PDA

View Full Version : moi co bac anh chi em vao giai que

mangnondichly
27-04-12, 00:24
co mot ban gai sinh nam 1993 nho toi xem ho bao gio thi lay duoc chong . luc day vao khoang 22h30´ ngay 26/4/2012 tuc ngay 6/4 nam nham thin . toi boc duoc que : trach phong dai qua --> trach thien quai .

trankim
27-04-12, 18:40
Bạn luận thế nào, đưa lên diễn đàn cùng nhau trao đổi ọc hỏi nhé.

administrator
27-04-12, 19:33
co mot ban gai sinh nam 1993 nho toi xem ho bao gio thi lay duoc chong . luc day vao khoang 22h30´ ngay 26/4/2012 tuc ngay 6/4 nam nham thin . toi boc duoc que : trach phong dai qua --> trach thien quai .
Bạn mangnondichly nên gõ chữ có dấu nhé!.Bạn vi phạm nhiều lần rồi đấy.....

thaihoa
03-05-12, 17:51

Chào bạn !

Quẻ Đại quá biến - Quải
Đường hôn nhân cô này xem ra không thuận . Khó tìm được hạnh phúc đây. Dễ gặp phái người phối ngẩu đã có gia đình rồi...
Năm 2012 vào cuối năm có cơ hội , nhưng không đi tới đâu.
Theo thiển ý cá nhân thì cô này nên lập gia đình trễ thì tốt hơn ( năm 2016 hay 2017)để tránh đi sự gãy đổ...

THái Hòa

mangnondichly
04-05-12, 15:59
Chào bạn !

Quẻ Đại quá biến - Quải
Đường hôn nhân cô này xem ra không thuận . Khó tìm được hạnh phúc đây. Dễ gặp phái người phối ngẩu đã có gia đình rồi...
Năm 2012 vào cuối năm có cơ hội , nhưng không đi tới đâu.
Theo thiển ý cá nhân thì cô này nên lập gia đình trễ thì tốt hơn ( năm 2016 hay 2017)để tránh đi sự gãy đổ...

THái Hòa

Cám ơn bạn đã thảo luận cùng mình , nhưng mình nghĩ cô bé này có lẽ không lấy được chồng mất

Mình luận như này không biết có đúng không nhé , vi cô bé đang muốn lấy chồng lên rơi vào quẻ Đại Quá (mà quẻ đại quá là cả quá ắt tai họa ) lên mình lấy que biến để trả lời mà quẻ đối âm dương với quẻ biến là quẻ thiên phong cấu

mà quẻ thiên phong cấu là có sự cấu kết , kết hợp vậy đối với nó là không có sự kết hợp => không lấy được chồng.
Mình mới học dịch nên không biết lý luận củ mình có đúng không mong mọi người đóng góp ý kiến.