PDA

View Full Version : Nhờ khangthiet và các bác xem giúp quẻ này

biplovely
21-09-11, 13:33
Kính xin các bác xem giúp cháu về quẻ nhân mệnh của cháu, nam sinh ngày 20/12/1989 lúc 5:15 sáng...bát tự Kỷ tị Bính tý Giáp dần Đinh Mão

Hiện cháu có 2 việc đang rối, mong các cao nhân luận đoán thế nào

Cháu cảm ơn !!!

ngoctuan0302
21-09-11, 17:11
- khong biet co ai doan cho minh khong
- khong biet doan tai loc nhieu khong :202::202::202:

biplovely
21-09-11, 18:26
Hihi, không phải, 2 cái này trật hết rồi ^^ nhưng dù sao cũng cảm ơn hihi

tienhung
21-09-11, 21:18
Kính xin các bác xem giúp cháu về quẻ nhân mệnh của cháu, nam sinh ngày 20/12/1989 lúc 5:15 sáng...bát tự Kỷ tị Bính tý Giáp dần Đinh Mão

Cháu cảm ơn !!!
ky ty đang xấu trong 3 tháng thân dậu tuât , dậu này (chó sủa te tua) hehe tới tháng tý cẩn thận đó nhé chắc né không khỏi . sang năm ok tốt hơn nămnay , tốt hớn năm dần nữa đấy , vuinhe

biplovely
21-09-11, 22:47
HIhi, bác dùng từ trừu tượng quá, hehe thế nào là "chó sủa te tua". Rồi tháng tý cẩn thận gì nữa - hồng nhan họa thủy hay hùng đồ vậy bác ^^

Cảm ơn bác !!!

khangthiet
21-09-11, 23:37

Cháu cảm ơn !!!

Chào bạn!

- Đầu tiên xin giải quyết cho bạn mấy ý sau:Tháng 7,8 al vừa qua công việc của bạn có thuận lợi, kèm theo hao tài. Nếu tháng 9 này bạn làm việc gì thì làm đi ok đó, tháng 10 này có tiền, nhưng qua tháng,11 bạn cẩn thận: mọi việc sẽ bế tắt hoàn toàn(tai nạn bất ngờ), nhưng nếu có đức từ dòng họ thì bạn sẽ vượt qua nhẹ nhàng.Rảnh tôi sẽ dùng dịch xem cho bạn sau or các bạn khác luận dùm.Thân.

biplovely
22-09-11, 00:38
Hix hix, tháng 7,8 thì có vẻ suôn sẻ lắm nhưng đến đầu tháng 9 này nhận được tin ko được giữ lại trường ==> nản vì đáng lẽ cô trưởng khoa đồng ý giữ lại khoa mà bên ban giám hiệu thì ko vì có 1 số trục trặc, làm mât đi dự tính rồi ban đầu và ù lì chưa đi xin việc, đến bây giờ vẫn ở không tại nhà vì chưa kiếm nơi nào phù hợp hix hix

Việc hao tài là đúng rồi, chưa có việc làm, chẳng có tiền mà ăn uống đi chơi quá trời. Thật ra thì hàng tháng cũng có khoảng tiền do làm chức vụ , tiền cũng khá khá sống qua ngày tháng :D

Tháng 10 có tiền....tháng 10 này sẽ làm lễ nhận bằng tốt nghiệp, có thể sẽ nhận tiền học bổng do tốt nghiệp loại giỏi ( mấy năm trước có nên năm nay có lẽ cũng thế)

P/s: Nhưng chỉ mới là 1 việc rối

khangthiet
22-09-11, 01:14
Hix hix, tháng 7,8 thì có vẻ suôn sẻ lắm nhưng đến đầu tháng 9 này nhận được tin ko được giữ lại trường ==> nản vì đáng lẽ cô trưởng khoa đồng ý giữ lại khoa mà bên ban giám hiệu thì ko vì có 1 số trục trặc, làm mât đi dự tính rồi ban đầu và ù lì chưa đi xin việc, đến bây giờ vẫn ở không tại nhà vì chưa kiếm nơi nào phù hợp hix hix

Việc hao tài là đúng rồi, chưa có việc làm, chẳng có tiền mà ăn uống đi chơi quá trời. Thật ra thì hàng tháng cũng có khoảng tiền do làm chức vụ , tiền cũng khá khá sống qua ngày tháng :D

Tháng 10 có tiền....tháng 10 này sẽ làm lễ nhận bằng tốt nghiệp, có thể sẽ nhận tiền học bổng do tốt nghiệp loại giỏi ( mấy năm trước có nên năm nay có lẽ cũng thế)

P/s: Nhưng chỉ mới là 1 việc rối

- " tháng 7,8 thì có vẻ suôn sẻ lắm nhưng đến đầu tháng 9 này nhận được tin ko được giữ lại trường " , nội tại 7,8 phát sinh, nên kết quả t9 có tin k tốt, chứ việc k tốt nằm trong hai tháng đó rồi mà bạn.Nghĩ lại đúng không.Từ từ mọi người luận sẽ giúp bạn tiếp mà

ngoctuan0302
22-09-11, 01:34
bình tỉnh nha tháng 12 mới hạn chót của năm mà biết đâu phước đức ông bà để lại , trúng số đãi cả huyền không luôn ak ....kaka:202::202::202:
công ty xskt huyền không chúc may mắn ...!

ngoctuan0302
22-09-11, 01:47
chao Khangthiet khi nào rãnh xem dùm mình tí nha :
sinh ngày : 03-02-1981 (dương lịch)
giờ sinh : không biết
nơi sinh : miền nam - việt nam
xem dùm mình tí đi , chuyện là : hôm nay bà già mình chửi vợ mình - vợ mình chửi mình - bà già vợ cũng chửi mình - mà minh không biết chuyện gì hết -chắc điên hết rồi - giờ pùn wa :2542::2542::2542:

biplovely
22-09-11, 07:54
- " tháng 7,8 thì có vẻ suôn sẻ lắm nhưng đến đầu tháng 9 này nhận được tin ko được giữ lại trường " , nội tại 7,8 phát sinh, nên kết quả t9 có tin k tốt, chứ việc k tốt nằm trong hai tháng đó rồi mà bạn.Nghĩ lại đúng không.Từ từ mọi người luận sẽ giúp bạn tiếp mà

Thật ra chuyện nội tại là vào tháng 3 hay 4 gì đó, trong kỳ hợp hội đồng trường với ban lãnh đạo nhà trường mình có phát biểu rồi.... bị để lại ấn tượng không tốt đối với hiệu trưởng hiệu phó

CÔ trưởng khoa đã làm tờ trình vào tháng 4 hay 5 nhưng nộp lên bị cấp trên từ chối ngay là vì chuyện đó, nên cô chờ về sau này lựa lời nói tiếp.... đến đầu tháng 9 cô mới nhắn tin nói là không được hix hix

Cộng thêm hồ sơ Đảng, đáng lẽ được vào Đảng rồi nhưng lý do phường xác nhận sai tên ông bà nội nên bị hoãn lại chứ không thì thứ tư tuần trước đã được kết nạp Đảng luôn rồi

biplovely
23-09-11, 07:25
Mọi người ơi, mọi người đâu rồi, có lẽ mọi người bận rộn quá......

khangthiet
23-09-11, 10:56

Cháu cảm ơn !!!

Luận tiếp cho bạn về quẻ dịch:

Quẻ gốc của bạn là: Thủy trạch tiết, Quẻ biến là quẻ : thiên trạch lý

- Bạn có hai việc bối rối, rất tiết bạn k nói ra mà chờ đoán, nên luận quẻ hơi có phần k hợp logic vào tình hình của bạn, bạn tự áp vào nhé.
+ Mọi cái bạn phải thận trọng, càng tiến nhanh càng xa lày, hảy ước những gì trong tầm tay, trong hôn nhân không nên vội vã sẽ hỏng việc
+ Có thể bị bệnh tiêu hóa or thận và sinh hoạt tình dục, Tin tức đến trể.
- Dựa vào sự việc cơ bản, bạn nên làm những gì thuộc về quyền hạn của mình, nên cư xử nhã nhặn cho hợp lý, Hảy cận thận quan hệ khác giới, về hôn nhân sẽ có ưu phiền đeo bám phía sau,tiền tài bạn tưởng chứng nhiều nhưng chẵng được bao nhiêu
- Quẻ cũng nói lên rằng lúc đầu bế tắt nhưng càng về sau thì càng có cơ hội hơn thôi, chứ chưa phải là tuyệt,cố gắng chờ đợi không nên thất vọng sớm qua.Thân chào bạn
*Tôi tài hèn sức mọn, biết là trong hkls của mình rất nhiều cao thủ về dịch, nhưng tôi biết một người giỏi về dịch rất rỏ(lộ diện) mong anh em chỉ giáo thêm, có gì xin các cao nhân bổ xung thêm,thanks

khangthiet
23-09-11, 11:09
xem dùm mình tí đi , chuyện là : hôm nay bà già mình chửi vợ mình - vợ mình chửi mình - bà già vợ cũng chửi mình - mà minh không biết chuyện gì hết -chắc điên hết rồi - giờ pùn wa :2542::2542::2542:

Phiền bạn cung cấp giờ khi bạn có ý nghĩ yêu cầu mình giúp.Thân chào

khangthiet
23-09-11, 11:29

Qua tháng 9 là cv và mọi chuyển êm lại, nếu trong tháng chín mà không giải quyết vụ việc triệt để là tình trạng này sẽ căng thẵng đến cuối năm đó bạn, tháng 10,11/2011 bạn coi chừng nhé, cẩn thận về mọi cv làm, quan hệ.

biplovely
23-09-11, 15:21
Luận tiếp cho bạn về quẻ dịch:

Quẻ gốc của bạn là: Thủy trạch tiết, Quẻ biến là quẻ : thiên trạch lý

- Bạn có hai việc bối rối, rất tiết bạn k nói ra mà chờ đoán, nên luận quẻ hơi có phần k hợp logic vào tình hình của bạn, bạn tự áp vào nhé.
+ Mọi cái bạn phải thận trọng, càng tiến nhanh càng xa lày, hảy ước những gì trong tầm tay, trong hôn nhân không nên vội vã sẽ hỏng việc
+ Có thể bị bệnh tiêu hóa or thận và sinh hoạt tình dục, Tin tức đến trể.
- Dựa vào sự việc cơ bản, bạn nên làm những gì thuộc về quyền hạn của mình, nên cư xử nhã nhặn cho hợp lý, Hảy cận thận quan hệ khác giới, về hôn nhân sẽ có ưu phiền đeo bám phía sau,tiền tài bạn tưởng chứng nhiều nhưng chẵng được bao nhiêu
- Quẻ cũng nói lên rằng lúc đầu bế tắt nhưng càng về sau thì càng có cơ hội hơn thôi, chứ chưa phải là tuyệt,cố gắng chờ đợi không nên thất vọng sớm qua.Thân chào bạn
*Tôi tài hèn sức mọn, biết là trong hkls của mình rất nhiều cao thủ về dịch, nhưng tôi biết một người giỏi về dịch rất rỏ(lộ diện) mong anh em chỉ giáo thêm, có gì xin các cao nhân bổ xung thêm,thanks

2 cái bối rối là chuyện về công việc và tình cảm
+ Về công việc: dự tính là ở lại trường để tiếp tục học lên tiếp, bổ sung thêm kiến thức và tạo đà sau này. Giờ bị mất, vì cái miệng, tưởng chừng không sao nhưng vô tình lại mất cơ hội
+ Về tình cảm: tự nhiên đang dzui thì cãi nhau vì chuyện không đâu rồi hơn giận chẳng hiểu vì sao giờ mỗi đứa mỗi nơi, im re, gặp ở xa nhau nên chẳng biết làm gì. Thời gian này cũng có nhiều cô muốn tiến tới nhưng đều từ chối khéo hoặc tỏ rỏ thái độ là chẳng muốn quen ai. Chính việc này làm hơi nản và chẳng muốn làm việc gì, cộng thêm không được nhận lại trường nên rối bời

Tiền tài thì dạo này hao tài hơi nhiều, dư không nổi nhưng thiếu thì xin hoặc tự nhiên người thân cho nhân dịp nào đó
Xin hỏi khangthiet còn cao nhân nào nữa, giới thiệu cho em với, em sinh vào lúc 5g15 sáng, giữa 2 canh giờ Dần và Mão nên không biết rốt cuộc là mình giờ Dần hay giờ Mão mới đúng

Cảm ơn khangthiet

khangthiet
23-09-11, 16:17
2 cái bối rối là chuyện về công việc và tình cảm
+ Về công việc: dự tính là ở lại trường để tiếp tục học lên tiếp, bổ sung thêm kiến thức và tạo đà sau này. Giờ bị mất, vì cái miệng, tưởng chừng không sao nhưng vô tình lại mất cơ hội
+ Về tình cảm: tự nhiên đang dzui thì cãi nhau vì chuyện không đâu rồi hơn giận chẳng hiểu vì sao giờ mỗi đứa mỗi nơi, im re, gặp ở xa nhau nên chẳng biết làm gì. Thời gian này cũng có nhiều cô muốn tiến tới nhưng đều từ chối khéo hoặc tỏ rỏ thái độ là chẳng muốn quen ai. Chính việc này làm hơi nản và chẳng muốn làm việc gì, cộng thêm không được nhận lại trường nên rối bời

Tiền tài thì dạo này hao tài hơi nhiều, dư không nổi nhưng thiếu thì xin hoặc tự nhiên người thân cho nhân dịp nào đó
Xin hỏi khangthiet còn cao nhân nào nữa, giới thiệu cho em với, em sinh vào lúc 5g15 sáng, giữa 2 canh giờ Dần và Mão nên không biết rốt cuộc là mình giờ Dần hay giờ Mão mới đúng

Cảm ơn khangthiet

Tôi xem cho bạn rất rỏ rồi đấy,tự bản thân mình mà điều chỉnh cho phù hợp bạn sẽ thành công, vì tự nhiên tôi có hứng xem thôi, chứ thường thì không bạn ạ, còn cao nhân chỉ cho bạn, duyên tới đâu bạn được tới đó, đừng cưởng cầu. Bạn cầu nhiều người lắm rồi đó bạn, ở những diển đàn khác nhau. Chúc bạn may mắn

biplovely
23-09-11, 17:10
hihi, không biết xưng hô thế nào cho phải nhưng em cảm ơn rất nhiều

ngoctuan0302
25-09-11, 00:30
gio sinh khoang gan 11h dem:4431:

khangthiet
25-09-11, 11:04
Chào bạn Tuan--
Phiền bạn cung cấp ngày, giờ, tháng, năm khi bạn có ý nghĩ yêu cầu mình giúp.(hỏi về vấn đề gì: hôn nhân, làm ăn..., chứ k phải ngày giờ sinh.Thân chào

ngoctuan0302
25-09-11, 16:50
mình muốn hỏi về làm ăn và tài lộc tháng 9,10,11,12 âm lịch . Thanks

khangthiet
25-09-11, 17:34
mình muốn hỏi về làm ăn và tài lộc tháng 9,10,11,12 âm lịch . Thanks

Bạn k hiểu mình nói hả bạn: Chào bạn Tuan--
Phiền bạn cung cấp ngày, giờ, tháng, năm khi bạn có ý nghĩ yêu cầu mình giúp.(hỏi về vấn đề gì: hôn nhân, làm ăn..., chứ k phải ngày giờ sinh.Thân chào

ngoctuan0302
25-09-11, 22:36
ý mình muốn xem những tháng cuối năm này số mình như thế nào ? Bạn xem tổng quát cho mình vậy , nếu chi tiết được càng tốt:4431:

biplovely
26-09-11, 10:38
Haiz, bác vẫn chưa hiểu ý ah, ở trên bác khangthiet ghi rõ rồi muh ...

ngoctuan0302
26-09-11, 22:00
là seo, bác thử vd cho em xem là mình phải cung cấp thông tin gì ? Mình không hiểu ý

khangthiet
26-09-11, 23:42
là seo, bác thử vd cho em xem là mình phải cung cấp thông tin gì ? Mình không hiểu ý

Chào bạn

- mình muốn hỏi về làm ăn và tài lộc tháng 9,10,11,12 âm lịch , mình đã trả lời bạn rồi. Còn bạn muốn xem sắp tới làm việc gì, dự tính trong đầu việc đó, xong nhìn vào đồng hồ treo tướng, máy giờ, ngày máy tháng máy, khi suy nghĩ về việc đó phải thành tâm nhé bạn. Nói vậy mà bạn k hiểu nữa thì tôi xin chịu vậy.Thiện tai

ngoctuan0302
27-09-11, 10:29
vẫn ý nghĩ trên mình rất thành tâm, mình muốn hỏi về làm ăn và tài lộc tháng 9,10,11,12 âm lịch ( vì mình đang đầu tư vào làm karaoke massage xông hơi mà bị hụt vốn nên rất quan tâm ) bây giờ là 9h55 am ngày 27 tháng 9 năm 2011 dương lịch .Thanks:1226:

khangthiet
28-09-11, 12:34
vẫn ý nghĩ trên mình rất thành tâm, mình muốn hỏi về làm ăn và tài lộc tháng 9,10,11,12 âm lịch ( vì mình đang đầu tư vào làm karaoke massage xông hơi mà bị hụt vốn nên rất quan tâm ) bây giờ là 9h55 am ngày 27 tháng 9 năm 2011 dương lịch .Thanks:1226:

Chào bạn!

- Lúc đầu bạn được quẻ Phong thủy hoán, ý ban đầu nói cv thuận buồm xuôi gió, có nhiều hy vọng tràn trề, có tin vui đến nhưng muộn. Khi biến quẽ thành thiên thủy tụng: Ý nói cv của bạn lúc này có sự bất hòa, mâu thuẩn trên và dưới, mang tính đe dọa và sinh ra kiện cáo, tin tức có sự hiểu lầm
- Tóm lại công việc của bạn ban đầu gặp nhiều thuận lợi , nhưng càng về sau sinh ra khó khăn và lôi thôi, dẩn đến sự không bằng lòng ở đây sinh ra kiện tụng, nguyện vọng sẽ không đạt vì vận hạn đang gặp khó khăn. Quả như đúng những gì bạn đang đề cập.Thân chào bạn
Lời bàn: nếu bạn giải quyết được những mâu thuẩn và đe dọa đó, có khả năng vụ việc sẽ hạnh thông

ngoctuan0302
29-09-11, 00:26
Vậy mình giải quyết mâu thuẩn và đe dọa đó cụ thể như thế nào , bác có thể vd cụ thể được không bây giờ là 0h3phut ngày 29/9/2011:6k3:

khangthiet
29-09-11, 09:41
Vậy mình giải quyết mâu thuẩn và đe dọa đó cụ thể như thế nào , bác có thể vd cụ thể được không bây giờ là 0h3phut ngày 29/9/2011:6k3:

Chào bạn, đó là một gợi ý cho bạn, tôi đã ghi khá rỏ , bạn giải quyết trong lời bàn ổn thỏa là ok, còn làm như thế nào tự bạn phải nắm , chứ cv của bạn, tôi đâu tham gia, có biết gì đâu mà bạn nói tôi giải quyết, người nào thắt thì người ấy mở chứ.Thân