PDA

View Full Version : Hỏi về sim ạ

dohauloc@gmail.com
23-12-11, 11:19
Em chào các bác , em chuẩn bị chọn sim mới cho mình nên post bài mong các bác tư vấn giúp em ạ .

Em sinh ngày 18-9-1986 (dương lịch) lúc 20 giờ 30 thì phải ; hiện đang là nhân viên văn phòng và có ý định kinh doanh buôn bán thêm , hoặc là làm thêm về ngành giải trí nữa .

Em định chọn sim 01269.068.668 .

Mong các bác xem giúp em với ạ thanks các bác rất nhiều .

tienhung
12-04-12, 00:30
Em chào các bác , em chuẩn bị chọn sim mới cho mình nên post bài mong các bác tư vấn giúp em ạ .

Em sinh ngày 18-9-1986 (dương lịch) lúc 20 giờ 30 thì phải ; hiện đang là nhân viên văn phòng và có ý định kinh doanh buôn bán thêm , hoặc là làm thêm về ngành giải trí nữa .

Bính dần theo bát trạch mạng hỏa , nhưng theo mình tính cung ở thủy thì dùng sim số bù là 137 .137 là ok bình yên nếu cần phát triển tốt nhất là 183 .183
thử đi bạn năm thình 4 tháng đầu năm bình bình có chút lộc tháng(thình, tỵ), cẩn thận tháng ngọ (xấu) chuyện vô cớ về(miệng lưỡi).
Vậy thôi chúc bạn như ý.

thaihoa
18-04-12, 19:29

Chào bạn!
Vài ý kiến nhỏ cho số này bạn tham khảo thêm,
Nhìn thấy số thì đẹp LỘc phát, lộc lộc phát . Nhưng với góc độ Dịch lý thì dãy số này cho thấy quẻ Tổn - Mông.Bản thân ý nghỉa quẻ là không tốt rồi. Số này hành Thổ chỉ sinh xuất chứ không sinh hợp cho bản mệnh của bạn .
Vài dòng chia sẻ và các ACE góp ý thêm cho bạn
THái Hòa

vhkhoi
18-04-12, 20:00
Chào bạn!
Vài ý kiến nhỏ cho số này bạn tham khảo thêm,
Nhìn thấy số thì đẹp LỘc phát, lộc lộc phát . Nhưng với góc độ Dịch lý thì dãy số này cho thấy quẻ Tổn - Mông.Bản thân ý nghỉa quẻ là không tốt rồi. Số này hành Thổ chỉ sinh xuất chứ không sinh hợp cho bản mệnh của bạn .
Vài dòng chia sẻ và các ACE góp ý thêm cho bạn
THái Hòa

Bạn có thể giải thích rõ hơn về cách luận Sim và số xe như thế nào được không.
Thân.