anh đã nhận xét, mong anh có thể luận giải thêm giúp em nhé:003: