PDA

View Full Version : Kính nhờ anh Vân Từ

Petit soleil
02-11-11, 11:57
Kính chào anh Vân từ,

Em là nick Tu Phu Vu Tuong bên TVLS. Mấy hôm nay trang TVLS bị hack, ko vào được. Hội tử vi HN chúng em rất hoang mang. Em muốn liên lạc với bác TKQ và Ban ĐH diễn đàn để biết khi nào TVLS khôi phục, ace đỡ lo lắng; nhưng hiện tại không biết contact với bác TKQ bằng cách nào.

Được biết anh Vân từ có quen biết bác TKQ, kính nhờ anh hỏi dùm em số liên lạc của bác TKQ (email, tel).

Em xin cảm ơn anh trước. Rất mong anh giúp chúng em.

PS: Em đã pm cho anh nhưng ko được, nên đành pót lên diễn đàn.

vân từ
02-11-11, 18:28
Đã PM cho TPVT. Chúc một ngày vui vẻ nhé.

Petit soleil
02-11-11, 21:17
Em đã nhận PM. Cảm ơn anh nhiều. Chúc anh một ngày tốt lành.

HoaCai01
04-11-11, 00:47
TVLS bị đánh sập khá nặng nên bị "đau" cả tuần này.

phươngmai06
05-11-11, 20:44
Tuvilyso bị đánh sập thế nào đó các bác ? Buồn quá mấy ngày nay ngày nào cũng vào mà ko được .Ngơ ngẩn như nhớ người yêu ấy .

hoa mai
11-11-11, 17:46
Vân Từ đại ca ơi .....đại ca chơi kỳ, đi lưu bạt giang hồ...tận đâu , hong rủ em đi cùng.....vậy đại ca ....ơi

vân từ
11-11-11, 21:21
Cám ơn hoamai vẫn còn nhớ đến anh. Chuyện phong thủy căn nhà của hai em thế nào? Anh đang ở VN, nhưng về đây đang có nhiều trở ngại cho công việc, bản thân thì bị cúm mấy ngày không rời khỏi căn phòng được! Hy vọng không lâu sẽ đến Úc và sẽ được cơ hội thăm hai vợ chồng em và anh athienloc nữa!

Mong mọi việc tốt đẹp sẽ đến với hai em và gia đình.

hoa mai
11-11-11, 21:45
Kêu cái có đại ca liền he he
Mọi việc mong anh cẩn thận ....nhất là xe cộ,sức khỏe.....
Kính chúc anh đi chuyến này chuyện khó hóa dễ, bình an và nhất là đắc phúc đắc lộc.....và thật nhiều vui vẽ.
Kính