PDA

View Full Version : Vô vọng - tuỳ

mangnondichly
30-07-12, 00:11
Có người cô nhờ tôi xem hộ con trai của cô có cưới được cô người yêu này của con trai cô không ( cả nhà cậu này đều không thích cô bé này nhưng hình như cô bé đã có bầu ) Vào lúc khoảng 21h15́ ngày 21/6/2012 được quẻ THIÊN LÔI VÔ VỌNG - TRẠCH LÔI TUỲ . Nhờ mọi người cho ý kiến .

yenanh
30-07-12, 10:01
Vô Vọng - Tùy
Sung sướng đủ rồi thì sửa chửa thôi,
Tinh toán được gì nửa mà không theo.
Em gái bước về nhà chồng. (Lật Tùy là Quy Muội đấy ạ)

giakhoa
30-07-12, 17:58
Cháu chào các bác các anh chị của diên đàn Huyền không lý số,cháu là mem mới hi vòng được các bác anh chị chỉ bảo
Cháu xin hỏi bác chủ topic gieo quẻ vào ngày dương,hay â,bằng cách gì?
Nếu là ngày âm thì phải là Địa lôi phục động hào 2 sẽ ra địa trạch lâm (tổng là 44 :6=7(dư 3) chứ không phải trạch địa tùy ạ
Mong bác chỉ giáo

mangnondichly
30-07-12, 19:17
Chào bạn mình dùng công thức bất thường để xin quẻ bạn ạ

mangnondichly
30-07-12, 20:19
Cháu chào các bác các anh chị của diên đàn Huyền không lý số,cháu là mem mới hi vòng được các bác anh chị chỉ bảo
Cháu xin hỏi bác chủ topic gieo quẻ vào ngày dương,hay â,bằng cách gì?
Nếu là ngày âm thì phải là thiên lôi vô vọng động hào 3 sẽ ra Thiên thủy tụng(tổng là 45 :6=7(dư 3) chứ không phải trạch địa tùy ạ
Mong bác chỉ giáo

Bạn nên học lại tượng và tên cuả các quẻ đi ( nếu quẻ VÔ VỌNG động hào 3 thì thành qủe ĐỒNG NHÂN cơ bạn ạ )

1268
30-07-12, 20:48
Có người cô nhờ tôi xem hộ con trai của cô có cưới được cô người yêu này của con trai cô không ( cả nhà cậu này đều không thích cô bé này nhưng hình như cô bé đã có bầu ) Vào lúc khoảng 21h15́ ngày 21/6/2012 được quẻ THIÊN LÔI VÔ VỌNG - TRẠCH LÔI TUỲ . Nhờ mọi người cho ý kiến .

Vô vọng - Tùy:

Phải cưới thôi chứ sao, tuy nhiên không biết có hạnh phúc được lâu không nữa.

giakhoa
30-07-12, 21:21
Bạn nên học lại tượng và tên cuả các quẻ đi ( nếu quẻ VÔ VỌNG động hào 3 thì thành qủe ĐỒNG NHÂN cơ bạn ạ )
Mình sửa lại rồi quẻ trên rối,lúc đấy vội quá phải chạy ra ngoài nên xổ quẻ sai
Theo quẻ trên thì không cần xoay trục cũng cưới
Cảm ơn bạn,

mangnondichly
30-07-12, 21:22
Vô vọng - Tùy:

Phải cưới thôi chứ sao, tuy nhiên không biết có hạnh phúc được lâu không nữa.

Cám ơn bạn tôi cũng nghĩ như bạn và ngoài ra không biết có tai họa gì khác ngoài việc đôi bạn phải chia tay không

baopham
02-08-12, 23:27
VÔ VỌNG-TUỲ
Việc có thai là Ngoài Mong Đợi (VÔ VỌNG) nên đành phải Chiều Theo (VÔ VỌNG)
--> Vậy là Họ Sẽ Nên Đôi !
Thân ái.

thaihoa
03-08-12, 13:14

Quẻ gieo ngày 21/6dl/2012,nhằm ngày 3/5al, ngày quí sửu / bính ngọ/ nhâm thìn
Vô vọng- Tùy
Động hào 5
1/ Việc mang thai là có thật ( thai nhi là con trai ), nhưng xem ra là bất đắc dĩ với cô này để mà tiến đến hôn nhân.
Tử tôn lâm thế ngọ hóa hợi, e là thai sản không thuận lợi
2/ Cô này không được nữ tính cho lắm , hai bên gia đình phụ mẫu còn suy nghĩ quan niệm môn đang hổ đối ,tuy nhiên tài động tuơng sinh thế , cuối cùng cũng tiến đến hôn nhân.
3/ Quẻ vô vọng là lục xung ,cuộc hôn nhân này không thuận, khó được đầu bạc răng long. Trong quẻ , anh chàng này cao số , e là nếu cưới thì đến năm tý ,hợi thì chia tay ...
Vài dòng thiển luận, các ACE góp ý thêm
Xin phản hồi thông tin để học hỏi kinh nghiệm.
THái Hòa

mangnondichly
03-08-12, 16:32
Vâng cám ơn mọi người có tin gì em sẽ báo để mọi người chiêm nghiệm ạ

mangnondichly
04-10-12, 21:48
hai bạn trẻ đã làm đám cưới vào hôm 12/8 âm lịch ( 27/9/2012)

1268
05-10-12, 09:25
hai bạn trẻ đã làm đám cưới vào hôm 12/8 âm lịch ( 27/9/2012)

Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin để mọi người còn nghiệm.

Thân.