PDA

View Full Version : Kính nhờ các bác xem giúp cháu

nanashi1993
09-02-12, 01:43
Con tên Nguyễn Minh Nhựt, sinh ngày 4 tháng 2 năm 1993, (giờ Ất Mùi ngày Bính Thìn tháng Giáp Dần năm Quý Dậu), đây là lá số của con, con đã coi nhiều người và mỗi người mỗi ý, mong các bác xem giúp giùm vì con sinh ngay ngày 13 tháng 1, tức lập xuân, nhưng sanh vào giờ Mùi tức đã qua tiết năm Quý Dậu, nhưng có 1 số người lại coi con năm Nhâm Thân, mỗi người một ý, xin nhờ các bác coi giúp giùm con
Gia thế: cuộc sống từ nhỏ đến hiện tại cũng không gặp bấp bênh, bình yên bể lặng, gia đình tuy không giàu có gì, cũng không đến nổi thiếu ăn thiếu mặc, ngày bữa đói bữa no nhưng vẫn vừa đủ sống không có dư dã gì, hiện tại con vẫn bình thường nhưng sự nghiệp vẫn chưa ổn định rõ ràng
Một là, Kính nhờ các bác vào coi giùm con và nêu con đường sự nghiệp, sự nghiệp của con mập mờ quá không rõ ràng
Hai là, Kính nhờ các bác vào coi giùm con đường phu thê của con như thế nào
Xin cám ơn ạ

nanashi1993
10-02-12, 00:32
xin hỏi với lá số như vậy thì khi nào con mới bắt đầu sự nghiệp chính ạ

nanashi1993
10-02-12, 20:43
mong các bác và các tiền bối qua xem ạ

hoangan88
14-02-12, 22:50
Ku em lấy tài làm dụng thần , thân chú quá vượng nên dụng thần chú là tài , hỷ thần là thực thương . đại vận năm chú 10 đến 19 tuổi thì chú hơi khốn nạn tí ... đến đại vận tân hợi chú sẽ khá hơn bắt đầu ổn định ... đại vận canh tuất và kỷ dậu là dụng thần tài chú hiện , chú nằm đất suy địa khắc thân ... chú sẽ bắt đầu phát tài .. nếu đúng thì mua Sh cho ta nhé . vợ chú thì béo ú , nhưng hiền và ko đc kute cho lắm....
mong chú phát tài .... cho ta vài vé đi uống coofee kakakka:6g5:

nanashi1993
15-02-12, 01:33
Ku em lấy tài làm dụng thần , thân chú quá vượng nên dụng thần chú là tài , hỷ thần là thực thương . đại vận năm chú 10 đến 19 tuổi thì chú hơi khốn nạn tí ... đến đại vận tân hợi chú sẽ khá hơn bắt đầu ổn định ... đại vận canh tuất và kỷ dậu là dụng thần tài chú hiện , chú nằm đất suy địa khắc thân ... chú sẽ bắt đầu phát tài .. nếu đúng thì mua Sh cho ta nhé . vợ chú thì béo ú , nhưng hiền và ko đc kute cho lắm....
mong chú phát tài .... cho ta vài vé đi uống coofee kakakka:6g5:

cám ơn người nhiều, và sao người không chết đi cho đẹp trời, ở đó mà SH
btw: xin bàn về lá số trên 1 tí là thế này
trường sinh của địa chi ở ngày có thực quan ấn, nếu theo đại vận 3 như ở trên thì có tài, tài quan ấn sẽ giàu sang phú quý, mà hiện tại em đang ở năm 20 tuổi, ngay đại vận 3, mà thấy thân mình vẫn vậy chả có đồng nào trong tay cả :-ss

hoangan88
16-02-12, 21:49
cái thằng cúp học nghỉ làm đi uống ca phê theo anh xem bói mà đòi giàu á ... kakkakakak.. cứ mua SH cho anh và cà phê ngày 3 bửa anh giải cho .:202:

nanashi1993
17-02-12, 00:57
tứ trụ tử bình là môn khoa học bổ ích chứ có phải là bậy bạ đâu, cũng đáng học hỏi mà người ơi

nanashi1993
23-02-12, 01:14
Các bác và anh chị có ghé qua xin luận giải vài lời cho lá số của cháu với . Cháu xin cảm ơn