PDA

View Full Version : "Chơi đểu thầy tử vi" Kính mong bác Vui Vui và các bác cao nhâ kiến giải giúp cháu ạ!

thinhtran2810
24-03-12, 22:23
Đầu tiên cháu xin chào tất cả các bác, anh chị tại diễn đàn Huyền Không Lý Số ạ!

vuivui
25-03-12, 17:16
Cũng không trách ông thầy tử vi nọ được, khi ông ta nhìn thấy một lá số với mệnh cung tọa đủ các sao dữ dằn, lại thành cách nữa thì ông ta chỉ nghĩ tới cái chết mà thôi. Cho dù không đúng, nhưng ông ta cũng nói được một điểm, mà nếu suy diễn thì cũng không sai. Đó là phải thể hiện thời niên thiếu, hay quá khứ của cháu đã phải trải qua nhiều phen hút chết. Ông ta chỉ không thấy được là cháu làm sao mà thoát nạn thôi. Có mấy điểm cháu không thể chết.
-mệnh chủ của cháu đủ lực để "phá vỡ" cách cục hung dữ đến tính mạng của cháu.
-Thế cục của tinh đẩu là Vượng, gọi là vượng cục. Với thế cục này, muốn hại được một mạng người là khó lắm. Nên số cháu không dễ mà chết được.
-Phúc của cháu vững vàng, có thể hóa giải được nhiều tai ương dữ dằn, đồng thời cũng mang lại tiêu chí TRONG HỌA CÓ PHÚC.
Với từng ấy cứu giải thì cháu không yểu đâu. Cũng yên tâm mà làm ăn, bởi phúc chế được tài thì không sợ nghèo khó. Quan lộc được cát hóa, thế cục vượng thì sự nghiệp cũng tốt. Chỉ có điều mệnh không quản được quan, nên quan trường, sự nghiệp thuận lợi, song không đắc ý được đâu.
Thân ái.

thinhtran2810
25-03-12, 20:22
Cũng không trách ông thầy tử vi nọ được, khi ông ta nhìn thấy một lá số với mệnh cung tọa đủ các sao dữ dằn, lại thành cách nữa thì ông ta chỉ nghĩ tới cái chết mà thôi. Cho dù không đúng, nhưng ông ta cũng nói được một điểm, mà nếu suy diễn thì cũng không sai. Đó là phải thể hiện thời niên thiếu, hay quá khứ của cháu đã phải trải qua nhiều phen hút chết. Ông ta chỉ không thấy được là cháu làm sao mà thoát nạn thôi. Có mấy điểm cháu không thể chết.
-mệnh chủ của cháu đủ lực để "phá vỡ" cách cục hung dữ đến tính mạng của cháu.
-Thế cục của tinh đẩu là Vượng, gọi là vượng cục. Với thế cục này, muốn hại được một mạng người là khó lắm. Nên số cháu không dễ mà chết được.
-Phúc của cháu vững vàng, có thể hóa giải được nhiều tai ương dữ dằn, đồng thời cũng mang lại tiêu chí TRONG HỌA CÓ PHÚC.
Với từng ấy cứu giải thì cháu không yểu đâu. Cũng yên tâm mà làm ăn, bởi phúc chế được tài thì không sợ nghèo khó. Quan lộc được cát hóa, thế cục vượng thì sự nghiệp cũng tốt. Chỉ có điều mệnh không quản được quan, nên quan trường, sự nghiệp thuận lợi, song không đắc ý được đâu.
Thân ái.

Cháu cảm ơn bác Vui Vui nhiều lắm ạ! Từ hồi tìm hiểu một chút xíu về tử vi cháu thấy mệnh mình lục sát tinh tùm lum, toàn hãm địa lên cháu rất ngán ạ! Bác cho cháu hỏi số cháu có cô độc không lấy vợ không ạ! Cháu luôn cảm thấy mình trong tâm trạng cô độc, bí bách trong tình cảm. Về tình cảm dường như ko có lối thoát. Với mệnh chủ của cháu có theo đường doanh thương được không bác. Các đại vận đi qua, cần phòng tránh những gì ạ! Mong bác chỉ dạy giúp cháu ạ!

phiphươnghô
26-03-12, 16:11
sẵn có topic nói về sự yểu-thọ nhờ chú vuivui xem dùm lá số này có yểu ko?
vì người này làm việc nặng nhọc tý là chịu ko được và hay mệt mỏi,như người ko có sức sống vậy,trong người cũng có nhiều chứng bệnh.

http://www.lyso.vn/tuvi/laso.php?lid=1SV6J0DT

thinhtran2810
29-03-12, 05:16
Thưa bác Vui Vui cháu đã thấy bác từng đề cập nhiều đến các tiêu chí: quản, lý, chế của mệnh, tài, quan, phúc. Không biết cháu hiểu có đúng ko ạ?Ví dụ: Mệnh phải quản được quan, phái lý được tài, và phúc phải chế được tài mới tốt. Khi phúc chỉ chế được tài thì sẽ không bị nghèo đói túng thiếu, nhưng nếu mệnh không lý được tài thì sẽ chỉ khá về hậu vận, lúc già và kết quả về tiền bạc cũng không được mãn ý lắm. Tương tự Mệnh quản Quan cũng vậy!
Cháu xin hỏi bác với lá số của cháu thì mệnh có lý được tài không ạ? Xin bác xem giúp cháu khi nào cháu có thể làm ăn lớn được ạ! Cháu cảm ơn bác nhiều nhiều ạ! Chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, bình an!

vuivui
29-03-12, 21:44
Thưa bác Vui Vui cháu đã thấy bác từng đề cập nhiều đến các tiêu chí: quản, lý, chế của mệnh, tài, quan, phúc. Không biết cháu hiểu có đúng ko ạ?Ví dụ: Mệnh phải quản được quan, phái lý được tài, và phúc phải chế được tài mới tốt. Khi phúc chỉ chế được tài thì sẽ không bị nghèo đói túng thiếu, nhưng nếu mệnh không lý được tài thì sẽ chỉ khá về hậu vận, lúc già và kết quả về tiền bạc cũng không được mãn ý lắm. Tương tự Mệnh quản Quan cũng vậy!
Cháu xin hỏi bác với lá số của cháu thì mệnh có lý được tài không ạ? Xin bác xem giúp cháu khi nào cháu có thể làm ăn lớn được ạ! Cháu cảm ơn bác nhiều nhiều ạ! Chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, bình an!
Việc mệnh quản, lý quan, tài hay phúc chế tài , ... không có nghĩa như thế là tốt. Đơn giản quản được hay lý được thì chỉ là quản hay lý được đối tượng mà thôi. Chứ hung cát thì phải tùy theo bản cung.
Số cháu không có nghĩa là lý hay không lý. Lý hay không lý tùy theo vận, lý được thì chiêu họa, không lý được thì vẫn đủ ăn, không đến nỗi túng thiếu. Số cháu không kinh doanh lớn được. Hễ có cuộc kinh doanh lớn, tất sẽ chiêu họa. Rồi cũng mất hết.
Thân ái.

phiphươnghô
30-03-12, 03:20
chú vui vui xem dùm lá số cháu up lên với!

bùi tuấn
06-04-12, 10:31
Người có lá số này không theo binh nghiệp thì nên làm nghề chăn nuôi. Mệnh không thân kiếp thì khá nòng tánh và liều lĩnh.

thinhtran2810
07-04-12, 19:13
Người có lá số này không theo binh nghiệp thì nên làm nghề chăn nuôi. Mệnh không thân kiếp thì khá nòng tánh và liều lĩnh.
Em học kinh doanh, học thạc sỹ, có khi học cả tiến sỹ. Anh bảo em về chăn lợn à! haha. Hay! Thanks!

kiwitc
08-04-12, 10:27
Em học kinh doanh, học thạc sỹ, có khi học cả tiến sỹ. Anh bảo em về chăn lợn à! haha. Hay! Thanks!

Học cho xong tiến sĩ chăn lợn lợn sẽ mau lớn hơn, kinh doanh có hiệu quả hơn. Chúc bạn sớm thành đạt.

long nguyen quang
27-04-12, 15:26

- Cháu cao 1m70 da dẻ bình thường, lúc bé rất đen, lớn lên thì bình thường ko đen nữa. Tính tình thì thấy đúng là làm, sai thì không bao giờ làm.
- Có hai chị gái, và một đứa em nuôi từ bé ( Mẹ đi xem bói không phải tử vi mà môn khác, thầy bói bảo: vì có em nuôi gánh đỡ lên số cháu mới ko chết, vì từ bé cháu ốm đau cũng nhiều, tai nạn hụt chết cũng vài lần".
- Năm 1992 ông nội mất, bố bỏ ngành công an.
- Năm 2006 mổ sỏi mật khá nặng, đúng đợt thi đại học. Cuối cùng vẫn đỗ đại học năm 2006, và ca mổ thành công.
- Năm 2010 tốt nghiệp đại học, kiếm được tiền tương đối, nhưng tháng 12 âm vừa mua cái ti vi tinh thể lỏng gần 20 triệu, chưa xem được tí nào vỡ đuỳnh cái, Vứt đi không sửa được. Lại phải mua cái nữa. hjhj
- Năm 2011 xuất ngoại đi học.
Mong bác VuiVui tìm mệnh chủ giúp cháu, kiến giải giúp cháutại sao cháu chưa chết với ạ! Cháu cảm ơn bác và các bác nhiều ạ!

Chào Thinhtran2810!
Lá số của cháu là đúng giờ sinh. Sát tinh nhập Mệnh như Kình+ Hình+ Không, không chỉ ứng vào bản thân cháu mà còn ứng vào người thân. Đôi khi cũng là cái nghiệp của cha ông để lại, ví dụ như cha làm công an chẳng hạn...
Sát tinh cũng đã phát tác lúc 5 tuổi, ông nội mất, cha bỏ ngành công an. Năm nhâm thân, lưu niên tại cung dần, gặp Thất sát + song hao là dấu hiệu hao tán, lưu Phúc đức tại cung Thìn, Vũ khúc hóa Kỵ + Kiếp+ Kình Đà+ Thái tuế+ Lưu Bạch hổ nên ông nội mất là đúng; Lưu cung Phụ mẫu tại mão gặp Thiên đồng + Phục binh+ Thiên cơ + Hóa kỵ thì cha chuyển ngành là đúng rồi. Và đó cũng là ứng sự, nhờ thế mà bản thân an toàn đến nay.
Nói chung có nhiều cách luận số để sáng tỏ vấn đề, chứ xem số mà cứ khăng khăng thấy sát tinh trong Mệnh là kêu chết sớm thì cũng là loại chưa thuộc bài rồi!:5d0:
Số này Mệnh chủ ứng vào Thái dương tại cung Tỵ đấy!

thinhtran2810
08-05-12, 16:33
Chào Thinhtran2810!
Lá số của cháu là đúng giờ sinh. Sát tinh nhập Mệnh như Kình+ Hình+ Không, không chỉ ứng vào bản thân cháu mà còn ứng vào người thân. Đôi khi cũng là cái nghiệp của cha ông để lại, ví dụ như cha làm công an chẳng hạn...
Sát tinh cũng đã phát tác lúc 5 tuổi, ông nội mất, cha bỏ ngành công an. Năm nhâm thân, lưu niên tại cung dần, gặp Thất sát + song hao là dấu hiệu hao tán, lưu Phúc đức tại cung Thìn, Vũ khúc hóa Kỵ + Kiếp+ Kình Đà+ Thái tuế+ Lưu Bạch hổ nên ông nội mất là đúng; Lưu cung Phụ mẫu tại mão gặp Thiên đồng + Phục binh+ Thiên cơ + Hóa kỵ thì cha chuyển ngành là đúng rồi. Và đó cũng là ứng sự, nhờ thế mà bản thân an toàn đến nay.
Nói chung có nhiều cách luận số để sáng tỏ vấn đề, chứ xem số mà cứ khăng khăng thấy sát tinh trong Mệnh là kêu chết sớm thì cũng là loại chưa thuộc bài rồi!:5d0:
Số này Mệnh chủ ứng vào Thái dương tại cung Tỵ đấy!

zzzzzzzzzzzzz
vang

long nguyen quang
08-05-12, 21:14
Chào thinhtran2810!
Xin chia buồn! Năm Nhâm thìn Lưu Thái tuế + Kình Đà+ Hóa Kỵ+ Kiếp thì bị như vậy là nhẹ! Bây giờ chú có vài cách hóa giải. Thứ nhất, cháu hãy nói về phong thủy căn nhà cha mẹ đang ở bên việt nam như thế nào: phương hướng, mô tả cấu tạo nhà, cửa, cổng, Bếp, tuổi của các thành viên trong gia đình...Xem thử có những vấn đề gì không , rồi chú sẽ nói chuyện tiếp!
Chúc vui!

thinhtran2810
08-05-12, 23:36
Chào thinhtran2810!
Xin chia buồn! Năm Nhâm thìn Lưu Thái tuế + Kình Đà+ Hóa Kỵ+ Kiếp thì bị như vậy là nhẹ! Bây giờ chú có vài cách hóa giải. Thứ nhất, cháu hãy nói về phong thủy căn nhà cha mẹ đang ở bên việt nam như thế nào: phương hướng, mô tả cấu tạo nhà, cửa, cổng, Bếp, tuổi của các thành viên trong gia đình...Xem thử có những vấn đề gì không , rồi chú sẽ nói chuyện tiếp!
Chúc vui!

Nhà cháu cổng chính ngoảnh cùng hướng với hướng nhà hướng đông bắc. Mặt đất ngoảnh ra đường cũng là hướng đông bác.Nhà làm theo kiểu nông thôn miển bắc 5 gian, 3 gian nhà ngoài bằng lợp ngói mái gỗ, 2 gian buồng thì nên ba tầng. Trong gian buồng trước có một cầu thang dươi cầu thang có một nhà vệ sinh nhỏ, và gian này cũng bày trí tủ bếp, hướng mặt người nấu bếp ngoảnh theo hướng Tây Bắc. Cháu có kèm theo hình đây ạ. Mong chú quan sát và xem giúp cháu ạ! Chú thấy cháu mệnh chủ thái dương cư tỵ có tốt ko ạ!

long nguyen quang
09-05-12, 08:59
Cung cấp thêm tuổi của các thành viên trong nhà nữa!

thinhtran2810
09-05-12, 11:58
Cung cấp thêm tuổi của các thành viên trong nhà nữa!

Chết cháu quên mất bố sinh năm 1956, mẹ sinh năm 1963, cháu 1988! Mong chú xem giúp cháu ạ!

long nguyen quang
09-05-12, 22:39
Cho chú hỏi thêm, nhà bắt đầu ở từ năm nào? Có phải từ nhà ông nội để lại rồi xây thêm không? Đã ai coi phong thủy nhà này chưa? Bước đầu chú cũng xác định được một số nguyên nhân nhưng chờ cháu trả lời thêm chi tiết rồi sẽ có kết luận.

thinhtran2810
09-05-12, 23:17
Cho chú hỏi thêm, nhà bắt đầu ở từ năm nào? Có phải từ nhà ông nội để lại rồi xây thêm không? Đã ai coi phong thủy nhà này chưa? Bước đầu chú cũng xác định được một số nguyên nhân nhưng chờ cháu trả lời thêm chi tiết rồi sẽ có kết luận.

Nhà xây mới từ cuối năm 2009, không phải nhà ông nội. Nhà ông nội cháu bố cháu để cho em gái ở, vì thấy ko hợp đất nhà cũ. Có một bác đến xem ạ!

long nguyen quang
10-05-12, 10:52
Vậy thì nhà mới này cũng không tốt. Đối với bố cháu thì vận khí chỉ bình bình, còn cháu thì hoạn lộ sẽ bị cản trở đấy. Theo kinh nghiệm coi Tử vi và Phong thủy của chú, thì việc lận đận của cháu là do phúc đức của cháu, đó là từ lá số Tử vi và phong thủy nhà mà ra. Cách nhanh nhất là hóa giải phong thủy thì vận khí của cháu sẽ khá lên thấy rõ.

thinhtran2810
10-05-12, 11:56
Vậy thì nhà mới này cũng không tốt. Đối với bố cháu thì vận khí chỉ bình bình, còn cháu thì hoạn lộ sẽ bị cản trở đấy. Theo kinh nghiệm coi Tử vi và Phong thủy của chú, thì việc lận đận của cháu là do phúc đức của cháu, đó là từ lá số Tử vi và phong thủy nhà mà ra. Cách nhanh nhất là hóa giải phong thủy thì vận khí của cháu sẽ khá lên thấy rõ.

Chú có cách gì hóa giải giúp cháu với ạ! Chú xem thấy lá số của cháu xấu lắm ạ?

long nguyen quang
10-05-12, 22:29
Về phong thủy chú kiểm tra kỹ rồi. Bây giờ đổi hướng bếp lại thôi. bếp hiện tại đặt tọa càn hướng tốn là sai cách. Đổi thành tọa Tốn Hướng Càn sẽ khá lên hẳn cà cháu và bố cháu nữa!

thinhtran2810
11-05-12, 00:01
Về phong thủy chú kiểm tra kỹ rồi. Bây giờ đổi hướng bếp lại thôi. bếp hiện tại đặt tọa càn hướng tốn là sai cách. Đổi thành tọa Tốn Hướng Càn sẽ khá lên hẳn cà cháu và bố cháu nữa!

Vâng cháu sẽ bảo bố điều chỉnh ạ! Chú ơi chú xem cho cháu đại vận tới cháu có khá hơn ko ạ? Khi nào thì có tiền? Hiện tại tiền ko, bạn gái cũng ko? Đời!hixxx.

long nguyen quang
11-05-12, 14:07
Hiện nay Trạch Mệnh của cháu đang gặp Phục Ngâm Quái, do vậy mọi chuyện cứ ngăn trở, kéo dài chán chê. Sửa Phong thủy đi ắt sẽ khá lên!

thinhtran2810
11-05-12, 18:41
Hiện nay Trạch Mệnh của cháu đang gặp Phục Ngâm Quái, do vậy mọi chuyện cứ ngăn trở, kéo dài chán chê. Sửa Phong thủy đi ắt sẽ khá lên!
Cảm ơn chú ạ! Việc thay đổi bếp này hiện tại hơi khó. Vì khó có thể thuyết phục bố cháu, bố cháu ko phải người mê huyền học và dịch lý như cháu. Thứ 2 là bếp nhà cháu khá cố định, tủ bếp, đường ống nước đủ thứ phải đập đi, hơn nữa nó được thiết kế trong nhà. Vì thế rất khó có thể thuyết phục bố cháu thay đổi được. hix. Chú có cách nào khác giúp cháu ko ạ? Cháu cảm ơn chú ạ!

tienhung
11-05-12, 19:48
Cảm ơn chú ạ! Việc thay đổi bếp này hiện tại hơi khó. Vì khó có thể thuyết phục bố cháu, bố cháu ko phải người mê huyền học và dịch lý như cháu. Thứ 2 là bếp nhà cháu khá cố định, tủ bếp, đường ống nước đủ thứ phải đập đi, hơn nữa nó được thiết kế trong nhà. Vì thế rất khó có thể thuyết phục bố cháu thay đổi được. hix. Chú có cách nào khác giúp cháu ko ạ? Cháu cảm ơn chú ạ!

Chào bạn , minh thấy thế này tuổi bạn mậu thình và bính thân khắc nhau về cái mồm nên gặp nhau là khắc khẩu rồi , mà khác khẩu thì nghịch ý nói không ai nghe ai , mình nói đúng không bạn. Trong nhà bạn có 1 người có vận làm ăn quí mẹo mà củng hợp với mậu thình , sao bạn không dùng tuổi này, nói tóm lại là năm thình năm tỵ tuổi mèo thuận vận hơn tuổi thân và thình , cần giải quyết việc gì khó thì tuổi meo này làm được . Năm nay nhuần 2 tháng tỵ tuổi thình này chỉ hợp được tháng tỵ sau thôi vận động tháng sau sẽ đạt được thu hoạch .Bạn nghiệm xem nhé tháng cuối năm vừa rồi đến tháng này ((tổng cộng 5 tháng) không làm được gì cả nghiệm xem đúng không vì toàn là cải vã và thất bại tháng âm nhé bạn,năm tháng tuổi đều thình thì không tránh né vào đâu được cả. Về phong thủy thì có thể cải thiện được chút ít cho dù bạn ở đâu chăn nữa tuổi bạn cần phải có GIÓ NAM nhớ nhé , GIÓ hướng nam mới có thể giúp bạn . Chỉ thế thôi .
Bạn nhé.

thinhtran2810
12-05-12, 22:03
Chào bạn , minh thấy thế này tuổi bạn mậu thình và bính thân khắc nhau về cái mồm nên gặp nhau là khắc khẩu rồi , mà khác khẩu thì nghịch ý nói không ai nghe ai , mình nói đúng không bạn. Trong nhà bạn có 1 người có vận làm ăn quí mẹo mà củng hợp với mậu thình , sao bạn không dùng tuổi này, nói tóm lại là năm thình năm tỵ tuổi mèo thuận vận hơn tuổi thân và thình , cần giải quyết việc gì khó thì tuổi meo này làm được . Năm nay nhuần 2 tháng tỵ tuổi thình này chỉ hợp được tháng tỵ sau thôi vận động tháng sau sẽ đạt được thu hoạch .Bạn nghiệm xem nhé tháng cuối năm vừa rồi đến tháng này ((tổng cộng 5 tháng) không làm được gì cả nghiệm xem đúng không vì toàn là cải vã và thất bại tháng âm nhé bạn,năm tháng tuổi đều thình thì không tránh né vào đâu được cả. Về phong thủy thì có thể cải thiện được chút ít cho dù bạn ở đâu chăn nữa tuổi bạn cần phải có GIÓ NAM nhớ nhé , GIÓ hướng nam mới có thể giúp bạn . Chỉ thế thôi .
Bạn nhé.

Cảm ơn anh tienhung, em sẽ để ý và sẽ làm thử theo lời anh nói xem sao!

thinhtran2810
12-05-12, 22:07
Thưa chú LongNguyenQuang, chú nói mệnh chủ của cháu là Thái Dương cư Ngọ, liệu có thể trị được không kiếp và các sát tinh không ạ! Cung đó có lưu hà, kiếp sát, thiên không nên cháu cũng thấy sợ sợ. Theo cháu biết thì thái dương không sợ thiên không, thiên không còn phục vụ để thái dương sáng thêm, nhưng lưu hà kiếp sát thì là cách độc. Mong chú giảng giải giúp cháu ạ!

long nguyen quang
15-05-12, 08:50
Hiện nay có 2 Công ty lớn đang chết lâm sàng. 2 cty này của 2 đại gia, một người Mệnh có Lưu Hà Kiếp sát, mệt người vận gặp Lưu Hà, Kiếp sát và một số Sát tinh. Họ đang nhờ Chú hóa giải vận hạn, để qua mấy ca này xong Chú sẽ có bài trả lời cho cháu thực tế nghiệm lý. Hoặc cháu tìm đọc sách BÍ MẬT TỬ VI ĐẨU SỐ của Chú cũng nói kỹ về Lưu Hà, Kiếp sát nhất là lá số mẫu của một vị Vua cũng chết vì cách này!

phiphươnghô
15-05-12, 11:47
Hiện nay có 2 Công ty lớn đang chết lâm sàng. 2 cty này của 2 đại gia, một người Mệnh có Lưu Hà Kiếp sát, mệt người vận gặp Lưu Hà, Kiếp sát và một số Sát tinh. Họ đang nhờ Chú hóa giải vận hạn, để qua mấy ca này xong Chú sẽ có bài trả lời cho cháu thực tế nghiệm lý. Hoặc cháu tìm đọc sách BÍ MẬT TỬ VI ĐẨU SỐ của Chú cũng nói kỹ về Lưu Hà, Kiếp sát nhất là lá số mẫu của một vị Vua cũng chết vì cách này!

sách này bán ở đâu vậy a?

lưu hà kiếp sát là bộ sao mang tính hà hiếp,

năm nay tam hợp phối cung của em dính ngay bộ này rối ren lộn xộn cả lên,đã vậy còn dính phải kiếp sát phi liêm từ cung di,kiếp nạn bất ngờ từ bên ngoài đưa vào cung phối.

thinhtran2810
22-05-12, 20:14

Mong sớm nhận được bài trả lời của chú Long Nguyen Quang。 Cảm ơn chú nhiều ạ!

phiphươnghô
11-06-12, 15:30
sách này bán ở đâu vậy a?

lưu hà kiếp sát là bộ sao mang tính hà hiếp,

năm nay tam hợp phối cung của em dính ngay bộ này rối ren lộn xộn cả lên,đã vậy còn dính phải kiếp sát phi liêm từ cung di,kiếp nạn bất ngờ từ bên ngoài đưa vào cung phối.

sách đã phát hành rộng rãi ,để pph truy lùng các nhà sách xem sao

bộ sao lưu hà-kiếp sát là bộ sao cũng khá nguy hiểm nhưng còn tùy vào cái đuôi bàng tinh khác tụ tập nữa,mới biết là nguy hiểm hay ko,tốt là bất ngờ đoạt dc cái gì đó,xấu là bị đoạt,kiếp sát chủ cướp đoạt mà.:005:

thinhtran2810
02-08-12, 22:55
[QUOTE=thinhtran2810;33121]Cháu cảm ơn chú Long Nguyễn Quang đã xem qua lá số của cháu ạ!