PDA

View Full Version : Quẻ công việc

bonghongvang
25-07-12, 21:21
Chào các anh, chị.
Dạo này công việc của bonghongvang kém quá, lâu chưa ký được hợp đồng mới. Nhờ các anh chị xem giúp tháng này(AL) có công việc mới không ? Hỏi giờ Tuất 25/7 DL.

thanhlang
26-07-12, 08:58
Chào các anh, chị.
Dạo này công việc của bonghongvang kém quá, lâu chưa ký được hợp đồng mới. Nhờ các anh chị xem giúp tháng này(AL) có công việc mới không ? Hỏi giờ Tuất 25/7 DL.

Công việc của anh (chị ) có chiều hướng đi xuống , nhưng cái chính là tài lộc không tốt. Bắt đầu từ 23/6 al đến cuối tháng mới có công việc mới .Chúc may mắn.

1268
26-07-12, 12:28
Chào các anh, chị.

Đại Quá - Hằng, hỏi có công việc mới không?

Đại quá là hư hao - Hằng là lâu dài => Tháng này ko có công việc mới.

Mong được góp ý.

bonghongvang
26-07-12, 17:02
Cám ơn các bạn đã xem quẻ. Vậy theo quẻ trên thì mình có cách nào thay đổi thực trạng không?

1268
26-07-12, 19:02
Cám ơn các bạn đã xem quẻ. Vậy theo quẻ trên thì mình có cách nào thay đổi thực trạng không?

Xin chia buồn với bạn, theo mình quẻ này ko có cách hoá giải.

thaihoa
27-07-12, 10:17
Chào các anh, chị.

Chào bonghongvang!
Quẻ bạn gieo vào ngày đinh hợi/ đinh mùi/ nhâm thìn
Đại quá -Hằng
Công việc kém dần kém nhất từ 03 tháng nay !
Hợp đồng thoáng thấy thì bị phỏng tay trên người khác giựt mất .
May mà thế yếu lâm phụ nhưng được hào 5 động vượng sinh cho .
Sang tháng thân ( 07al) trở đi gặp may mắn có người giúp mà có lại hợp đồng.
Vài dòng thiển luận, có thông tin kết quả, báo lại để các ACE học hỏi kinh nghiệm dự đoán .

Chúc bạn may mắn ,

THái Hòa

yenanh
27-07-12, 16:35
Đại Quá (5)- Hằng
Mong muốn ra riêng quá mức.
Khó khăn bám lấy không gỡ được.
Khoát lác với chị em may ra thoát.

:5887: hóng tin :6g5:

bonghongvang
28-07-12, 11:09
Chào bonghongvang!
Quẻ bạn gieo vào ngày đinh hợi/ đinh mùi/ nhâm thìn
Đại quá -Hằng
Công việc kém dần kém nhất từ 03 tháng nay !
Hợp đồng thoáng thấy thì bị phỏng tay trên người khác giựt mất .
May mà thế yếu lâm phụ nhưng được hào 5 động vượng sinh cho .
Sang tháng thân ( 07al) trở đi gặp may mắn có người giúp mà có lại hợp đồng.
Vài dòng thiển luận, có thông tin kết quả, báo lại để các ACE học hỏi kinh nghiệm dự đoán .

Chúc bạn may mắn ,

THái Hòa
Cám ơn anh Thái Hoà. Phần anh luận ở trên rất chính xác. Bonghongvang sẽ cung cấp thông tin khi có kết quả.

bonghongvang
28-07-12, 11:13
Đại Quá (5)- Hằng
Mong muốn ra riêng quá mức.
Khó khăn bám lấy không gỡ được.
Khoát lác với chị em may ra thoát.

:5887: hóng tin :6g5: Cám ơn yenanh. Phần luận của bạn có ý đúng. Cái môn chém gió cùng chị em mình lại không có năng khiếu mới chít chứ :20:

bonghongvang
11-11-12, 09:12
Chào các bác. Lâu quá BHV quên không cung cấp kết quả để mọi người nghiệm chứng. Đúng ngày Dậu, tháng Dậu thì BHV nhận được việc mới. Trước đó cũng có vài việc lặt vặt nhưng rất nhỏ nên không tính.