PDA

View Full Version : Minh di- Phục

thaihoa
22-08-12, 10:01
Chào các ACE !

Cũng là thằng em mà cách đây vài tháng nó hỏi xem có được lên chức không ? lúc đó là quẻ Đỉnh -Cấu
Nay nó báo lại tình hình hiện nay 02 thằng đối thủ của em đang bị sự cố trong công việc, nên phòng nhân sự thường nó lưu ý là khó mà lên chức lắm. Em thấy hy vọng nhiều . Anh chiêm lại giúp em là : Từ giờ đến cuối năm em có được lên chức không ? công việc có gì thay đổi không ?
lấy quẻ vào lúc 20 g ngày 4/7al/2012 nhằm quí sửu/mậu thân/ nhâm thìn. được quẻ
Minh di- Phục
Các bạn chiêm quẻ lại giúp người em này !
THái Hòa

ConLuan
22-08-12, 18:50
lên chức để làm gì ? trả lời được tự nhiên biết

yenanh
23-08-12, 01:20
Minh Di: giả điên
Phục: nằm chờ
Năm nay không lên, năm sau mới được.

1268
23-08-12, 12:19
Chào các ACE !

Cũng là thằng em mà cách đây vài tháng nó hỏi xem có được lên chức không ? lúc đó là quẻ Đỉnh -Cấu
Nay nó báo lại tình hình hiện nay 02 thằng đối thủ của em đang bị sự cố trong công việc, nên phòng nhân sự thường nó lưu ý là khó mà lên chức lắm. Em thấy hy vọng nhiều . Anh chiêm lại giúp em là : Từ giờ đến cuối năm em có được lên chức không ? công việc có gì thay đổi không ?
lấy quẻ vào lúc 20 g ngày 4/7al/2012 nhằm quí sửu/mậu thân/ nhâm thìn. được quẻ
Minh di- Phục
Các bạn chiêm quẻ lại giúp người em này !
THái Hòa

Minh di - Phục

Buồn lo, đau lòng, tối tăm (Minh di) - quay trở lại (Phục) => Không những ko được thăng chức mà còn khốn khó hơn.

Bin_2004
23-08-12, 21:41
Minh Di - Phục.
Minh Di là nhìn thấy kẻ bị thương liền tranh tiên qua sông,vội vàng qua sông,không giúp người mà gây khó khăn cho người ->tượng hung.Thời gian đầu mọi việc đều uổng công phí sức.
"Phục" ở đây là bị chống trả phản phục..
Quan phải đi đôi với Tài mới là chính Quan,vô Tài là Quan ảo,lại phải gặp Tử chiến thời gan đầu khó bề mà thăng chức.
Nên thủ kỷ đợi thời(đề phòng tháng 11),thay đổi chiến thuật+mệnh tôt cuối năm sẻ được bổ nhiệm.

thaihoa
28-08-12, 09:41
Chào các ACE !
Quẻ Minhdi - Phục
Gieo ngày 4/7al , ngày quí sửu / mậu thân/ nhâm thìn
Do nhiều tình huống khách quan diễn tiến thuận lơi nên thằng em này " lạc quan " thái quá !
Trong quẻ quan quỉ sửu lâm thế ở ngộai quái. Mặt khác , nội quái sửu hóa dần được hào huynh hợi động sinh khắc mạnh.
Hào tài nguyên thần trốn chạy ,hỏa ở đất tử tuyệt không nuôi dưỡng được quan tinh .
Tuy là phụ mẫu thông tin vượng nhưng không tới tay mình do thế suy nhược .
TH nói lại với nó : Mặt trời còn nằm dưới lòng đất ! chưa thấy cơ hôi gì tốt cho em cả". Vẫn lạc quan vì 03 ông THầy đã dự báo năm này lên chức , cuối cùng nó nhắn lại " anh hãy chờ tin vui của em nhé !"
Khi có kết quả , sẽ báo lại để các bạn chiêm nghiệm .

THái Hòa