PDA

View Full Version : Nhờ xem giúp số mệnh & tình duyên

actini
14-09-09, 15:15
Kính gửi các cao nhân, em có lá số này, mong các cao nhân xem giúp về đường công danh, sự nghiệp, gia đình, tình duyên trong 3 năm tới

http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/003016011988/1/Ph%E1%BA%A1m%20Duy%20H%C6%B0ng.jpg

Nhân tiện đây, em có một câu hỏi muốn nhờ giải đáp, em hiện tại có bạn gái sinh ngày 01.01.1987, các bác xem giúp chúng em có hạp nhau không, về đường công danh, sự nghiệp và cuộc sống, hiện tại gia đình em đang cấm đoán chuyện 2 đứa vì mẹ em có đi xem thầy và bảo số 2 đứa không hạp tuổi, lấy về sẽ không sống được với nhau và con trai sẽ có 2 vợ. Em rất mong có phản hồi của các bác. Em cảm ơn các bác rất nhiều

actini
14-09-09, 22:20
Nhân tiện đây, em có một câu hỏi muốn nhờ giải đáp, em hiện tại có bạn gái sinh ngày 01.01.1987, các bác xem giúp chúng em có hạp nhau không, về đường công danh, sự nghiệp và cuộc sống, hiện tại gia đình em đang cấm đoán chuyện 2 đứa vì mẹ em có đi xem thầy và bảo số 2 đứa không hạp tuổi, lấy về sẽ không sống được với nhau và con trai sẽ có 2 vợ. Em rất mong có phản hồi của các bác. Em cảm ơn các bác rất nhiều

Có ai giúp mình câu hỏi này không, mình rất cảm ơn

Ducminh
15-09-09, 10:36
Bạn là người có tính cách mạnh mẽ, cứng cỏi, đôi khi hơi nông nổi, sống nghĩa khí, có trước có sau
Đào hoa nhập mệnh tại tý cung, Bạn cũng có vẻ sát gái đấy chứ
Bạn có nhận ai làm bố mẹ nuôi không nhỉ?
Còn về chuyện tình duyên thì ok, tuổi bạn và tuổi 1987 cũng khá hợp đấy
Sách dậy rằng:
"Đoài-càn phúc đức lớn vô cùng
Kim thủy tương sinh được ở chung
Dâu hiền rể hiếu nên khoa cử
Một đời vinh hiển vẹn câu tùng"

Tuy nhiên do tuổi Đinh mão hơi cao số, con gái 1987 cứng cổ,rắn mặt,--> vợ chồng thi thoảng lại cãi nhau vặt, nhưng không sao, bát đũa còn có lúc xô nhau nữa là
Nếu thực sự yêu nhau thì tiến tới kết hôn cũng tốt,nhưng cưới thì năm nay không tốt, sang năm mới cưới được
Chúc bạn hạnh phúc

actini
15-09-09, 10:46
Bạn là người có tính cách mạnh mẽ, cứng cỏi, đôi khi hơi nông nổi, sống nghĩa khí, có trước có sau
Sách dậy rằng:

Tuy nhiên do tuổi Đinh mão hơi cao số, con gái 1987 cứng cổ,rắn mặt,--> vợ chồng thi thoảng lại cãi nhau vặt, nhưng không sao, bát đũa còn có lúc xô nhau nữa là
Nếu thực sự yêu nhau thì tiến tới kết hôn cũng tốt,nhưng cưới thì năm nay không tốt, sang năm mới cưới được
Chúc bạn hạnh phúc

Em cảm ơn anh rất nhiều (Dù là chuyện tốt hay xấu trong tuổi 2 đứa, chứ không phải vì đúng mục đích của em nên em vui đâu :23:), mục đích em hỏi chuyện này không phải là để nói đến chuyện hôn nhân hay lâu dài, mẹ em có đi xem số và có nói số 2 đứa khắc nhau, không hợp và không cho phép đi lại cũng như bạn bè, qua lời giảng giải của anh, em cảm thấy rất vui và sẽ nói lại chuyện này cho thầy u ở nhà, một lần nữa cảm ơn anh. Chúc cho cuộc sống gia đình anh luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.

AnhNgoc
15-09-09, 12:30
Sách dậy rằng:

Chúc bạn hạnh phúc

Chào ducminh.
Bạn tính nhầm rồi :nếu xem số thì Actini tuổi Đinh Mảo còn bạn gái tuổi Bính dần chứ không phải Mậu Thìn và Đinh Mảo .

actini
15-09-09, 13:38
Vâg, gửi anh anhngoc và anh DucMinh, lá số của cô bạn em đây, 2 anh có thể xem giùm em được không ạ. em cảm ơn rất nhiều

http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/070001011987/1/NguyenVanAnh.jpg

Ducminh
15-09-09, 21:06
Mình nhầm thât, nhưng cũng không sao 1987 lấy 1986 vẫn ổn , không vấn đề ji, năm nay hay sang năm đều cưới được

actini
15-09-09, 21:22
Mình nhầm thât, nhưng cũng không sao 1987 lấy 1986 vẫn ổn , không vấn đề ji, năm nay hay sang năm đều cưới được

Cảm ơn anh DucMinh, em hỏi khí không phải, 2 tuổi này không có khắc gì nhau phải không ạ, em nghe bac Thiên Sứ và một số anh khác có nói tuổi em và tuổi cô bạn không khắc, hạp với tuổi làm ăn, không biết như thế có đúng không, sao mẹ em đi bói lại nói vậy, không biết ông bói sai hay là mẹ em cố ý noí như thế