PDA

View Full Version : Nhờ chú APPLE xem hộ giờ sinh

thugiang88
29-08-11, 00:08
Cháu tha thiết nhờ chú Apple xem giùm hộ cháu giờ sinh ạ.
Cháu tên là Phạm Thị Thu Giang
Sinh vào gà gáy ngày 24-7-Mậu Thìn tức 4-9-1988
Cha mẹ cháu bảo sinh xong thì gà gáy thôi ạ.Sinh xong cũng phải khá lâu thì trời mới sáng.
Cháu cũng chi biết những thông tin đó thôi ạ,kính mong chú có kinh nghiệm xem giùm cháu với chứ cháu thấy k tự tin vào bản thân mình lắm,tình duyên thì lân đận toàn lao đầu vào như con thiêu thân thôi.
Cháu chân thành cảm ơn chú ạ.
Dưới đây là mô tả chi tiết của cháu.

1- Mô tả về con người của bạn, từ guơng mặt, hình dáng đến tánh tình . Nếu có tấm hình gởi cho tôi càng tốt. Con trưởng hay con thứ trong gia đình .
Cháu có gương mắt j tròn,người đậm,hơi lùn.Cao 1m55 nặng 52 kg.Tính tình hay thay đổi lúc thì sôi nổi bốc đồng lúc thì ít nói,trầm tư.Khi muốn làm 1 việc gì đó thì muốn làm ngay nhưng chỉ để 1-2 ngày sau hay có người cản thì thôi k muốn làm nữa,chán luôn ạ
Cháu là con gái đầu lòng của bố mẹ ạ.
2- Cho biết khả năng học lực, nghề nghiệp đang có. Hiện ở trong nuớc hay du học và học về ngành gì .
Học hành cũng nhanh,nhưng quên cũng nhanh.Mọi người bảo cháu khá thông minh,cháu học qua loa đại khái thì được chứ đi học chi tiết cụ thể thì k thích.Cháu đang là sinh viên năm cuối,sau này ra làm bộ đội.,hiện đang ở trong nước ạ.
2- Về cặp mắt tốt hay xấu, có đeo kính hay không đeo kính . Về bệnh tật, dị tật bẩm sinh hoặc có dị ứng cái gì không? Nếu có tai nạn thì cho biết có sẹo ở đâu không ? Có nghiện ngập như thuốc lá, ruợu chè hoặc đam mê cờ bạc, cá độ, số đề ..v.v...
Mắt cháu nhìn khá hiền lành,nhưng hơi buồn,k đeo kính.Có 1 ít thịt thừa ở bên tai phải cạnh má,hồi mới sinh mẹ cháu có lấy dây chỉ buộc đứt nhưng sau nó lại mọc ra tiếp,sờ vào mềm.Có bị ngã và sẹo ở đuôi mắt trái.K nghiện ngập thứ gì ạ.
3- Về tình trạng của cha mẹ, như còn sống chung hay ly thân hoặc có ai qua đời sớm. Nghề nghiệp của cha mẹ .
Cha mẹ cháu đều có bệnh,mẹ thì năm ngoái mổ nội soi do tim hẹp hai lá,cha năm nay vừa bị chảy máu não xong,nhưng bệnh nhẹ ạ.Cha mẹ cháu đều làm nông
4- Về anh em ruột hoặc anh em dị bào nếu có . Anh chị em hiền lành, ngoan ngoãn hay là phá phách làm gia đình đau đầu.
Cháu có 2 em trai,đứa thứ nhất nhút nhát,k được học đến nơi đến chốn,đứa thứ 2 còn nhỏ nhưng nghịch và rất bướng,được cái mồm mép cũng khá tốt.Nó sinh vào 2 ngày mồng một âm dương trùng nhau ạ,1-7(âm) và 1-8 (dương) năm 2008 vào lúc 0h7ph
5- Về tình yêu nếu có thì cho biết bao nhiêu mối tình rồi .
Cháu thích đơn phương là nhiều,cảm thấy cứ người nào mình thích là k có thích mình,chỉ toàn là bạn bè thội.Cũng có 1 mối tình nhưng cảm thấy k yêu sâu sắc lắm chia tay 2-3 lần,giờ đang độc thân nhưng cũng có thích 1 anh chàng cùng tuổi nhưng chỉ đơn phương thôi.Cháu thấy đường tình duyên của mình trắc trở thế nào ấy,k thuận lợi và suôn sẻ tí nào.Người yêu thương cháu thì cháu k trân trọng mà cứ lao đầu vào người k thích mình.Mặc dù biết người đó rất tốt với mình nhưng k thể yêu được ấy,
6- Về năm lập gia đình nếu có thì đám cưới năm nào và đã có gia đình thì sinh con năm nào, trai hay gái .
Cháu chưa lập gia đình ạ.
7- Ngoài ra cung cấp thêm những năm có biến cố quan trọng xãy đến, càng nhiều càng tốt như năm nào có tình yêu, nghề nghiệp, tai nạn, đi xa nuớc ngoài, thi cử, tốt nghiệp, phát tài ...v..v...
Năm 2006 thi đỗ đại học,năm 2008 có người yêu nhưng nay đã thôi hẳn.
8- Cho biết một ít về bạn bè như thế nào ?
Cháu ít chơi nên ít bạn,là những người sâu sắc hơn cháu,cũng tốt và thành đạt.
9- Cho biết sơ qua về bà con dòng họ như thế nào?
Bà con dòng họ thì k được thân thiết,đoàn kết.Họ nội thường xảy ra xích mích,cãi cọ nhau.
10- Cho biết tình trạng tài chánh hiện thời như thế nào ? Giàu hay nghèo, dư dã hay túng thiếu hoặc phá sản.
Cháu đang đi học nhưng đều có phụ cấp hàng tháng,k cảm thấy thiếu tiền lắm mặc dù chi tiêu k được thoải mái cho lắm.
11- Còn trong trường hợp các bạn đã nhờ ai đó xác giờ sinh mà chưa sure lắm thì cho biết họ nói giờ gì và vì sao họ cho là như thế. Có gì cứ viết ra hết .
Cháu chưa nhờ ai xác định hộ giờ sinh,chỉ biết là bố mẹ bảo là sinh xong thì gà gáy thôi,hồi đó ở trạm xá k có đồng hồ

tam-minh
01-09-11, 21:56
ý bạn là nhờ anh AGAPE phải ko? :105:

thugiang88
06-09-11, 00:00
thôi chết,e xin lỗi.E cứ nghĩ tên như thế chứ.Dạ vâng ạh nhờ chú AGAPE ạ.
Thế mới biết càng ngày càng k cẩn thận,chẳng chú ý gì cả.
Cảm ơn bạn đã nhắc nhở

tuequang
30-01-12, 20:46
giờ sửu ,từ 1-3 h lưu ý có bộ cơ gặp hỏa dễ ma nhập phượng các kình dương lưu niên ở phúc học giỏi