PDA

View Full Version : Mọi người giúp em với

mangnondichly
16-04-12, 16:35
Tôi có 1 người bạn mua 1 căn hộ nhưng đặt tiền đã lâu mà chưa nhận được nhà , nên nhờ tôi xem hộ 1 quẻ xem việc mua nhà có được không và nếu được thì bao giờ thì nhận được nhà ?
Tôi tính ra được quẻ : Cách ---> Phong
Nhờ các bác đi trước giải hộ em với vì em mới học nên chưa chắc chắn về phán đoán của mình. Thanks các bác nhé
_

hoanghuong
16-04-12, 16:55
nhìn thấy có sự thay đổi về hợp đồng
chắc chắn kéo dài nữa

mangnondichly
16-04-12, 17:46
chắc chắn kéo dài nữa

Bac lam on dien giai do cho em duoc hoc hoi them

mangnondichly
16-04-12, 17:49
chắc chắn kéo dài nữa

Bac lam on dien giai luon vi sao lai the cho em hoc hoi them voi

mangnondichly
18-04-12, 16:18
sao dao nay moi nguoi bo het mon kinh dich nay roi hay sao ma k thay co bai moi de cho moi nguoi hoc hoi nhi ?

thaihoa
18-04-12, 19:34
sao dao nay moi nguoi bo het mon kinh dich nay roi hay sao ma k thay co bai moi de cho moi nguoi hoc hoi nhi ?

Chào bạn!
Để cho phòng Dịch lý được sôi đông và phong phú để nhiếu ACE tham gia giải đoán , bạn vui lòng cung cấp thêm giờ/ngày / tháng / năm mà bạn gieo được quẻ .
THái Hòa

mangnondichly
18-04-12, 22:22
Chào bạn!
Để cho phòng Dịch lý được sôi đông và phong phú để nhiếu ACE tham gia giải đoán , bạn vui lòng cung cấp thêm giờ/ngày / tháng / năm mà bạn gieo được quẻ .
THái Hòa

lan sau em se dien day du thong tin hon , thanks !

mangnondichly
18-04-12, 22:28
Tôi có 1 người bạn mua 1 căn hộ nhưng đặt tiền đã lâu mà chưa nhận được nhà , nên nhờ tôi xem hộ 1 quẻ xem việc mua nhà có được không và nếu được thì bao giờ thì nhận được nhà ?
Tôi tính ra được quẻ : Cách ---> Phong
Nhờ các bác đi trước giải hộ em với vì em mới học nên chưa chắc chắn về phán đoán của mình. Thanks các bác nhé
_

hom em boc que nay vao khoang 14h ngay 11/4/2012 tuc ngay 21/3 nam nham thin

hoanghuong
18-04-12, 23:19
Nghe qua bạn có thể đang tìm hiểu về dịch việt
vậy bạn vào google và gõ tìm kiếm "Dịch lý sĩ xuân phong" có thể tìm được những điều bạn muốn.

mangnondichly
20-04-12, 15:32
Nghe qua bạn có thể đang tìm hiểu về dịch việt
vậy bạn vào google và gõ tìm kiếm "Dịch lý sĩ xuân phong" có thể tìm được những điều bạn muốn.

Cam on ban da huong dan , nhung minh da co bo sach ( kinh dich xua va nay ) cua bac Nam Thanh Phan Quoc Su roi , nhung minh muon moi nguoi thao luan cung minh de minh hoc them cach moi nguoi phat y va luan que thoi.thanks

dongphuong
23-04-12, 14:38
Cam on ban da huong dan , nhung minh da co bo sach ( kinh dich xua va nay ) cua bac Nam Thanh Phan Quoc Su roi , nhung minh muon moi nguoi thao luan cung minh de minh hoc them cach moi nguoi phat y va luan que thoi.thanks
Diễn đàn là nơi trau đổi kinh nghiệm, bạn nên gõ chữ Việt có dấu, sách dịch lý Việt bạn cũng đã có. Bạn cứ mạnh dạn đưa cách giải của bạn lên diễn đàn rồi mọi người góp ý, mình thì chẳng có quyển dịch lý Việt nào nên đâu dám luận ... hi ... hi ...:105: